Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
BB pin cùi quá bác đang kết e Nokia quá

Bác có cái hóa đơn Internet là ok nhất
mình có cái hoá đơn nhưng địa chỉ khác với địa chỉ cmnd vì đã chuyển nhà k bit đc k nhỉ.
Ra ngân hàng bảo... chị cho e xin cái sao kê tk ngân hàng... chị đóng dấu treo lên giùm e là verify đc ngay! Có tiếng anh càng tốt nhé!
sao kê chứ k cần xác nhận ngân hàng hả bác.tks bác nhé.bữa e đi xin giấy xác nhận nó cancel 2 lần

mình có cái hoá đơn nhưng địa chỉ khác với địa chỉ cmnd vì đã chuyển nhà k bit đc k nhỉ.

sao kê chứ k cần xác nhận ngân hàng hả bác.tks bác nhé.bữa e đi xin giấy xác nhận nó cancel 2 lần
Hóa đơn đấy cũng ok,miễn là có dấu đỏ+tên bác

Em đã thử và toạch, hôm bữa fake hóa đơn Viettel thế là nó pending hơn 1 tuần, xác định đã vào blacklist không bao giờ veri được

Chơi fake chết ráng chịu :))

Em đã thử và toạch, hôm bữa fake hóa đơn Viettel thế là nó pending hơn 1 tuần, xác định đã vào blacklist không bao giờ veri được
ồ vậy hả chắc h veri khó khăn hơn trước r chứ lúc trước hoá đơn mình cũng vậy mà được accept, TK veri 2 năm trước=))

ồ vậy hả chắc h veri khó khăn hơn trước r chứ lúc trước hoá đơn mình cũng vậy mà được accept, TK veri 2 năm trước=))

Để em test veri thêm 1 cái acc nữa xem sao

Chuẩn hàng VN xuất khẩu sang Nhật là đây:eek::eek::eek::eek:, bác sang h thành cmn hoàng đế luôn đấy

ACX chạy từ 2013, có giai đoạn thăng trầm,h ngon từ tháng 3 roài:cool:
Ukm, từ 2013, qua giai đoạn nguy hiểm là ngon rồi :). Dù gì nó cũng ổn định.

Hóa đơn đấy cũng ok,miễn là có dấu đỏ+tên bác
ok để e thử xem sao.mà hinh như hoá đơn internet vủa fpt k có dấu đỏ :D..định nộp thử cái hoá đơn thanh toán viện. phí.hihe :)) mà bác cho e hỏi nếu mà bị vô blacklist thì nó chỉ ko đc giảm 0.5 thôi ngoài ra k vấn đề j phải k

ok để e thử xem sao.mà hinh như hoá đơn internet vủa fpt k có dấu đỏ :D..định nộp thử cái hoá đơn thanh toán viện. phí.hihe :)) mà bác cho e hỏi nếu mà bị vô blacklist thì nó chỉ ko đc giảm 0.5 thôi ngoài ra k vấn đề j phải k
Hồi trước mình cũng xài hoá đơn FPT, còn vụ vô blacklist thì không rõ lắm chưa bị bao h:D

Hỏi ngu phát 1 info veri 2 acc PM đc ko các bác

Hồi trước mình cũng xài hoá đơn FPT, còn vụ vô blacklist thì không rõ lắm chưa bị bao h:D
tks bác nhiều nhé :D vừa định gửi hoá đơn mà ngày tháng năm mực in nó bị dính hết vào chữ nên k nhìn rõ ngày tháng năm nào :D số nhọ.đợi tháng tới lấy hoá đơn khác r veri vậy

Hỏi ngu phát 1 info veri 2 acc PM đc ko các bác
Bác dùng nhiều acc PM trên một máy thì phải dùng chung info. Mình dùng 3acc PM, chung info. Verified chỉ bằng 1 cmnd và 1 cái giấy của ngân hàng cho để mình bóc ra, xem mật khẩu khi các bác làm thẻ visa ấy, trên đấy ghi tên, địa chỉ trùng với cmnd là ok.

Vậy nhân bản PM veri rồi sell nhể các bợn

Last edited:
a nhân bản mà người mua dùng 2 pm khác info chung 1 máy là gần như tất cả sẽ bị nghi vấn

Nói vậy chứ anh đâu có ngu đi sell
mà sell thì 1 acc Pm chỉ tầm 5 - 7$ là cùng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet