Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Rút tiền ra sau đó nạp lại 6%
Tái đầu tư trực tiếp= balance 1%
Hiện tại đang duy trì ở mức 6% nhé bạn
Vậy là nếu cứ mua postion rồi cắn lãi 6% như vậy 30 ngày sẽ đủ 150%.
Nhưng nếu dùng tiền trong balance mua postion thì ăn lãi 2 và 1%, nhưng chu kỳ nó sẽ chạy trong 88 ngày đúng k bạn???

Nhưng nếu dùng tiền trong balance mua postion thì ăn lãi 2 và 1%, nhưng chu kỳ nó sẽ chạy trong 88 ngày đúng k bạn???
180 ngày chứ ko 88 ngày ^_^

k bạn bjo còn 30 ngày thôi nên bạn cứ rút về rồi lại def vào để được ăn lãi 6% nhé

Chiến cái này thì rút tiền mỗi ngày rồi dep liền vào thì có lời hơn không các bạn? Vì chu kỳ 30 ngày thì cuốn chiếu cũng vậy? Thanks

Chiến cái này thì rút tiền mỗi ngày rồi dep liền vào thì có lời hơn không các bạn? Vì chu kỳ 30 ngày thì cuốn chiếu cũng vậy? Thanks
tất nhiên tái đầu tư thì sẽ lời hơn nhưng lâu hơn, vừa rút vừa tái là đẹp, ví dụ hnay tái thì mai rút ngày kia lại tái

mình có cái hoá đơn nhưng địa chỉ khác với địa chỉ cmnd vì đã chuyển nhà k bit đc k nhỉ.

sao kê chứ k cần xác nhận ngân hàng hả bác.tks bác nhé.bữa e đi xin giấy xác nhận nó cancel 2 lần
Very pm à bác? 1 ly cafe e làm cho đảm bảo thành công.

Em đã thử và toạch, hôm bữa fake hóa đơn Viettel thế là nó pending hơn 1 tuần, xác định đã vào blacklist không bao giờ veri được
Đang mở dịch vụ very pm đây, ko quá 2 ngày very hehe. 2 hôm nay làm cho ko dưới 10 bác roài keke

Nói vậy chứ anh đâu có ngu đi sell
mà sell thì 1 acc Pm chỉ tầm 5 - 7$ là cùng
Dịch vụ very acc PM giá 2$ đây. Kaka mỗi ng 1 info do người đó cung cấp hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member