Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hôm qua rút vẫn bt,đang chờ $ về,nhưng do LR có rule mới nên chắc tiền về chậm hơn.

hix. mình vừa bị chia lãi 2 lần ngày 22 nè.
ngày 21 thì ko có. Giờ là phải gửi ticker phải ko mấy pro. mình ko để ý nên dùng lãi nó chia để mua pos mới rồi. giờ tính sao đây. hixxxx

hix. mình vừa bị chia lãi 2 lần ngày 22 nè.
ngày 21 thì ko có. Giờ là phải gửi ticker phải ko mấy pro. mình ko để ý nên dùng lãi nó chia để mua pos mới rồi. giờ tính sao đây. hixxxx

thì coi như ngày 22 chia bù ngày 21,nếu ngày 21 bạn được chia và ngày 22 chia 2 lần thì mới có vấn đề,như này thì bt

1.Đầu tư=PZ và rút về LR
Giá PZ tầm 18.5 nên mua cho rẻ,LR giá khoảng 20.8 nên rút về LR sau đó đem bán
2.Chủ yếu dùng VCB và Đông Á
3.RB thì có đợt 100%,có đợt 50%,hiện tại là 50%.Người ta cho bạn tiền còn tôi cho bạn thông tin.Nếu bạn coi trọng RB hơn thông tin thì có thể tìm người khác RB nhiều hơn,còn đối vs mình thông tin mới là quan trọng nhất,và đó là cái mà thường xuyên mình sẽ cập nhật cho bạn!
4.Nói chung đầu tư nhiều lãi nhiều,100$ thì không ăn thua nếu bạn muốn thu về vốn + duy trì TK
Tối thiếu khoảng 52-53 ngày là hồi vốn!

thanks bạn
đang chuổn bị những thứ cần thiết
khi nào đủ cũng chiến thử

ah
mình còn cái này chưa hiểu nắm
Giá PZ tầm 18.5 nên mua cho rẻ,LR giá khoảng 20.8 nên rút về LR sau đó đem bán
bạn nói rút về LR để bán, vậy bán là bán cho ai nhỉ?
cho mấy bác chơi MMO khác ạ
vì nếu nói như bác thì LR đắt hơn nên ai cũng sẽ mua PZ chứ dại gì mua LR nhỉ
hihi

Untitled.pngYour Member ID: 98xxx1
Date of Withdrawal Request: 2012-06-22 04:57:43
Amount: $ 24.50 (less the withdrawal fee)
Your Liberty Reserve Account: Uxxxx755

Mình đã nhận được mail của JSS là đã gửi $ vào LR, nhưng vào LR chẳng thấy $ từ JSS.
Làm sao đây các bác?

View attachment 12626Your Member ID: 98xxx1
Date of Withdrawal Request: 2012-06-22 04:57:43
Amount: $ 24.50 (less the withdrawal fee)
Your Liberty Reserve Account: Uxxxx755

Mình đã nhận được mail của JSS là đã gửi $ vào LR, nhưng vào LR chẳng thấy $ từ JSS.
Làm sao đây các bác?

có cập nhật thông tin ngay trong bài viết ở trang 1 r,đọc kỹ trước khi hỏi
zzz

ah
mình còn cái này chưa hiểu nắm

bạn nói rút về LR để bán, vậy bán là bán cho ai nhỉ?
cho mấy bác chơi MMO khác ạ
vì nếu nói như bác thì LR đắt hơn nên ai cũng sẽ mua PZ chứ dại gì mua LR nhỉ
hihi

1 trang ví dụ
www.xchange.vn
Đây là web thu mua LR,tùy theo nhu cầu sử dụng thôi,đâu phải site nào cũng chấp nhận PZ đâu bạn

của tớ 21 ko đc chia lãi có nên gửi ticket ko hả cậu

ai bảo lãi ngày 21 ko chia. ngày 21 hệ thống nó có vấn đề nên việc chia lãi bị chậm. sang tận 3h ngày 22 mới chia dc. Câu lưu ý là lãi của ngày chỉ bắt đầu chia từ 12:05 pm theo giờ hệ thống nhá :|

Các acc mới được chia trước còn acc cũ chia sau nhá

We are aware of the problems with Liberty Reserve, and we are in communication with them for updates on when it will be corrected. Last notice we received from them stated that it may take over the weekend to get it resolved. Stay tuned for more details.

Thông báo mới từ JBP, ai muốn rút tiền về LR thì tuần sau rút cho an tâm nhé.

mình mới nhấn yêu cầu rút thì nó báo là ko cho rút vì vấn đề xoay vòng vốn của nó. Mấy hôm trước thì web bảo trì tùm lum... phiêu wa :(

mình mới nhấn yêu cầu rút thì nó báo là ko cho rút vì vấn đề xoay vòng vốn của nó. Mấy hôm trước thì web bảo trì tùm lum... phiêu wa :(

Nếu rút wa LR thì nó đã có thông báo là có vấn đề với LR rồi mà còn cố rút ????............

đến giới hạn rút tiền r chứ xoay vòng gì,rút buổi sáng ấy

Nếu rút wa LR thì nó đã có thông báo là có vấn đề với LR rồi mà còn cố rút ????............

họ chỉ bảo có vấn đề thôi chứ đâu có cấm không cho mình rút qua LR,chẳng qua rule mới nên tiền về LR chậm hơn.

Có bạn nào chia lãi 2% ngày thứ 7(23-06) như mình không nhỉ?

có thể chia lãi sởm,hiện tại site đang bị lỗi nên không khẳng định được gì cả,chờ vài ngày nữa coi tình hình thế nào đã!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week