Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
May quá mình nó chia bình thường, 2 ngày 20-21 đều chia, có điều 21 nó chia trưa nay, và placed chậm quá làm mình mất lãi 2 pos trong ngày.

các bạn nào được chia lãi 2 lần ngày 21 cho mình biết hôm 20 các bạn có được chia không?
Nếu 20 không được chia thì coi như 21 chia bù
Nếu 20 được chia mà 21 chia 2 lần thì lỗi,các bạn nên gửi ticket
Đợi đến mai xem nó có giảm lãi chia để bù vào phần chia lố hôm nay ko, nếu ko thì chắc fai nhờ các pro hướng dẫn mở ticket thoj :(

Tớ cũng được nó chia lãi 2 lần, chắc nó bị lỗi à cậu! Vậy phải gửi ticket kiểu gì cậu ơi?

Tớ cũng được nó chia lãi 2 lần, chắc nó bị lỗi à cậu! Vậy phải gửi ticket kiểu gì cậu ơi?

Để gửi Ticket các bạn click theo link dưới đây
http://helpdesk.justbeenpaid.com/
Sau đó chọn "Open New Ticket"
Mẫu đây

khỏi cần phải người nào cũng gởi. nó tự động kiểm tra bug rùi trừ trong acc. sao các bác không mong cho nó cộng lãi thêm nhỉ? :binhsua28:

khỏi cần phải người nào cũng gởi. nó tự động kiểm tra bug rùi trừ trong acc. sao các bác không mong cho nó cộng lãi thêm nhỉ? :binhsua28:

thể nhỡ không KT mà để sót thì sao?
xong đến lúc rút tiền bị pending thì lại kêu,đừng mơ ăn gian với JBP, họ lock acc cho thì ngồi mà khóc ;))

Last edited by a moderator:
thể nhỡ không KT thì mà để sót thì sao?
xong đến lúc rút tiền bị pending thì lại kêu,đừng mơ ăn gian với JBP, họ lock acc cho thì ngồi mà khóc ;))

Chuẩn quá, gian lận với nó đến lúc rút nó pending cho thì tèo!

các bạn nào được chia lãi 2 lần ngày 21 cho mình biết hôm 20 các bạn có được chia không?
Nếu 20 không được chia thì coi như 21 chia bù
Nếu 20 được chia mà 21 chia 2 lần thì lỗi,các bạn nên gửi ticket

của tớ 21 ko đc chia lãi có nên gửi ticket ko hả cậu

của mình cũng bị y như vậy.
trường hợp này thì nên giải quyết sao đây. chờ đợi hả mmo91. Jss fix lỗi sẽ tự chia lãi lại hay mình phải gửi ticket

Chờ vài ngày nữa để nâng cấp+fix lỗi coi sao,nếu vẫn thấy lỗi thì mới gửi
Bác nào đã trót gửi ticket r thì thôi,không vấn đề gì đâu
Hiện h thì chờ đợi là HP ;;)

bác chủ topic cho mình hỏi chút
vì chưa chơi cái này bao giờ cả
giờ có chút vốn muốn thử nhưng có vài thắc mắc ạ
1: mình nên dùng loại ngân hàng trực tuyến nào để chơi cái này 1 cách có lợi và thuận tiện nhất ạ: AP, LR, STP, ...
2: hiện tại thì mình chỉ có tiền mặt thôi nên muốn chuyển vào các tài khoản AP, LR kia thì theo tỷ giá hiện tại cái nào là mình đc lợi nhất hay là như nhau ạ
3: mình nên dùng ngân hàng nào của Việt Nam để chuyển tiền từ AP, LR sang để rồi rút ra tiền mặt ạ: ACB, Vietinbank, ...
4: nếu tham gia hội của bạn có đc ReBack ko ạ :binhsua03:
5: với khoảng 100$ thì vào thời điểm này có nên đầu tư vào cái này ko hay 1 hình thức nào khác tương tụ ạ
6: vì mình mới chơi nên muốn đặt tính an toàn nên trước, tránh scam. Vậy nên mình muốn ưu tiên lấy lại vốn trước, sau khi hoàn đc vốn rồi thì sẽ tiếp tục đầu tư mạnh hơn nếu thấy có tiềm năng thì trong khoảng bao lâu có thể thu lại đc khoảng 100$ tiền vốn mà vẫn duy trì đc tài khoản của trang này ý ạ
p/s: nếu có câu hỏi nào ngớ ngẩn thì cũng đừng gạch đá em ạ

Last edited by a moderator:
bác chủ topic cho mình hỏi chút
vì chưa chơi cái này bao giờ cả
giờ có chút vốn muốn thử nhưng có vài thắc mắc ạ
1: mình nên dùng loại ngân hàng trực tuyến nào để chơi cái này 1 cách có lợi và thuận tiện nhất ạ: AP, LR, STP, ...
2: hiện tại thì mình chỉ có tiền mặt thôi nên muốn chuyển vào các tài khoản AP, LR kia thì theo tỷ giá hiện tại cái nào là mình đc lợi nhất hay là như nhau ạ
3: mình nên dùng ngân hàng nào của Việt Nam để chuyển tiền từ AP, LR sang để rồi rút ra tiền mặt ạ: ACB, Vietinbank, ...
4: nếu tham gia hội của bạn có đc ReBack ko ạ :binhsua03:
5: với khoảng 100$ thì vào thời điểm này có nên đầu tư vào cái này ko hay 1 hình thức nào khác tương tụ ạ
6: vì mình mới chơi nên muốn đặt tính an toàn nên trước, tránh scam. Vậy nên mình muốn ưu tiên lấy lại vốn trước, sau khi hoàn đc vốn rồi thì sẽ tiếp tục đầu tư mạnh hơn nếu thấy có tiềm năng thì trong khoảng bao lâu có thể thu lại đc khoảng 100$ tiền vốn mà vẫn duy trì đc tài khoản của trang này ý ạ
p/s: nếu có câu hỏi nào ngớ ngẩn thì cũng đừng gạch đá em ạ

1.Đầu tư=PZ và rút về LR
Giá PZ tầm 18.5 nên mua cho rẻ,LR giá khoảng 20.8 nên rút về LR sau đó đem bán
2.Chủ yếu dùng VCB và Đông Á
3.RB thì có đợt 100%,có đợt 50%,hiện tại là 50%.Người ta cho bạn tiền còn tôi cho bạn thông tin.Nếu bạn coi trọng RB hơn thông tin thì có thể tìm người khác RB nhiều hơn,còn đối vs mình thông tin mới là quan trọng nhất,và đó là cái mà thường xuyên mình sẽ cập nhật cho bạn!
4.Nói chung đầu tư nhiều lãi nhiều,100$ thì không ăn thua nếu bạn muốn thu về vốn + duy trì TK
Tối thiếu khoảng 52-53 ngày là hồi vốn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week