Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mới mua 2 pos mà 2h rồi nó chưa place nữa, mí lần trc chỉ 1-2p là có rồi, 2zz ko bik phải đợi bao lâu đây

Tớ cũng thế cậu à, chán quá. Mọi lần 1 phút là ok ngay, hôm nay như điên vậy, lần đâu tiên bị thế :(

Mới mua 2 pos mà 2h rồi nó chưa place nữa, mí lần trc chỉ 1-2p là có rồi, 2zz ko bik phải đợi bao lâu đây

tùy từng thời điểm mà place nhanh hay chậm,nhưng yên tâm là vẫn+đầy đủ

Nhưng từ tối hôm qua đến giờ này vẫn chưa placed nè, mất 1 ngày 2% lãi :binhsua46:
hahaha. nhìn cái avatar là đủ biết sẽ bị khóc hoài cho mà xem. hahahaaaaaa. khóc dễ thương ghê. cậu nên qua chơi MBC nữa. :binhsua49:

hahaha. nhìn cái avatar là đủ biết sẽ bị khóc hoài cho mà xem. hahahaaaaaa. khóc dễ thương ghê. cậu nên qua chơi MBC nữa. :binhsua49:

MBC sida không nên chơi,bạn mình rút tiền 50 ngày mới về kìa=))

Thường ngày thì 5-6h mới chia lãi, hôm nay mới 12h xách đầu đem chia =.=, nhưng lạ là nó ko chia lãi cái pos mình mua chìu qua (bị nó place chậm nhưng h đã place)
Từ khi vào mùa euro chú jss thất thường hẳn :binhsua144:

Thường ngày thì 5-6h mới chia lãi, hôm nay mới 12h xách đầu đem chia =.=, nhưng lạ là nó ko chia lãi cái pos mình mua chìu qua (bị nó place chậm nhưng h đã place)
Từ khi vào mùa euro chú jss thất thường hẳn :binhsua144:

ngày nào cũng vậy thui đâu chỉ có mình JSS.

MBC là cái gì thế bạn, hướng dẫn cho mình tí hen

Ps: cái avarta ng ta chỉ mếu mếu thôi chứ chưa khóc, tại bị giật mất cây kem ấy. Còn 2-3 tấm hình nữa mới hiểu rõ tại sao pé này mếu như vậy. thấy thương gì đâu ;))

Mình mới tham gia thì trong 10-25 ngày đầu tiên số position của mình sẽ ko bị ảnh hưởng bởi restart phải ko bạn? Giờ mua thì tháng 7 tới nếu có restart cũng ko bị gì phải ko ?

Mình mới tham gia thì trong 10-25 ngày đầu tiên số position của mình sẽ ko bị ảnh hưởng bởi restart phải ko bạn? Giờ mua thì tháng 7 tới nếu có restart cũng ko bị gì phải ko ?

còn tùy,vì mỗi lần res khác nhau và tùy vào admin điều chỉnh như thế nào,nếu bạn muốn an toàn thì đợi đợt res sau đi
PS: Hiện tại chia lãi chậm+position place chậm
Đợi phòng hội thảo mở để mình vào hỏi coi sao...zzz

còn tùy,vì mỗi lần res khác nhau và tùy vào admin điều chỉnh như thế nào,nếu bạn muốn an toàn thì đợi đợt res sau đi
PS: Hiện tại chia lãi chậm+position place chậm
Đợi phòng hội thảo mở để mình vào hỏi coi sao...zzz

May có các pro như bác đây update thông tin cho anh em biết lối đầu tư đúng hướng, dạo này place pos chậm mà tiền thì cũng chậm, làm anh em lo lắng quá :((

Omg, thằng JSS cộng lãi cho e thêm 1 lần nữa các bác ơi (thành ra 2 lần/ngày rồi), tính thử thách tấm lòng trong sạch của mềnh hay sao ko bik :binhsua15:
Mong mấy bố sửa lại giùm con chứ đợi đến chừng con rút mà pending thì bỏ mợ
Có pro nào gặp trường hợp vầy chưa tư vấn giúp mình cái

Omg, thằng JSS cộng lãi cho e thêm 1 lần nữa các bác ơi (thành ra 2 lần/ngày rồi), tính thử thách tấm lòng trong sạch của mềnh hay sao ko bik :binhsua15:
Mong mấy bố sửa lại giùm con chứ đợi đến chừng con rút mà pending thì bỏ mợ
Có pro nào gặp trường hợp vầy chưa tư vấn giúp mình cái

bạn gửi ticket để được giải quyết nhé

Đúng là không biết có lẫn lộn gì không nhưng ngày 21/6 đúng là chia lãi 2 lần :-ss

Ảnh chụp màn hình_2012-06-21_205843.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week