Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nguy hiểm nhỉ
thế này thì tạm chờ đợi chút vậy :binhsua04:

nguy hiểm nhỉ
thế này thì tạm chờ đợi chút vậy :binhsua04:

Có liều thì ăn nhiều ko ngồi đó sung rụng vào mồm nhé , chờ đợi nhưng $ nó ko chờ đợi ai chần chừ mà chỉ đi với ai biết dùng $ đẻ ra $ với JSS

Có liều thì ăn nhiều ko ngồi đó sung rụng vào mồm nhé , chờ đợi nhưng $ nó ko chờ đợi ai chần chừ mà chỉ đi với ai biết dùng $ đẻ ra $ với JSS

oạch
đã đc mấy tý mà to mồm thế =))

JSS hiện giờ sao nhiều trục trặc vậy nhỉ. Liệu có phải báo hiệu trước mưa bão gì không đây.
Trang lenmangkiemtien chấm cơm có 1 bài về Jss. Đọc mà hơi run. Luyện tim hoài mà vẫn yếu chứ phải.

Tớ thì bị nó giữ tiền mãi cũng thấy nguy hiểm quá ! Nhưng mà cũng chỉ biết chờ đợi thôi chứ biết làm sao đây !

đang bảo trì website r,số lượng truy cập khủng khiếp quá,đúng là phát triển nhanh quá cũng không tốt.
Cứ yên tâm chờ đợi,mọi chuyện r sẽ ổn,nhớ hồi res lần đầu còn chờ mất cả tháng, cuối cùng mọi thứ cũng đâu vào đấy.

Last edited by a moderator:
đang bảo trì website r,số lượng truy cập khủng khiếp quá,đúng là phát triển nhanh quá cũng không tốt.
Cứ yên tâm chờ đợi,mọi chuyện r sẽ ổn,nhớ hồi res lần đầu còn chờ mất cả tháng, cuối cùng mọi thứ cũng đâu vào đấy.
Lại bảo trì tiếp hả Bác. JSS nóng chảy mỡ rồi. :D. Nhiều người quá em í chịu sao nổi.

Đã gần 3 ngày trôi qua (đã gần 72h), nhưng chưa thấy $ về LR.
Theo các bác, mình có nên viết ticked không?

ui sao mấy nagyf nay pay k dc.dang can lr mà k pay dc.bun qua.k pit khi nào dc nũa

h vào nhanh như gió r,po cũng cập nhật nhanh
Vấn đề còn lại chỉ là LR
AE nào cần $ thì có thể rút về PZ,chỉ có LR gặp trục trặc còn các cổng khác vẫn bt

Nào lên nhớ pm em, để chỉ em viết ticked nha anh mmo1991.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week