Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
PM mà có $$$ bẩn và sạch ah` ???? Bó tay.

nhân tiện có ai đc pay đợt tối chưa

Do liên kết giữa ACX và PM bị đứt quãng =>Những lệnh add fund tại thời điểm đó không đến được địa chỉ cần đến=>Miss.Còn vì sao bị đứt thì cũng như cáp biển ế, không ai muốn nó đứt nhưng vì 1 lý do khách quan và bất khả kháng nó vẫn đứt @@

gửi mail đề nghị cổng bitcoin đi bác

nhân tiện có ai đc pay đợt tối chưa

gửi mail đề nghị cổng bitcoin đi bác
nếu thấy ok thì họ đã add lâu rùi, h thêm cổng là cả 1 vấn đề, sao không bỏ cái OKPAY vs Paytoo đi nhỉ thấy chủ yếu member vẫn chỉ xài PM or STP

nếu thấy ok thì họ đã add lâu rùi, h thêm cổng là cả 1 vấn đề, sao không bỏ cái OKPAY vs Paytoo đi nhỉ thấy chủ yếu member vẫn chỉ xài PM or STP

Payto hình như là đối tác còn Ok pay thấy cũng ok mà chỉ cần nâng mức rút lên :-<.

Lý tưởng nhất là xài mịa nó btc-e $ send cho nhau ko mất fee

Btc-e send cho nhau vậy adx nó ăn cám hả anh , ngay khoản tiền pm rút 4% thôi 1 ngày nó cũng làm nửa triệu đô rồi ý chứ , chưa kể gói mua quảng cáo vv..vv

Btc-e send cho nhau vậy adx nó ăn cám hả anh , ngay khoản tiền pm rút 4% thôi 1 ngày nó cũng làm nửa triệu đô rồi ý chứ , chưa kể gói mua quảng cáo vv..vv

có biết suy nghĩ ko vậy :-< fee thì vẫn lấy bt

Lệnh AD gần đây về chậm hơn MED nhiều nhỉ? AD của mình từ sáng vẫn chưa về, còn MED thì về sạch rồi :)
Pay tuỳ hứng nên không phải tốn công ngồi kết luận họ pay ntn làm gì, hôm nào hứng thì pay 3 4 lần hôm nào không thì 1 lần thậm chí 0 lần=))

Mình thấy bảo mấy media hết hạn sẽ đc chuyển qua panel, bác nào hướng dẫn mình vụ này với nhỉ :)

Cam vừa rụng nha các bác.

Mình thấy bảo mấy media hết hạn sẽ đc chuyển qua panel, bác nào hướng dẫn mình vụ này với nhỉ :)
Khi nào bác có khoảng 400pack hết hạn thì hãy nghĩ tới chuyện đó nhé

Payto hình như là đối tác còn Ok pay thấy cũng ok mà chỉ cần nâng mức rút lên :-<.

Lý tưởng nhất là xài mịa nó btc-e $ send cho nhau ko mất fee
Theo mình nghĩ vì btc lên xuống quá thất thường nên nó ko dùng

AD hôm nay pay chậm nhỉ, request 20hrs rồi chưa thấy về
Mình cũng đợi nửa ngày rồi chưa thấy tiền về, mới chơi đc có vài ngày :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,026
173,099
Latest member