Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình cũng đợi nửa ngày rồi chưa thấy tiền về, mới chơi đc có vài ngày :(

nối rồi đừng nhảy vào nhảy vào nhiều quá là có vấn đề

Tớ đầu tư vào ngày 6/8, hôm nay là 4/9, tức là ngày thứ 30, nhưng mà sao tớ ko nhận được tiền của ngày thứ 30 vậy các bác? Tớ cứ tưởng ngày thứ 31 mới ko nhận tiền nữa chứ?

Tớ đầu tư vào ngày 6/8, hôm nay là 4/9, tức là ngày thứ 30, nhưng mà sao tớ ko nhận được tiền của ngày thứ 30 vậy các bác? Tớ cứ tưởng ngày thứ 31 mới ko nhận tiền nữa chứ?
Cứ nhận đủ 150% số tiền b dep vào là nó dừng lại chứ ko liên quan đến chuyện đc bao nhiêu ngày.
Ví dụ b dep 100$ thì khi nào bạn rút về 150$ thì các pack b mua sẽ hết hạn và bạn ko nhận đc tiền nữa, muốn nhận bạn phải mua thêm pack mới

site này là 27-28 ngày là hết chu kỳ, đâu ra 29,30 ngày vậy bác :eek::eek:

Hôm nay yên ả thế các bác

Mới sáng sớm đã thích troll ah hay phán như thánh thế:eek::eek:
Tí tiền về thì tự vả mồm nhé tội chém gió
Đc vả cam vào mồm là cũng sướng rồi:D:p:p

Đc vả cam vào mồm là cũng sướng rồi:D:p:p
Tiền về nhanh cũng bị kêu mà chậm cũng bị kêu, không thể chiều nổi mấy ông thánh VN :confused:(nói nhỏ với bác sao h thấy forum lắm đàn bà mà giả dạng đàn ông thế nhỉ, trào lưu ah)

:eek::eek:
Tiền về nhanh cũng bị kêu mà chậm cũng bị kêu, không thể chiều nổi mấy ông thánh VN :confused:(nói nhỏ với bác sao h thấy forum lắm đàn bà mà giả dạng đàn ông thế nhỉ, trào lưu ah)
Trong này chỉ chảo đón đàn ông giả dạng đàn bà đúng ko bác. E hiểu bác mà:rolleyes::rolleyes::eek:

Êm chỉ muốn xóa tan không khí ảm đạm mà sao bảo em đàn bà , em chỉ thích ass phệt kem vào rồi liếm láp thôi ạ

:eek::eek:
Trong này chỉ chảo đón đàn ông giả dạng đàn bà đúng ko bác. E hiểu bác mà:rolleyes::rolleyes::eek:
Ý mình là đàn ông mà yếu đuối hơn cả đàn bà :rolleyes:,động tí là kêu, động tí là khóc:confused::confused:, topic có mấy e hot girl thì chưa thấy kêu bao h còn các anh gay thì kêu như bị thiến:D

Êm chỉ muốn xóa tan không khí ảm đạm mà sao bảo em đàn bà , em chỉ thích ass phệt kem vào rồi liếm láp thôi ạ
Xoá tan thì thiếu gì cách để nói?
Lựa lời mà nói:confused::confused:, cứ bảo giao thông buổi sáng cũng là 1 cách để xoá tan vậy:oops:

Ý mình là đàn ông mà yếu đuối hơn cả đàn bà :rolleyes:,động tí là kêu, động tí là khóc:confused::confused:, topic có mấy e hot girl thì chưa thấy kêu bao h còn các anh gay thì kêu như bị thiến:D
Có cũng như không ý nên coi như bị thiến cũng đc bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,101
Latest member
pantherchild

Most viewed of week

Most discussed of week