Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mấy ông thánh thất bại thì lúc nào chẳng đổ tại tất cả ngoại trừ bản thân mình :D, cứ làm như mình pro lắm không bằng đã tự nhận mình giỏi thì đem tiền đi mà đầu tư chứng khoán =)). Các cụ nói có dai bao h đâu tiên trách kỷ, hậu trách nhân phamg là chuyện gì thì trước hết phải trách bản thân mình đã r ms tính đến những yếu tố khác.
Đã đem tiền đi đầu tư thì đừng mang tư tưởng như kiểu đi gửi tiết kiệm
gửi tiết kiệm gửi vào oceanbank thứ 2 thì cũng thót tim =))

Hôm qua rút tầm 7h kém về mà :D
Tóm lại nó không được phép để quá 48h trong thời điểm này

thì 7h kém về đúng rầu còn sau đó thì chờ đi :D

Vì bác bị mất tiền..bác thiếu kinh nghiệm trong đầu tư...và cũng vì lần đầu...em hỏi bác bác dồn bao nhiêu vốn của bác vào đây để phải cay cú thế này...có phải hết hoặc gần hết không..vậy thì bác nên quản lý lại vấn đề của chính bản thân mình...
P/s: còn nữa...em thấy nó chả lừa mình gì cả...mail của nó nói không tin được..nhưng mà từ khi em chơi đến giờ chưa thấy nó nói láo gì cả...chỉ là các bác cứ hiểu sai hoặc chưa rõ...trong mail hội ACX rất hay nói nước đôi, rồi dùng will rồi or rồi shall...nó không có dùng MUST, tức là nó chẳng khẳng định gì cả...vậy mà các bác bảo nó nói láo...
Lúc mua pack nó chỉ KHUYẾN KHÍCH chứ không BẮT ÉP...quyền lựa chọn ở các bác cơ mà...
Acx lúc nào cũng nói nước đôi chỉ có mấy ông thánh dịch sai cái email của nó xong cuối cùng lại bảo acx nói láo=))

Uh vẫn chưa đạt đến mức nhanh như kỳ vọng, h phải chờ đợt tối nay xem ntn

ko thể như xưa đc đâu bác. Vì mem hiện h quá đông nên xác định 48h về thâu :rolleyes:

Acx lúc nào cũng nói nước đôi chỉ có mấy ông thánh dịch sai cái email của nó xong cuối cùng lại bảo acx nói láo=))
Thì em thấy quanh đi quẩn lại có mấy ông kiểu thỉnh thoảng vào cắn phát trong cái topic này...không tiện lôi tên ra ở đây...tiền chắc 1 số ông vẫn nhận đều khéo còn hoà vốn có lãi nhưng vẫn thích nói...còn mấy ông mới bập bẹ chơi thì thôi...chơi mà cứ chơi kiểu bắn bi nhảy dây thế này thì sớm muộn gì cũng chả có bạn nào nó chơi cùng...:D

Uhm nhưng ý là không được để tồn đọng dẫn đến tình trạng delay

mai t7 - cn cơ hội để giải quyết toàn bộ delay rầu :oops::rolleyes:

Thì em thấy quanh đi quẩn lại có mấy ông kiểu thỉnh thoảng vào cắn phát trong cái topic này...không tiện lôi tên ra ở đây...tiền chắc 1 số ông vẫn nhận đều khéo còn hoà vốn có lãi nhưng vẫn thích nói...còn mấy ông mới bập bẹ chơi thì thôi...chơi mà cứ chơi kiểu bắn bi nhảy dây thế này thì sớm muộn gì cũng chả có bạn nào nó chơi cùng...:D
Chơi mà không tìm hiểu kỹ không chết sớm cũng chết muộn

vẫn còn gây lộn :(

Giờ là hóng đợt 10h xem khi nào về thôi :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581