Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mỗi ngày pay 1 lần thôi là hạnh cmn phúc lắm rồi , hiện tại lượng dep chắc vẫn ít , các pro như thuhanguyen , locthiennguyen , thienku , mrchao , ..... chưa manh động :D
Các tiểu gia sau khi bị adx càn quét pack ko biết còn có hứng nữa ko ?
đã có nhỏ và sắp có lớn rồi :D chỉ tại giá pm đang cao thôi ạ

mặc dù get paid 2k/day nhưng nhìn cái giá xong .............. :oops:

Cứ nói vậy chứ cam đoan chắc luôn là ko có chuyện PM chạm giá 24 đc

hotgirl Ấn Độ ấy ko phải là thuhanguyen đâu nhé :D
hotgirl ấy ko vào đây lâu lắm rồi
sặc tưởng thuhanguyen là hotgirl ấn độ chứ vì nhớ mang máng đợt trước em ý bảo đang ở nước ngoài
thì ra mình nhầm à :rolleyes:

sặc tưởng thuhanguyen là hotgirl ấn độ chứ vì nhớ mang máng đợt trước em ý bảo đang ở nước ngoài
thì ra mình nhầm à :rolleyes:
làm gì có tiền mà đi nc ngoài chứ :oops:

ai xui chơi làm gì? coi như nó scam luôn đi cũng có làm sao, trách đc ai? bố mẹ sinh ra chân tay mồm miệng đầy đủ mà sao lại...
Đừng lôi chuyện ngoài lề & nhận xét bản thân, tính cách người khác qua vài câu nói bạn ạ, kẻo gây mất hòa khí.

Đừng lôi chuyện ngoài lề & nhận xét bản thân, tính cách người khác qua vài câu nói bạn ạ, kẻo gây mất hòa khí.
Nếu muốn người khác không nhận xét về mình như vậy thì tại sao không comment khác đi bớt thể hiện độ trẻ trâu đi

ACX vừa gửi mail thông báo
đợt reset + xshift vừa qua đã làm một cơ số packs hết hạn khi chưa đc nhận xu nào
hiện IT đang khắc phục để phục hồi lại
hy vọng đây là tin tốt cho toàn thể ACE bị thiến trong đợt vừa qua
có thể sau khi fix xong thì có một cơ số packs sẽ trở lại vị trí 2%

ACX vừa gửi mail thông báo
đợt reset + xshift vừa qua đã làm một cơ số packs hết hạn khi chưa đc nhận xu nào
hiện IT đang khắc phục để phục hồi lại
hy vọng đây là tin tốt cho toàn thể ACE bị thiến trong đợt vừa qua
có thể sau khi fix xong thì có một cơ số packs sẽ trở lại vị trí 2%
về 2% thì ko có chuyện đó đâu :D, bật may nó thương nó cho phục hồi ít pack ăn 1% thôi :D

về 2% thì ko có chuyện đó đâu :D, bật may nó thương nó cho phục hồi ít pack ăn 1% thôi :D
Mail nó viết thế nên chỉ có hy vọng thôi :D Chứ 1% cũng là ngon lắm rồi... đang ăn 0.5% mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,197
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom