Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chìu nay mới rút lúc gần 2h chắc sáng mai ok , cảm giác hóng tiền nhanh hết ngày + tháng quá

Tiền về không quá 48h thế là đẹp rồi. Các bác nào đã thua thì chịu khó làm lại turn mới đi. Tha thở trách móc làm chi, có giải quyết được gì đâu,
Có chơi phải có chịu thôi, nam nhi mà, phải có chút bản lĩnh chứ.

Không liên quan: bạn nữ gì đới hồi đó ở ấn độ đâu mất tiêu rồi ???. Mất bóng giang hồ roài

Tiền về không quá 48h thế là đẹp rồi. Các bác nào đã thua thì chịu khó làm lại turn mới đi. Tha thở trách móc làm chi, có giải quyết được gì đâu,
Có chơi phải có chịu thôi, nam nhi mà, phải có chút bản lĩnh chứ.

Không liên quan: bạn nữ gì đới hồi đó ở ấn độ đâu mất tiêu rồi ???. Mất bóng giang hồ roài
vẫn ở đây mà chỉ thay avatar thôi, bác để ý kém thế, ngắm gái phải kĩ mới đúng chứ

vẫn ở đây mà chỉ thay avatar thôi, bác để ý kém thế, ngắm gái phải kĩ mới đúng chứ
hotgirl Ấn Độ ấy ko phải là thuhanguyen đâu nhé :D
hotgirl ấy ko vào đây lâu lắm rồi

32h rồi, chắc đêm nay đc pay :(
Klq mà nay mang đồng hồ đi cắm 150tr đập ACX mà chả hàng nào nhận lại mang về :(

Klq mà nay mang đồng hồ đi cắm 150tr đập ACX mà chả hàng nào nhận lại mang về :(
tưởng 50k VND mà ko ai nhận :p:p:p:p:p:p:p

mấy chỗ lãi 1500/day thì ko định giá đc :( vẫn đang còn cắm 1 bộ máy ảnh mà chưa rút đc >.< hết thằng WWTF rồi chek, rồi đến ông này :v

đồng hồ này xem giờ kiểu gì vậy, còn cái ipad có bán thì mình mua cho nè

corum golden bridge thím, xem giờ kiểu ước lượng :)), Ipad e để xài ạ
hóa ra là kim giờ kim phút của bạn chập vào nhau rùi, mà cái này đắt ko vậy, có của nữ ko

nhìn giá chỉ biết câm nín.:rolleyes: Chắc vay thím Lộc ít tiền mua đồng hồ tặng tình yêi quá :oops:

sau này bán thân trả nợ sau:confused:

Mỗi ngày pay 1 lần thôi là hạnh cmn phúc lắm rồi , hiện tại lượng dep chắc vẫn ít , các pro như thuhanguyen , locthiennguyen , thienku , mrchao , ..... chưa manh động :D
Các tiểu gia sau khi bị adx càn quét pack ko biết còn có hứng nữa ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week

Most viewed of week