Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
chắc sáng mai tiền mới về :D, sắp trở về 1 ngày 2,3 đợt pay :D

rút từ lúc còn lên 7%. bây giờ trong acc còn mấy trăm $, bị reset . click ads mỗi ngày đuợc có 0.3$. chả nhẽ mang acc đi cho

rút từ lúc còn lên 7%. bây giờ trong acc còn mấy trăm $, bị reset . click ads mỗi ngày đuợc có 0.3$. chả nhẽ mang acc đi cho
Cho em đi bác

thế hóa ra người ko tái đầu tư để tiền thành đống trong ac lại là người khôn giờ có thể rút nhiều tí, người ngày nào cũng khoe tái hết tái hết lại là người ....

từ 50k/day >>> 2k/day

từ 50k/day >>> 2k/day
1 ngày 50k nghĩa là trong acc phải có tối thiểu 500.000$ (thực tế phải hơn vì ko phải pack nào cũng ở 10% lúc đó).
Nhân rate 22 thì là 11 tỉ:eek:
Có vẻ khó tin nhỉ:rolleyes:

1 ngày 50k nghĩa là trong acc phải có tối thiểu 500.000$ (thực tế phải hơn vì ko phải pack nào cũng ở 10% lúc đó).
Nhiêu đó là bèo đó bác ơi @@@ x 3 lần con số đó lên nhé :D :D :D

Dạo qua 1 vòng các group . Mình dừng lại ở group của bác huy hoàng . Ở đấy đang xôn xao vụ dis check để đòi lại tiền . Thấy vài comment mà ko biết sẽ phải nghĩ ntn . Những người dis lấy lại đc đúng số tiền họ bỏ ra thì ks , lại còn có những người đã lấy lại đc vốn lại còn dis thêm nó , người mất 20% vốn thì dis 100% ..... Tự nhiên lại thấy thương cho ông admin check . Thật dại dột khi dùng paypal . Bảo sao mà mmo nước ngoài họ không ưa dân việt mình cho mấy .

Có 1 bài trên fb nói về vụ này, và người làm cái việc dis để kiếm lời đó vào cãi tay đôi với 1 đống người không đồng tình luôn :)

Có 1 bài trên fb nói về vụ này, và người làm cái việc dis để kiếm lời đó vào cãi tay đôi với 1 đống người không đồng tình luôn :)
DIS thế này sướng nhỉ . Cứ canh me site run đập mạnh vào . Rút xong dis đòi lại tiền ăn đc 2 lần :D :D :D còn hơn vay nặng lãi

Dạo qua 1 vòng các group . Mình dừng lại ở group của bác huy hoàng . Ở đấy đang xôn xao vụ dis check để đòi lại tiền . Thấy vài comment mà ko biết sẽ phải nghĩ ntn . Những người dis lấy lại đc đúng số tiền họ bỏ ra thì ks , lại còn có những người đã lấy lại đc vốn lại còn dis thêm nó , người mất 20% vốn thì dis 100% ..... Tự nhiên lại thấy thương cho ông admin check . Thật dại dột khi dùng paypal . Bảo sao mà mmo nước ngoài họ không ưa dân việt mình cho mấy .
alex nó không để những vụ như thế thắng đâu, rồi mấy thằng khốn tham lam đó bị 1 sẹo đánh dấu của pp thôi

ai ko tin thì ........... cứ cho em chém gió đi
. PM h rate 23 sắp lên 24 nha tình iu

Tân Bình cũng hơi xa nhỉ :oops:
Hồi trước sáng chủ nhật mình có đi đá banh với đám bạn ở sân A2 Cộng Hòa , ko biết bác biết chỗ đó ko . Mà mấy tháng nay lo xây nhà trọ nên ko còn đá nữa khi nào ổn thì đá lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week