Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác meocon_sochuot sẽ là người vui nhất hôm nay :3

Vui cái mế gì mà vui tiền về nhưng chẳng thấy vui ccc gì , bao vốn liếng nó cho về mo hết , 1 năm lấy lại 200 củ , mà đảm bảo gì là từ 3% đến 10% nó ko restart phát nữa :(

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $240.00 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 108156324

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $105.60 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx)
Reference Number: 108160004

Vui cái mế gì mà vui tiền về nhưng chẳng thấy vui ccc gì , bao vốn liếng nó cho về mo hết , 1 năm lấy lại 200 củ , mà đảm bảo gì là từ 3% đến 10% nó ko restart phát nữa :(
3% lên 10% thật thì bác cũng đủ sức lấy lại củi rồi, còn việc restart là phải chấp nhận trong cuộc chơi thôi. Không thì bác đi ném ngân hàng ăn lãi cho nhàn óc

Nếu nó pay chậm như vòng 1 thì cứ phải lên 10 trước r ms Reset sau đó Restart

Mình mấy bác get đc vài trăm $ nhìn thích mắt vãi :))))
Get 3 ngày đã đủ min pay...cũng đua đòi with cho bik mùi tiền :D

ônh thánh Mèo mà ném vào mấy site rev thì h đi bán muối cmnr chứ không có thời gian lên đây khóc lóc đâu
Với ACX còn có cơ hội yêu lại từ đầu chứ mấy site scam khác thì xác định bốc hơi luôn nhé =))

Đang bệnh, ngủ say sưa, nghe tiếng leng keng của ACX, được 60 củ khoai lang, bỗng nhiên mồ hôi đổ ra ướt cả áo, bây giờ thấy hết bệnh rồi. ACX >> thần y :D

ônh thánh Mèo mà ném vào mấy site rev thì h đi bán muối cmnr chứ không có thời gian lên đây khóc lóc đâu
Với ACX còn có cơ hội yêu lại từ đầu chứ mấy site scam khác thì xác định bốc hơi luôn nhé =))

bro thử kêu bà bán cá quăng nguyên sạp cá vào ACX cho ông Mèo ổng xơi cá đi :D

hình như mấy ông này rút ref sao nhỉ ? chứ đã thấy về đâu

Hôm qua with trễ nên chưa được pay . Nhưng acx bù lại cho 20 cái panel completed . mỗi ngày được vài panel cũng ngon :D

Tiền về khá nhanh, có cảm giác của 6% rồi. :D

rút đc từ nó ít nào h lại quăng vào nó tiếp thoai :oops::oops::oops::oops::oops:. Chỉ có bác Lộc là giờ cứ rút từ từ, để bọn e vào hiến máu nhá :D:D:D:D:D:p:p:p

đâu chuẩn bị đập vào để tăng roi đây :-<. Cái cảm giác từ 50k >>> 2k cảm xúc nó dâng trào mãnh liệt

rút đc từ nó ít nào h lại quăng vào nó tiếp thoai :oops::oops::oops::oops::oops:. Chỉ có bác Lộc là giờ cứ rút từ từ, để bọn e vào hiến máu nhá :D:D:D:D:D:p:p:p

Thôi dù sao vòng 1 trước nó chạy thử nghiệm , vòng 2 mới bắt đầu chắc ko có chuyện nó ì ra như đợt 7%-10%

Đúng rồi các bác nhé. Trong lúc nhàn rỗi e loanh quanh mấy site rev: VPT, PAC, DAP, TAP đều dính chưởng, RAD cũng bắt đầu có mùi... hao tổn tài lực

Đã hứa hẹn với em ACX rồi, nếu em bớt đỏng đảnh, cao su vi na cho anh leo cây lâu quá thì anh sẽ yêu em đến khi nào không thể nữa thì thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mail ACX bảo vay vài K PM trả nợ lãi nó éo bảo gì ms đau :D
Cứ từ từ hẵn Dep, lại chiên thuật thả con tem tép bắt nguyên cả đàn cá chép thì :eek:. Ông ACX khắm bựa VC

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,672
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom