• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Giờ bán nhà theo ACX há bác :D

oh` thời điểm này liều mạng cũng đáng lắm cơ mà có chơi có chịu >>> xác nhận buy lại 2 căn nhà or dọn ra đê ở

hồi trước được 9$ 1 ngày lúc réset còn 2$ rồi xuống còn 1$ giờ còn 0.43 $ :eek::oops:

12 ngày sau là có 1 pack nữa rầu

Adx là lộn thằng xào bác ag , chú ý mail nó gửi ko tin được
6% kêu duy trì đến cuối năm
7% pay chậm check security
10% về 2% ko reset , pay lại trong vòng 24h

Mà adx nó rất khôn ở chỗ lấy tiền của mem tiêu xài vô tội vạ , gần hết tiền thì dở chứng ra và đè mem ra chịu tội cùng , mốc 6% và lên 7% đảm bảo còn đầy tiền tròn ví PM của nó
Em phải công nhận là bác toàn nói linh tinh...và em cũng nghĩ bác giờ chậm hoàn vốn có lẽ cũng hợp lý thôi..:D

Em phải công nhận là bác toàn nói linh tinh...và em cũng nghĩ bác giờ chậm hoàn vốn có lẽ cũng hợp lý thôi..:D

Xin chân thành cảm ơn các bác các cô các chú đã đến và đưa mèo tôi về nơi an nghỉ cuối cùng , trong hân hoan tiền về có gì bối rối xin được lượng cmn thứ , thay mặt gia đình chưa có quả phụ , vợ chửa con chưa :D

Xin chân thành cảm ơn các bác các cô các chú đã đến và đưa mèo tôi về nơi an nghỉ cuối cùng , trong hân hoan tiền về có gì bối rối xin được lượng cmn thứ , thay mặt gia đình chưa có quả phụ , vợ chửa con chưa :D
Thôi cũng coi như gửi tiết kiệm đi bác...có di chúc để cho con cháu về sau...mèo con, mèo em mèo chị mèo cháu mèo chắt mèo chút mèo chit...^^.

Sao không rút tiền từ ví Media XS wallet dc vậy

Mình có một điểm khó hiểu: Sau khi restart xong. Số pack của mình nó biến đi đâu hết rồi ấy. Ko thấy vào panel. Trong media pack thì vẫn hiện là active, nhưng khi get paid thì ko thấy.

klq cho hỏi ai bán PM ko :D

Pm đang cực kì khan hiếm, hên là mình có trữ 1 mớ hơ hơ.:D

Pm đang cực kì khan hiếm, hên là mình có trữ 1 mớ hơ hơ.:D
vấn đề là giá cả thôi, rao lên mua 24,25 muốn bao nhiu cũng có :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,077
171,123