Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
rung đùi ngồi đợi 2 tỏi :D

Thật sự thì mình đoán bạn được > 4 tỷ ấy chứ? Nhớ cũng lâu rồi thì bạn đã dep vào 1 tỷ. Hay là bây giờ chờ mỗi tháng 2 tỷ ;)

Bảo đảm đây là topic tạo ra nhiều tỷ phú nhất MMO nếu ACX trả tiền :D

Last edited:
Lặng lẽ xem, lặng lẽ đọc, rồi lặng lẽ đi ra

Thật sự thì mình đoán bạn được > 4 tỷ ấy chứ? Nhớ cũng lâu rồi thì bạn đã dep vào 1 tỷ. Hay là bây giờ chờ mỗi tháng 2 tỷ ;)

Bảo đảm đây là topic tạo ra nhiều tỷ phú nhất MMO nếu ACX trả tiền :D
ACX paid trở lại... năm sau mình thành tỷ phú thôi :D

Không biết mail nó gửi bảo là 24h sẽ rút đc tiền là khi nào nhỉ ? 24h tính từ thời điểm gửi mail hay từ khi nào nó thông báo nhỉ ? Nói mập mờ quá

Không biết mail nó gửi bảo là 24h sẽ rút đc tiền là khi nào nhỉ ? 24h tính từ thời điểm gửi mail hay từ khi nào nó thông báo nhỉ ? Nói mập mờ quá
theo chiều hướng khách quan là ACX đã mở lại cái đi đăng bài nhận tiền để thu hút các nhà đầu tư mới nên có khả năng sẽ pay nhanh trở lại
theo chiều hướng bi quan thì trong 24h trở lại mở cổng paid và lại paid lại như hồi 9% 10% :D

Code lỗi tùm lum roài... getpaid giảm hơn 1 nữa số tiền... đúng ra nhận về 79 mà get phát còn có 39... thật là hài hước...

Hôm nay thứ 7 mèng ơi
Thì đúng ra thứ 7 mình phải get đc 79 ấy.. support thì nó bảo sau reset mọi thứ đang đc sắp xếp trở lại... nên chắc cổng rút hết hnay vẫn chưa đc mở... code lỗi... get mất tiền :D

Thì đúng ra thứ 7 mình phải get đc 79 ấy.. support thì nó bảo sau reset mọi thứ đang đc sắp xếp trở lại... nên chắc cổng rút hết hnay vẫn chưa đc mở... code lỗi... get mất tiền :D

Có khi nào đây là thuyết trì hoãn

hồi sáng getpai vẩn đúng mà thím :eek:
Ko bik thế nào nhưng mình get lúc 8h thì lỗi... mất tiếp thêm 1/2 nữa nên support thì nó bảo như trên ^_^ Hỏi nó khi nào hoàn thành thì nó bảo không có khung thời gian xđ....

Ko bik thế nào nhưng mình get lúc 8h thì lỗi... mất tiếp thêm 1/2 nữa nên support thì nó bảo như trên ^_^ Hỏi nó khi nào hoàn thành thì nó bảo không có khung thời gian xđ....
các pack mua trước rs hiện tại là 1%-0.5% đó bạn, ko như sáng qua dc 2%-1%, đọc lại nhiều trang trước.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week