Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đạo bất đồng bất tương vi mưu. 1 khi họ đã khẳng định với phán thì sai hay đúng kệ mẹ họ đi, trừ khi họ dùng tư thế hỏi và nhờ tư vấn thì hãy trả lời
thỉnh thoảng thấy mấy đồng chí mmo thienku loc ... ngồi trình bày hay cãi nhau với mấy thánh kia mà thấy mệt lây.
cùng dùng 1 hệ thống, cùng tiếp nhận 1 nguồn thông tin mà lắm người chả có khả năng nhìn nhận quái gì.

0.5 đúng rồi bạn . 0.05 chắc 10 năm mới get xong . :D

đây thánh!
XpressShift Pack .5% / .25% 33 $0.05 / $0.025 $1.65 / $0.825 100

Còn nữa, hiện các pack của mình chỉ get dc 1%/0.5% bọn lợn này làm ăn chán vãi, support kêu nó sẽ điều chính, đếu biết đúng hay sai

đây thánh!
XpressShift Pack .5% / .25% 33 $0.05 / $0.025 $1.65 / $0.825 100

Còn nữa, hiện các pack của mình chỉ get dc 1%/0.5% bọn lợn này làm ăn chán vãi, support kêu nó sẽ điều chính, đếu biết đúng hay sai
0.5% - 0.25% là đúng rồi,

acx chơi độc thật . Trước restart thì nó khuyến khích mua pack bằng media packs . Sau restart thì đè lãi mấy gói pack này xuống mức cực thấp . Mới get paid hôm nay đúng là chỉ còn 0.5%/ngày . Ôi . 6 tháng :D

ACX mà ko cho mọi người tái bằng tiền get paid thì bây giờ mới thê thảm đấy nhé bạn! Chứ như bây giờ là rất đẹp rồi, không ít người bây giờ ngồi không cũng rung đùi làm tỷ phú (nếu ACX trả hết :D), chúc mừng!

4) The first withdrawals will be able to be requested within 24 hours, and are
expected to be paid within 24-48 hours again, just as to be expected at ACX.

Việc rút tiền đầu tiên sẽ có thể được yêu cầu trong vòng 24 giờ, và là dự kiến sẽ được thanh toán trong vòng 24-48 giờ một lần nữa, chỉ là để được mong đợi tại ACX.

Sẽ có thể mèng ơi :D , chứ nó chưa chắc chắn

acx hôm qua spam mình:

ACX mà ko cho mọi người tái bằng tiền get paid thì bây giờ mới thê thảm đấy nhé bạn! Chứ như bây giờ là rất đẹp rồi, không ít người bây giờ ngồi không cũng rung đùi làm tỷ phú (nếu ACX trả hết :D), chúc mừng!
bác này là con gái hả , hehe lâu lâu vào lại thấy thêm hotgirl

rung đùi ngồi đợi 2 tỏi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week