ADC đã mở lại Payment Processor LR và PM

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Hôm qua vào Payment Settings thấy ADC đã mở lại Payment Processor LR và PM.
Bây giờ có thể thay đổi Account ID về LR để rút. Nhưng không biết có rút về LR được chưa??? Cần thêm thảo luận từ các bạn.

Híc, nó mở pay, táy máy rút thật nhanh mà quên chưa đổi sang mail AP khác, lại bị trừ phí pro rồi :(

Upvote 0
cash kìa khẩn nhanh còn kịp cứ tưởng ko bắt đc cash ai dè hnay nó mở làm hôm qua chán mua luôn thêm poi để lại đúng 20$ để rút

Upvote 0
rut nhanh len ba con oi......ma khi nao no cho rut ve LR nhi?:binhsua04::binhsua10:

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

o limit lai roi ba con oi!

Upvote 0
[h=3]Daily Limited, Please Try later. And PayOut In Process... mình vào bị thế này là sao trời, nãy giờ lun, chơi phân biệt hả trời[/h]

Upvote 0
[h=3]Daily Limited, Please Try later. And PayOut In Process... mình vào bị thế này là sao trời, nãy giờ lun, chơi phân biệt hả trời[/h]

Cậu phải căng mắt ra mà canh giờ để rút thôi :binhsua04:

Upvote 0
Nó phân biệt đối xử mà, F5 từ lúc 10h50 tới giờ vẫn thua, hay là phải out đăng nhập lại ta

Tớ canh từ lúc 10 kìa, khoảng 10h50 là nó mở pay đó cậu, hình như mở 15 phút, ko cần phải out ra đặng nhập lại đâu, Gì mà phân biệt đối xử ở đây ;)). Đồng hồ cậu hình như chạy sai rồi :binhsua12:

Upvote 0
Tớ canh từ lúc 10 kìa, khoảng 10h50 là nó mở pay đó cậu, hình như mở 15 phút, ko cần phải out ra đặng nhập lại đâu, Gì mà phân biệt đối xử ở đây ;)). Đồng hồ cậu hình như chạy sai rồi :binhsua12:

nó mở có 10 phút ah`.

Upvote 0
Upvote 0
Nó du kích thì mình cũng du kích theo nó =))! Chăm chỉ ngồi canh đi các bác :-x

Upvote 0
Nó du kích thì mình cũng du kích theo nó =))! Chăm chỉ ngồi canh đi các bác :-x

xài addon check của firefox việc gì ngồi canh cho mệt :)).....

Upvote 0
Plain Service Fee : 5.00% [read]
Min sum for Cash Out : $20.00
Max sum for Cash Out : $150.00 (temporarily)

ADC càng ngày càng thắt chặt tiền rút, từ 300$ --> 150$ , anh em nào lãi cao hơn 200$ 1 ngày phen này méo mặt :))

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom