• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ADC đã mở lại Payment Processor LR và PM

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Hôm qua vào Payment Settings thấy ADC đã mở lại Payment Processor LR và PM.
Bây giờ có thể thay đổi Account ID về LR để rút. Nhưng không biết có rút về LR được chưa??? Cần thêm thảo luận từ các bạn.

o ho, hom nay chac no ko cho rut roi.............hix:binhsua160::binhsua46:

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

hom nay co ai rut dc ko vay?

Upvote 0
sao mình xui thế.....

Upvote 0
Vẫn chưa rút qua LR được

Hi các bạn,

Mình đã thử rút qua LR nhưng ko được. Chỉ còn có AP là ok thôi.

Có điều phải canh thằng ADC này mở cổng để rút mấy ngày nay canh ko được, nên mình ko biết làm gì hơn. Chỉ còn cách compound mua thêm pos thôi. Đằng nào cũng ko rút được thì mua thêm pos để xem tiền lãi mỗi ngày tăng thêm cho vui mắt thôi. Hihi.

Mình tham gia ADC qua mấy tụi bạn người Mỹ, mà tụi này toàn là mua Diamond ko à, ko ai thèm chơi Buider như mình nên tiền lãi cuả tụi nó đẻ ra mỗi ngày kinh khủng. Tụi nó nói nếu ko rút được thì cứ tái hết, cho thằng ADC thêm ít thời gian khôi phục công lực tiền bạc rồi rút cũng được.

Xem ra chỉ còn cách ấy thôi. Hic.hic.hic

Uyen

Upvote 0
rõ khổ ? mới đầu tư thêm 700$ nữa! giờ mắc 500$ lãi mà chả rút được? thôi để dành làm quà viếng thằng này luôn ! nố đang thoi thóp, sao toi rồi bà con ơi! hu hu:binhsua21::binhsua101:

Upvote 0
Thôi rồi lượm ơi, đủ trò :|

Upvote 0
rõ khổ ? mới đầu tư thêm 700$ nữa! giờ mắc 500$ lãi mà chả rút được? thôi để dành làm quà viếng thằng này luôn ! nố đang thoi thóp, sao toi rồi bà con ơi! hu hu:binhsua21::binhsua101:

Sao lai dep vào giai đoạn nó thoi thóp thế ............. :binhsua10:

Upvote 0
Hi các bạn,

Mình đã thử rút qua LR nhưng ko được. Chỉ còn có AP là ok thôi.

Có điều phải canh thằng ADC này mở cổng để rút mấy ngày nay canh ko được, nên mình ko biết làm gì hơn. Chỉ còn cách compound mua thêm pos thôi. Đằng nào cũng ko rút được thì mua thêm pos để xem tiền lãi mỗi ngày tăng thêm cho vui mắt thôi. Hihi.

Mình tham gia ADC qua mấy tụi bạn người Mỹ, mà tụi này toàn là mua Diamond ko à, ko ai thèm chơi Buider như mình nên tiền lãi cuả tụi nó đẻ ra mỗi ngày kinh khủng. Tụi nó nói nếu ko rút được thì cứ tái hết, cho thằng ADC thêm ít thời gian khôi phục công lực tiền bạc rồi rút cũng được.

Xem ra chỉ còn cách ấy thôi. Hic.hic.hic

Uyen
KAKA cài cái addon check 4 change của firefox đó rồi tô đen cái dòng limit khi nào có gi thay đổi nó báo :D

Upvote 0
Vui lòng hướng dẫn cụ thể + hình ảnh. Thanks bạn nhiều.

"KAKA cài cái addon check 4 change của firefox đó rồi tô đen cái dòng limit khi nào có gi thay đổi nó báo"

Hi,

Vui lòng hướng dẫn cụ thể với. Post hình cho dễ hiểu.

Thanks bạn nhiều !

Uyen

Upvote 0
@bạn trên : cài xong thì tô đen cái dòng limit >>> chuột phải chọn check 4 change >>> chọn thời gian check

Upvote 0
Upvote 0
cai dc roi.thanks ban

Upvote 0
Upvote 0
chực từ 8h sáng tới giờ .. . mệt quá! giờ phải đi kiếm chút cháo đã! nếu khuya nay nó cho rút , các bác nào làm on nhá máy cho đệ 1 tiếng nha!: 0983251018! thanks sau nha!:binhsua162::binhsua162:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom