• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ADC đã mở lại Payment Processor LR và PM

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Hôm qua vào Payment Settings thấy ADC đã mở lại Payment Processor LR và PM.
Bây giờ có thể thay đổi Account ID về LR để rút. Nhưng không biết có rút về LR được chưa??? Cần thêm thảo luận từ các bạn.

ma lai cung cha cong............! buc nhu con muc:binhsua123::binhsua123::binhsua123::binhsua85:

cộng lãi rồi nha cậu . nhưng chưa mở cổng để rút :binhsua06:

Upvote 0
thì nó mở hôm qau rồi có điều ko biết h nào thôi :|. Lão congdat đc pay kìa .... :binhsua09:

Upvote 0
Vậy bây h mình chỉ đc request qua AP thôi hả mấy anh?

Upvote 0
hôm nay vẫn chưa thấy mở nữa, chừng nào mới mở đây $_$

Upvote 0
Vậy bây h mình chỉ đc request qua AP thôi hả mấy anh?

Withdraw Money from Your aDailycash Account

You are able to request a withdrawal to your AlertPay,Liberty Reserve, Okpay account normally carried out within 24 hours. (Min sum for Cash Out : $20.00)

Thấy nó ghi có thể with bằng AP, LR, OK bình thường rồi mà ko biết có ai thử chưa?

Upvote 0
rút đc đã là một vấn đề chứ đừng nói là thử với LR :binhsua09:

Upvote 0
Hôm nay được biết anh em ngôi chờ đông quá . chúng tôi xin cáo lỗi mọi người . Phiền giao dịch đã được kết thúc . nó chỉ mở ngầm thôi . bye bye:binhsua01:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom