Ad network uy tín

larissa1998

Junior
Reactions
16
MR
1.223
Các bác cho em xin ít review chân thực về một số ads network uy tín mới ạ?
Trước em gặp mấy ad network cảm giác scam nên hơi rén.
Thanks các bác nhiều !

Các bác cho em xin ít review chân thực về một số ads network uy tín mới ạ?
Trước em gặp mấy ad network cảm giác scam nên hơi rén.
Thanks các bác nhiều !
Adsterra đi bác, pay ổn hỗ trợ cũng nhanh chóng
Site traffic cũng ít vì đợt rồi gg update nên cũng kiếm vài đô ngày

trải nghiệm đi làm từ net to tới net cỏ mới thấy muôn vạn kiểu scam và cheat từ cả 2 phía
:))) chuyện thường tình như cơm bữa :p. bác cheat mà qua mặt hệ thông anti frau team của mấy bên ad network, demand thì bác cũng xứngđáng nhận khoảng revenueđấy vì quá xuất sắc. bác cho e tele giao lưu mới . tele em @larissa358

Ai làm web bên mấy ngách mà hay bị đánh gậy á, tham khảo con AdMaven nha, bên đây t nghe nói cũng ưu tiên duyệt mấy ae làm bên ngách khó, ít bắt bẻ

Ai làm web bên mấy ngách mà hay bị đánh gậy á, tham khảo con AdMaven nha, bên đây t nghe nói cũng ưu tiên duyệt mấy ae làm bên ngách khó, ít bắt bẻ
thử đi rồi review nhé, k nghe nói gì hết :)) chả khách quan gì hết. nghe kiểu điều hướng dư luận

thử đi rồi review nhé, k nghe nói gì hết :)) chả khách quan gì hết. nghe kiểu điều hướng dư luận
T dùng rồi mới review chứ, sở dĩ t bảo nghe nói là vì t không làm bên ngách dễ vi phạm nên không bị đánh vi phạm thì làm sao t đưa ra ý kiến theo point of view của t được?

Có thể coi đó là một góc nhìn khác t tham khảo từ bạn bè của t thôi, ai open-minded muốn tham khảo nhiều góc nhìn thì đọc thôi chứ điều hướng cái gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom