Help acc sock nào bây giờ làm off ngon

Sock của sockscheap ko trùng đâu. Cứ lấy tạo info rồi bỏ vô chiến off luôn à. Đỡ phải dùng AOL.

100% không trùng ip socks có thể đăng kí trực tiếp không cần phải AOL gì cả
sock của cậu ở nguồn nào thế? đến 5socks.net còn trùng ầm ầm mà cậu dám khẳng định hay thế. :)
sock cậu như thế thì vượt qua proxstop 100% à? :D

sock của cậu ở nguồn nào thế? đến 5socks.net còn trùng ầm ầm mà cậu dám khẳng định hay thế. :)
sock cậu như thế thì vượt qua proxstop 100% à? :D

socks này ko trùng mà làm phải nhanh sock die khá nhanh thích hợp làm những việc khác rất ok :D.

sao tớ contact YM: sockscheap mà không thấy cậu online hay reply gì cả nhỉ?
Tạm thời mình đang bận nên chưa online yahoo được đâu bạn à

---------- Post added at 07:35 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------

socks này ko trùng mà làm phải nhanh sock die khá nhanh thích hợp làm những việc khác rất ok
socks thì tuy con mà có nhiều con sống tới 4-5 ngày có con sống chỉ 4-5 tiếng rất thích hợp để chiến offer hoặc có thể làm những việc bí ẩn khác để kiếm nhiều tiền hơn là làm offer :m186:

anh đừng bán đại trà :)) ... bán cho người quen như true sock ấy ... đảm bảo chất lượng sock .... cho em vào cái danh sách quen biết của anh nhá :)) ... em gia nhập offer 1 tuần roài sock anh ngon em mua xài hihi .... 5sock.net h backlist paidtopia vãi lắm ... làm vật vã

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom