Help acc sock nào bây giờ làm off ngon

bạn sockcheap hình như nên xem lại yahoo bạn xem có vấn đề gì ko chứ mình mấy bữa trước pm suốt mà ko thấy trả lời,mình cũng đã add nick bạn, mình tưởng chỉ có mỗi mình mình bị trường hợp thế chứ, nick yahoo mình là wsnssiw đó, xem có trong list friend ko vậy
Đề nghị tất cả mọi người khi add nhớ ghi đúng nick nhé, add sai nick thì làm sao mình pm được chứ

Đề nghị tất cả mọi người khi add nhớ ghi đúng nick nhé, add sai nick thì làm sao mình pm được chứ

bác khi nào mới bán lại đc đó. nói bận mà lên mmo cả ngày thế :-ss

Tất các những bạn nào đã add mình từ ngày hôm qua thì mình đã accept vào yahoo mình hết rùi. Còn việc Pm mà không hồi âm đây là sự nói láo. Những ai pm với mình mình đều pm lại hết cả chỉ những người add nick mà không pm thì mình mới không hồi âm thui vì số lượng khách hàng quá nhiều. Những ai add và pm mình thì mình đều hồi âm lại cả. Đừng nói là 4 ngày khi các bạn add vào mà có pm thì ngay lập tức hoặc lâu lắm là 3 tiếng thì sẽ pm lại liền mà. Các bạn nên phân biệt rõ với từ add và pm nhé (PM = private message : cuộc nói chuyện riêng)

Mình ghét nhất là ai nói mình nói láo. Xem lịch sử thì biết ai chảnh, ai láo

Um bạn, nhưng mình nói chuyện ko thấy bạn trả lời...yahoo có vấn đề gì ko bạn ?

Sockscheap đang online các vào mua nhiều socks giúp bạn ấy.Socks bạn ấy vừa rẻ vừa bổ vừa ngon..Không có chất độc hại melamine.Và không có độc trong xí muội lẫn cả sấy

Last edited by a moderator:
Um bạn, nhưng mình nói chuyện ko thấy bạn trả lời...yahoo có vấn đề gì ko bạn ?
yahoo bạn có vấn đề thì có. Đề nghị tất cả các bạn nào pm mình không được thì các bạn hãy tải bản yahoo mới nhất về 11.5 để hạn chế lỗi, những phiên bãn cũ lỗi rất nhiều

---------- Post added at 06:24 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

Sockscheap đang online các vào mua nhiều socks giúp bạn ấy.Socks bạn ấy vừa rẻ vừa bổ vừa ngon..Không có chất độc hại melamine.Và không có độc trong xí muội lẫn cả sấy
bạn này hôm nay chém dữ dội quá chắc là hôm nay trung mánh offer đây mà

đã tải và cài yahoo 11.5 mà vẫn ko có khả quan, đặc biệt 1 điều là mình chát với các bạn khác vẫn ok. Chỉ có mỗi sockscheap là ko dc....huhuhuh làm soa đây ?

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:30 PM ----------

Được rùi nha bà con, Mới nâng cấp lần 2. ok rùi. Thanks all

:)) Lỗi không add được, theo em nghĩ chắc do add quá nhiều nick trong cùng lúc, rồi dẫn đến bị lỗi. Tốt nhất là chờ vài ngày sau rồi add lại. Khổ thân mấy bợn!
UP cho sock của sockscheap, giá rẻ bất ngờ, mua rồi lại muốn mua tiếp :binhsua08:.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,469
Latest member
firdalikan
Back
Top Bottom