Help acc sock nào bây giờ làm off ngon

socks cheap nên đính chính socks bạn lại nha . bạn mua ra từ sell5socks tool tự động . cận thận ko thôi bị xóa link đấy

thi từ tool tự đọng của sell5socks bán cho bạn ấy . thật là bất ngờ hôm nay có người nói lại . mình mới biết đây .

Bạn này hỏi câu hơi thừa, Cứ sock nào đắt thì tất nhiên socks đó tốt rồi, Phải hỏi sock nào giá cả vừa phải mà vẫn good :D, Câu tiền nào của ấy vẫn đúng trong mọi trường hợp

socks cheap nên đính chính socks bạn lại nha . bạn mua ra từ sell5socks tool tự động . cận thận ko thôi bị xóa link đấy
Đây là ai mà vào đây chém dữ vậy nói năng tào lao vậy, vào đây quảng cho sell5socks à. Nếu ai tin người này thì vào sell5socks mà mua, con những ai tin mình thì tiếp tục giao dich. Đây có lẽ là admin sell5socks vào đây phá đám đây mà
thi từ tool tự đọng của sell5socks bán cho bạn ấy . thật là bất ngờ hôm nay có người nói lại . mình mới biết đây .
Mình thật hối hận khi đã không điều tra kĩ tên gián điệp này trước khi bán socks. Chính vì cái tên gián điệp này nên từ nay sẽ không bán socks cho bất kì người lạ nào cả, chỉ bán socks cho những người quen thui và quá trình khử gián điệp tại các site bán socks sẽ được tiến hành gay gắt hơn. Nếu không một thời gian sau nữa sẽ có thêm mấy tên vào đây nói sockscheap mua cái tool sieupro gì đó của 5socks, hay Vip72 hoặc winsocks rồi bán lại chẳng hạn. Sẽ không có vụ này nữa đâu

Last edited by a moderator:
Đây là ai mà vào đây chém dữ vậy nói năng tào lao vậy, vào đây quảng cho sell5socks à. Nếu ai tin người này thì vào sell5socks mà mua, con những ai tin mình thì tiếp tục giao dich. Đây có lẽ là admin sell5socks vào đây phá đám đây mà

Mình thật hối hận khi đã không điều tra kĩ tên gián điệp này trước khi bán socks. Chính vì cái tên gián điệp này nên từ nay sẽ không bán socks cho bất kì người lạ nào cả, chỉ bán socks cho những người quen thui và quá trình khử gián điệp tại các site bán socks sẽ được tiến hành gay gắt hơn. Nếu không một thời gian sau nữa sẽ có thêm mấy tên vào đây nói sockscheap mua cái tool sieupro gì đó của 5socks, hay Vip72 hoặc winsocks rồi bán lại chẳng hạn. Sẽ không có vụ này nữa đâu

Chính xác,Cùng là người sell socks tớ biết cái này.
Chỉ có thằng admin sell5socks mới làm dc socks hà.
Mà có mua,Thì người ta bỏ tiền của người ta ra mua,rồi sell lại,Có gì sai hà.miễn là socks tốt.
Sao cậu ko mua rồi lấy mà bán ra.
Dc cái móc người khác.
Đúng không sockscheap.
Ai sell dc thi an,socks ma gian diep j troi..met moi the
:)).Ý socks cheap là có 1 thằng gián điệp đang điều tra quá trình làm socks đó mà.
Tiết lộ cho 1 chút nè.
Anh quang đúng là có bán tool mà cái giá không phải là nhỏ.
:)).Đó share giúp đầu mối mua tool đó.Thằng nào mua mà bán lại đi.

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

Chính xác,Cùng là người sell socks tớ biết cái này.

Chỉ có thằng admin sell5socks mới làm dc socks hà.
.
Cậu, nếu không biết thì đừng nói,Nếu biết thì cho người ta đường sống.
Viêt nam chơi cái môn thể thao nào cũng bình thường, được 1 cái môn mà cả thế giới công nhận là 1 đất nước có nhiều người tài giỏi về môn này.
Đó là mô " Thọc gậy bánh xe "
Mà có mua,Thì người ta bỏ tiền của người ta ra mua,rồi sell lại,Có gì sai hà.miễn là socks tốt.
Sao cậu ko mua rồi lấy mà bán ra.
Dc cái móc người khác.
Đúng không sockscheap.
Ai sell dc thi an,socks ma gian diep j troi..met moi the
:)).Ý socks cheap là có 1 thằng gián điệp đang điều tra quá trình làm socks đó mà.
Tiết lộ cho 1 chút nè.
Anh quang đúng là có bán tool mà cái giá không phải là nhỏ.
:)).Đó share giúp đầu mối mua tool đó.Thằng nào mua mà bán lại đi.

Tiền nào của đó , rẻ thì bad lead thấp , mắc thì good lead cao ..

..còn tớ tình chỉ dùng 5socks.vn ~> good , rẻ và lead thấp :binhsua35:

Úp lên cho socks good nào, chưa có dịp xài socks của bạn, hy vọng 1 ngày sớm nhất xài socks của bạn. Thanks :lac:

Last edited by a moderator:
socks nào mà chả là socks mua ở đâu mà chả phải trả tiền.miễn socks ngon là ok rùi còn quan tâm nguồn gốc mà làm j. Mệt

Vắng bóng 1 vài người chém gió rồi. :)).

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

Tiền nào của đó , rẻ thì bad lead thấp , mắc thì good lead cao ..

..còn tớ tình chỉ dùng 5socks.vn ~> good , rẻ và lead thấp :binhsua35:

socks ở đây mà good hả cậu.
Còn thua sell5socks nửa đó.

5sock.net hoặc sock scan check blacklist hầu hết là ok !

http://bot.socks-storm.net

site socks good đó socks đuôi 27977 vượt cả proxytop các bạn dùng thử đi
chúc mừng bạn nhé sau nhiều tháng tìm tòi hỏi hỏi cách scan socks cuối cùng bạn ý cũng mở đươc một site socks, nghe nói site vừa khai trương nên có khuyến mãi đặc biết là ai vào đăng kí thì sẽ được dùng thử 30 ngày miễn phí :m121:
giao diện có phong cách y trang của sell5sock đó nha
Bạn không biết à code site của sell5socks bị ai đó chôm rồi tung ra thị trường giờ ai có tiền là có site y chang như thế này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,473
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom