Suggest Acc PP bị limit có step mà ko gỡ, sau 180 có được with không?

congdung

Senior
Reactions
560
MR
0.393
Insuree Balance
65502|1125.69
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-23-1k-skrill-23k-all-bank.315956/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào mình người , mình có vài acc Paypal bị limit có step nhưng mình ko gỡ thì để sau 180 ngày sau có được with không ?

hay phải gỡ để nó bị limit 180 ngày thì 180 ngày sau mới được with.

Bạn nào gặp trường hợp này rồi trả lời giúp .

Cảm ơn.

Tớ có con limited, sau một năm vào nó vẫn y chang không làm gì được , có 3 step thôi. Cách đây 6 tháng rồi, rồi gỡ được, acc có hơn $20

Giờ không biết sao.

Chào mình người , mình có vài acc Paypal bị limit có step nhưng mình ko gỡ thì để sau 180 ngày sau có được with không ?

Cảm ơn.
rút được bình thường, ko cần đụng chạm gì nó cả

Tùy mà. Nếu acc có step gỡ mà không có thông báo nếu không gỡ sẽ bị 180 ngày thì nó vẫn cứ thế thôi. nếu có thông báo ko gỡ sẽ bị 180 ngày thì có cơ rút được :D

Tùy mà. Nếu acc có step gỡ mà không có thông báo nếu không gỡ sẽ bị 180 ngày thì nó vẫn cứ thế thôi. nếu có thông báo ko gỡ sẽ bị 180 ngày thì có cơ rút được :D

Cảm ơn.
Rút được hết nhé

cảm ơn mọi người, vậy để đó khỏi gỡ, 180 ngày sau vào rút vì biết gỡ cũng sẽ bị 180 ngày :)

ngày rút là 180 ngày kể từ khi có thông báo limit step đúng không ạ?
đúng zùi c. nếu cậu để yên hoặc gỡ sịt :)
Còn nếu mà gỡ đc zùi lại limit thì tính lần sau

Cảm ơn.

:D Phá cho nó mít hẳn mới with được nhé , còn nó vẫn ở trạng thái limit cho gỡ ( tức chưa báo mít hẳn 180day ) thì chưa with được . Tuy nhiên nếu phá nó mít hẳn 180day thì nó vẫn tính từ lúc bạn ăn mít . Nên cứ cho đi 180day là with luôn

Cảm ơn.
pp us hả bác

:D Phá cho nó mít hẳn mới with được nhé , còn nó vẫn ở trạng thái limit cho gỡ ( tức chưa báo mít hẳn 180day ) thì chưa with được . Tuy nhiên nếu phá nó mít hẳn 180day thì nó vẫn tính từ lúc bạn ăn mít . Nên cứ cho đi 180day là with luôn
không cần cậu
tớ có mấy con bị đều vứt thế để 180 days . Không có mail thì mail tui nó kiêu with tiền . là nó reset withdrawn cho cậu để cậu with .
Còn muốn chắc thì cứ mail . Kiêu tau không muốn sài paypal nữa . DM nó cùi vãi loz . Giờ tau để vậy thì đến khi nào tau có thể nhận tiền ?
Nó sẽ cho bạn thời gian đứng 180 days tính ra cho bạn là ngày nào . Vậy là xong

dập cho nó limit hẳn luôn

Thông báo với các bạn là cứ qua 180 days là rút đc hết với tất cả các thể loại limit :D

Thông báo với các bạn là cứ qua 180 days là rút đc hết với tất cả các thể loại limit :D

Có loại PP bị limited nhưng vẫn cho nhận tiền, và không cho rút tiền hoặc gởi đi.

Không biết loại này sau 180 ngày từ lần bị limited có rút được không? Nếu rút được chẳng lẽ nhận tiền bình thường vì vẫn rút được?

Mình không có account bị limited để thử nên không biết.

Có loại PP bị limited nhưng vẫn cho nhận tiền, và không cho rút tiền hoặc gởi đi.

Không biết loại này sau 180 ngày từ lần bị limited có rút được không? Nếu rút được chẳng lẽ nhận tiền bình thường vì vẫn rút được?

Mình không có account bị limited để thử nên không biết.

Như mình đã nói, limit nào qua 180 days đều rút được hết. Kể cả chỉ bị 1 steps, 2 steps,... 10 steps, 180 days rút đc hết nhé

Sau 180 ngày, Không cần phải đợi nhận email gì hết. Bạn cứ add Bank và rút bình thường bạn nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom