• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

mình đổi 1.1wmz , chỉ mình cách chuyển credit luôn nha
mình có BTC, PP, PM. Bạn dùng cái nào? Chuyển point thì vào phần userconfig -> tranfer.

Cần mua ít pont 9kw, bạn nào có bán mình nhé. Trả tiền qua PP, PM, BTC hoặc thẻ điện thoại, thẻ game, tk techcombank.

Last edited:
bạn tính ra EURO theo giá mà bên trang chủ trả cho bạn nhé.
140k = 10EUR -> 80k = 5.7 EUR.
Tỷ giá EUR/USD = 1,05 lần.
Bạn muốn lấy tền PM hay PP thì bảo mình nhé.
Còn muốn lấy tiền mặt thì 1EUR = 22,5 VNĐ, lấy thẻ đt, thẻ game hoặc tiền qua techcombank, mình k có ngân hàng khác. Tùy bạn chọn cách nhận tiền.

Last edited:
Em cần bán lại ít point bác nào mua pm em ak. hình ảnh đây. gd qua PM hoặc DAB. bác nào có nhã ý thì để lại giá luôn ạ!
pgv0

nhân tiện mấy bác pro cho em hỏi sao nick của em active đầy đủ rồi mà nó không nhật hết point mà chỉ nhận có gần 40k thôi ạ. em đã thử các kiểu nhưng k dc có bác nào biết cách sửa không chỉ em với.

thì ở bước 8 đấy bác , mình rút lâu quá rồi đâu còn hình để chụp vì chưa đủ minpay :D
bác đủ 70k credit đi , bác chơi chừng 5acc mỗi acc 14k credit là đủ minpay rồi bác làm theo bước 8 đó , nếu ko biết thì chụp hình lên mình làm luôn cái hướng dẫn :D
bạn ơi, thông thường sau khi site báo ok thì bao lâu bank mới cập nhật tiền vậy bạn, site báo ok hôm 30/4 mà hết tuần này vẫn ko thấy bank đông á cộng tiền :(

bạn ơi, thông thường sau khi site báo ok thì bao lâu bank mới cập nhật tiền vậy bạn, site báo ok hôm 30/4 mà hết tuần này vẫn ko thấy bank đông á cộng tiền :(
thường ok là 3 ngày sau sẽ có tiền (ko tính t7,chủ nhật,lễ lộc)
chắc lúc nó chuyển mà bank lại bị lễ nên ko gửi đc hay sao đó , cậu thử gửi ticket hỏi nó đi hoặc gọi lên bank hỏi cho lẹ

chắc lúc nó chuyển mà bank lại bị lễ nên ko gửi đc hay sao đó , cậu thử gửi ticket hỏi nó đi hoặc gọi lên bank hỏi cho lẹ
Bác ơi! bác có biết Soft nào add dc nhiều API gõ cùng 1 lúc ko chứ 1 acc load chậm quá

mình đã gửi ticket cho nó và nó gửi lại mail thế này, hix, nó ko nói cụ thể sai chỗ nào làm sao biết mà sửa để rút lần sau nhỉ, mình đã inbox cho bạn để hỏi ấy, bạn xem lại xem mục name mình điền đúng chưa mà nó báo sai.

Hallo,

folgende Nachricht wurde eingepflegt.

TicketID:
2214

User:
100809

Nachricht:
Hello,

thanks for your message.

I think anything in your name fields are incorrect (for direct banktransfer in Vietnam/VND) but we have send it again since today with other banktransfer service with the swift banksystem. I hope you have it in the next time.

mình đã gửi ticket cho nó và nó gửi lại mail thế này, hix, nó ko nói cụ thể sai chỗ nào làm sao biết mà sửa để rút lần sau nhỉ, mình đã inbox cho bạn để hỏi ấy, bạn xem lại xem mục name mình điền đúng chưa mà nó báo sai.

Hallo,

folgende Nachricht wurde eingepflegt.

TicketID:
2214

User:
100809

Nachricht:
Hello,

thanks for your message.

I think anything in your name fields are incorrect (for direct banktransfer in Vietnam/VND) but we have send it again since today with other banktransfer service with the swift banksystem. I hope you have it in the next time.
nhìn lại inbox mới thấy full name của cậu ghi ngược rồi , cậu sửa lại thành L T X đi :D:D
cái Owner thì đúng là chỉ ngược full name thôi ^^!

nhìn lại inbox mới thấy full name của cậu ghi ngược rồi , cậu sửa lại thành L T X đi :D:D
cái Owner thì đúng là chỉ ngược full name thôi ^^!
nó đã send lại hôm nay luôn rồi, nó cũng ko bảo mình sửa lại, ko biết có về ko nữa @@. Thank :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom