Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

hiện tại mình có khoản 2,63 euro trong tài khoản 9kw.eu. Bạn nào cần point thì inbox với mình nha, mình chuyển hết point qua giá 2,5 euro thôi.

@hoaquyentieuvu cho mình hỏi cái info rút về ngân hàng điền như thế nào cho đúng vậy b ( Mình rút lần đầu)

First name:*
Middle name:
Family name:*
Birthday:*
Street and house number:*
Postal Code:*
City:*
Country:*
* Required
Bankdata:
Owner and the above data must match!
Owner:*
Methods:
IBAN and BIC (only bank fees and maybe swift- and currency fees! Free for some countries with IBAN, see thelist)
Bank account and bank code/swift (only bank fees and maybe swift- and currency fees)
IBAN:*
BIC/Swift:*
Bankname:*
* Required

ở 4rum mình có ai thường xuyên thu mua credit ko nhĩ ? nếu có 1 ai đó đứng ra làm đại diện thu mua thì tốt quá, chứ gõ rate khá tốt mà rút về tới vn thì sau khi trừ fee gửi tiền thì lại thành rate thấp, làm tổn thất nghiêm trọng :(

ở 4rum mình có ai thường xuyên thu mua credit ko nhĩ ? nếu có 1 ai đó đứng ra làm đại diện thu mua thì tốt quá, chứ gõ rate khá tốt mà rút về tới vn thì sau khi trừ fee gửi tiền thì lại thành rate thấp, làm tổn thất nghiêm trọng :(
@langtucowboy mình hỏi rút về bank VN theo cái info trên điền như nào hợp lý vậy b?

@langtucowboy mình hỏi rút về bank VN theo cái info trên điền như nào hợp lý vậy b?
#1 có hướng dẫn mà bạn, đọc kỹ lại đi.
trong phần method thì chọn dòng 2 nhé Bank account and bank code/swift (only bank fees and maybe swift- and currency fees) rồi điền info vào
hiện tại mình có khoản 2,63 euro trong tài khoản 9kw.eu. Bạn nào cần point thì inbox với mình nha, mình chuyển hết point qua giá 2,5 euro thôi.
hơi đắng đó bạn ơi, fee rút về hết hơn 2$, thu mua nhiều mới có lãi, mà mua nhiều nó scam 1 cái vỡ mồm:(

33500 point = 2 wmz đây ai hốt k

mình có thể rút hộ lấy phí rẻ :D chứ mua rồi nó cam một mình chịu thì vất vả lắm
rút hộ mình mà mấy ngày là về vậy!

thường là 3-4 ngày, phải lúc lễ lạc thì tuần là ít, như lần nghỉ 30/4 1/5 ấy, mình rút mất tận gần 2 tuần, nhưng tính ra có 7 ngày làm việc, lần sau đấy rút thứ 2 thì thứ 5 có rồi

rút hộ mình mà mấy ngày là về vậy!

thường là 3-4 ngày, phải lúc lễ lạc thì tuần là ít, như lần nghỉ 30/4 1/5 ấy, mình rút mất tận gần 2 tuần, nhưng tính ra có 7 ngày làm việc, lần sau đấy rút thứ 2 thì thứ 5 có rồi
mình rút từ hôm thứ 2 đến h mà chưa có hồi âm là sao b nhỉ?

ban cho minh thong tin minh gui poin qua nha
rut ho minh

t cũng không biết, thỉnh thoảng vậy, nhưng mà báo ok rồi thì ngồi đợi thôi, quá 7 ngày làm việc thì c ticket, admin dùng nhiều ngân hàng nên có thể có chênh lệch giữa các ngân hàng
mình rút từ hôm thứ 2 đến h mà chưa có hồi âm là sao b nhỉ?

t cũng không biết, thỉnh thoảng vậy, nhưng mà báo ok rồi thì ngồi đợi thôi, quá 7 ngày làm việc thì c ticket, admin dùng nhiều ngân hàng nên có thể có chênh lệch giữa các ngân hàng
33500 thôi. mình k gõ lâu lắm rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom