Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

bạn cứ inbox đi, mình ít dùng yh lắm :)
bác rrú tiền bao lâu có rứa mình rút 6 ngày rồi chưa thấy gì tickey cũng ko thấy trả lời

bác rrú tiền bao lâu có rứa mình rút 6 ngày rồi chưa thấy gì tickey cũng ko thấy trả lời
mình rút lần gần đây nhất là đợt 30/4, sau 3 ngày status ok là tiền về bank, còn bi giờ thì nghi ăn cam rồi@@, kiểu này tớ mất toi hơn 8 euro rồi :(

mình rút lần gần đây nhất là đợt 30/4, sau 3 ngày status ok là tiền về bank, còn bi giờ thì nghi ăn cam rồi@@, kiểu này tớ mất toi hơn 8 euro rồi :(
cam thì chắc ko cam rồi , chắc là có việc gì thôi

ko scam nhé! mình 7 ngày mới về bank

dạo này nhiều người làm quá nên tự nhiên chậm thôi, vào bằng 9kw.UI toàn 4,5 chục người đang làm thì làm sao mà nhanh được. tự nhiên hot thế chứ lị.
Mình dạo này đi làm bận mất rồi nên có nhu cầu bán soft 9kw, Bạn nào cần pm. Giá là 150k chuyển khoản VCB hay 8$PM, Z
ưu điểm của soft là load nhiều tài khoản cùng lúc, bỏ qua code dễ dàng (mình hay bỏ qua code bò sữa, chỉ đánh những code dễ nhìn thôi :D), bị timeout tự động kết nối lại không cần quan tâm, chỉ đánh thôi

ko scam nhé! mình 7 ngày mới về bank
mình nhận dc mail của nó trong tuần này mới có tiền , cơ mà dạo này ít code quá

cái này nát rồi các bác nhé! ko nên chơi nữa

oánh dấu cái ^^

dạo này có ai rút được nữa ko, mình rút mà nó thông báo cái gì ấy, đại loại như cam kết sẽ tiếp tục làm mới thanh toán.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel
Back
Top Bottom