Spotlight 700% trong 1.5 năm. tin ko?

không tin

Nếu bạn nói kiếm 700% trong 1 tuần mình sẽ tin.
Con 700% trong 1.5 năm thì không tin trừ khi show acc :binhsua12:

100$ lên 800$ gõ cái xiên 3 football là xong. 100$->800$ trong 1.5 năm = 18 tháng -> 700$ trong 18 tháng, vậy 1 tháng chỉ kiếm được 40$ = 800k. quá bèo bạn ah.
800k hiện nay thì 1 tháng sống ko đủ đâu

100$ lên 800$ gõ cái xiên 3 football là xong. 100$->800$ trong 1.5 năm = 18 tháng -> 700$ trong 18 tháng, vậy 1 tháng chỉ kiếm được 40$ = 800k. quá bèo bạn ah.
800k hiện nay thì 1 tháng sống ko đủ đâu

Bạn đi mà xiên, xiên luôn căn nhà cũng dc , hài hước =]]
Nhiều ng` ko có tính kiên nhẫn làm giàu. Thích giàu nhanh nhưng ko hề có 1 tí kiến thức. Thấy forex ngon thì bán nhà mượn vốn lãi cao cứ thế nhào vào. Rồi cuối cùng mới biết chẳng khác gì cờ bạc =]]
Tôi ko sống vào forex, tôi thấy nó tiềm năng thì tôi thử mình vào cái thị trường này coi sao. Đã gọi là "thử" thì ko nên liều. Nhiều ng hài hước bỏ vốn nhiều khi chưa biết mình sẽ làm j`=]
Và thấy nó áp dụng dc thì từ từ mới rót vốn vào làm
Peace

cậu nói đã nhận được tiền thì chụp proof lên a e xem với nào :)

các bạn có vẻ coi thường chủ thớt nhỉ, mình thấy chủ thớt có ý chí đó chứ, 700% với số vốn nhỏ thì cũng là thành công, nhưng với số vốn lớn thì chỉ cần vài % thôi cũng là số tiền không nhỏ, kiếm được từ fx không phải dễ dàng, forum mình toàn pro hay sao ý mà chê bai dữ quá, thực sự với mình để grow tài khoản lên 700% vẫn là điều khó khăn, các bạn hãy làm được đi rồi hẵng chê bai người khác, show thử cái live statement ra là biết ngay mà, đừng to mồm chê bai người khác như vậy...

lại forex :m020: mình ko đủ trình để chơi cái này :m131:
ông này spam ghê thiệt, vào box forex rùi nói : lại forex =)) .... Nhìn tui spam neh :
Sao bác đánh có xu hướng hay thế mà sideway lại đánh ko đc nhỉ , thấy sideway là ai cũng đánh được cà mà.... cứ cao cao thì sell thấp thấp thì buy thôi .... system số 1 thế giới :D

Cái này tốt nhất là không nên đọc vì có đọc cũng chả hiểu gì :__

Biết mà, con gà tức nhau tiếng gáy. Ok đợi mình chụp màn hình rồi gửi lên
Nói trước, Forex chỉ lời dc 300%, drawdown( tức là lỗ trước khi có lời) là 100$. Gold thì drawdown 300$. Nói chung vốn 500$ thì luôn luôn gd 0.01lot. Ko nhồi. TK gấp bao nhiêu thì trade bấy nhiêu

bác có thể cho bik tại sao lại chỉ nên trade 0.01 lot thôi có ít quá ko

nói tiếng Anh như gió gặp từ khó bắn sang tiếng việt

bác có thể cho bik tại sao lại chỉ nên trade 0.01 lot thôi có ít quá ko

hâm mộ thật mình thật là thần tượng anh ấy. Đưa qua Ai cập hay Trung quốc đào mộ thì chắc vô đối nhỉ :p

Các bạn ko hiểu cũng đúng vì có theo Forex đâu mà hiểu tui cầm 1 đóng tài liêu forex mà còn chẳng hiểu gì đây :)) chắc phải tốn tiền ngủ chơi thử mới hiểu lận

hâm mộ thật mình thật là thần tượng anh ấy. Đưa qua Ai cập hay Trung quốc đào mộ thì chắc vô đối nhỉ :p

Các bạn ko hiểu cũng đúng vì có theo Forex đâu mà hiểu tui cầm 1 đóng tài liêu forex mà còn chẳng hiểu gì đây :)) chắc phải tốn tiền ngủ chơi thử mới hiểu lận

làm gì mà ném đá ác thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom