Spotlight 700% trong 1.5 năm. tin ko?

Tôi đọc mà chẳng hiểu gì cả . Hay do mình ngu nhỉ .

tưởng trang gì đầu tư HOT hóa ra là forex, cái này thì em chịu thôi, lằng nhằng quá

Cũng không cần thiết như rứa vì 1.5 năm làm ra profit +700% không phải là khó để đạt được. Còn system thì chủ topic đã nói đó thôi có EMA trong đó...nghe cách diễn ta thì chơi system dạng kinh điển rồi :D. Thật tình cũng như chủ topic chi sẻ kìa system thì tùy người dùng nữa, cho mọi người biết 1 system nhưng 100 người thì sẽ có hơn 100 cách ứng dụng system đó khác nhau :D. Còn chủ topic muốn chơi lúc market sideway thì không còn cách nào khác là đi học cách chơi của những scalper thôi.

1.5 Năm 700% thì kkhg khó để đạt dc,...nhưng khg phải ai củng làm dc đâu nghe bồ. Lên PAMM Alpari đi xem mấy thèn làm dc....
Bác ý nói là 1.5 năm bác ấy ăn dc 800u với số lot là 0.01 tui làm 1 phép tính thế này :
ví dụ bác ấy oánh cập EU cho dể tính.
+ 10 pips EU oánh 0.01 thì ăn dc 1U.
+ 1.5 năm = 18 tháng
+ 800u / 18 tháng = 44.44
==> 44.44 x 10 pips = 444.4 tui lấy tròn là 444 pips.
Vậy Đạt dc 800 trong 1.5 năm có phải bác ấy phải ăn liên tục 444 pips trong 1.5 năm khg ?
=====> Bác tìm khắm trên thế giới này xem có ai làm dc việc này liên tục trong 1 năm thôi, khg cần 1.5 năm đâu.
Và bác nhình biểu đồ bác ấy xem. nó đâu có đi liên tục. nó củng bị tuộc mà.
Còn bác ấy nói là có tháng bác ấy oánh ơi 444 pips...cho là ok đi nhưng có bao nhiêu tháng bác ấy oánh dc vậy.
Ai mới chơi củng đều có tâm lý giống vậy,...nhưng mà đồng tiền khg dễ kiếm đâu !
Tui chỉ phân tích dựa trênh những gì tui thấy và biết. FX khg phải là 1 môn xuất phát từ Việt Nam và người Việt Nam hiện tại càng khg phài là những người chơi FX giỏi trênh thế giới,...đó là 1 thực tế !
Đừng bao giờ nghĩ cao nhân giấu mặt,...kekeke...cái nghề này cao nhân thì người ta đã thi thố để PR kiếm xèng hết òi.

Cái hình bác ấy show chỉ là back test. Backtest luyện system thì tốt nhưng mà đừng nghĩ là có 1 system kiếm xèng kểu vậy. Bác test để xem tt nó lửa mình ra sao,..mình né tránh như thế nào,...

Bản thân tui chỉ là người luyện fx muôn kiếm chút xèng cafe thôi,...gập các bác bàn táng có vẽ rất là ngây ngô nên có vài đều để các bác suy nghĩ

Chút các bác vui vẽ luyện tập. Đường còn dài lém các bác ơi,....đồng tiền khg dễ kiếm đâu. Ai củng đi test 1.5 năm rùi ra kiếm xèng thì chắc khg còn trường đại học òi

và câu trả lời cho cái tựa đề (700% trong 1.5 năm. tin ko?) theo những gì chủ thớt nói thì tui trả lời là khg tin. Vì chủ thớt khg có show dc cái history trong 1.5 năm. Những gì chủ thớt show chỉ là những thứ mà người mới oánh fx trong (cao nhất là 2 năm) bập bẹ tập luyện. Chủ thớt muốn thuyết phục thì show cái history 1.5 năm đi . Còn khg thì khg ai tin cả.

Last edited by a moderator:
mình hỏi thật tình các bạn là muốn học forex, chứng khoán, ... theo trường lớp đàng hoàng thì học đại học ngành gì vậy ? có khóa ngắn hạn ko ?

mình hỏi thật tình các bạn là muốn học forex, chứng khoán, ... theo trường lớp đàng hoàng thì học đại học ngành gì vậy ? có khóa ngắn hạn ko ?

Ack Ack....!
Bác qua Mẽo hỏi giùm. Nhà nước Việt Nam mình cấm kinh doanh ngoại hối với mọi hình thức....hihihi,...để nhà nước kinh doanh thôi.
Nhưng mà tui thấy tụi sinh viên ngân hàng có môn tự chọn giống giống fx lém đó...hihihi qua hòi tụi nó xem.

Nảy giờ tui nhiều chuyện quá,..lại làm thay công việc của các bác mod bên Forex rùi....hihihi
Thôi đi coi đá banh đây,...khg 888 nửa !!!

Chắc mìn chưa đủ trình để hiểu cái này, phải tìm sư phụ dạy bảo thôi!:binhsua37:

System chỉ sử dụng 3 đường MA thui à???????

700%/1,5 năm là hoàn toàn có thể nhưng củng khá hiếm
đòi hỏi nhiều yếu tố + chiếc lược tốt và tính kỷ luật cao
mong giao luu học hỏi thêm trong quá trình tìm kiếm thành công với forex
nếu có chiến lược thì thớt nên share lên cho anh em trader tham khảm góp ý

Vốn 100$
Lot gd: 0.01 lot
Các loại tiền tệ, kể cả vàng
Với kinh nghiệm của mình qua thời gian. Rồi banh mất 3tk demo để áp dụng system này. Lấy kinh nghiệm bên demo để áp dụng vào tk live. Test nó từ 1/2011 đến bây giờ. Hiện tại thì đã dc 800$
Mình quan niệm trade theo ngày ko bao h có lợi nhuận, vì có rất nhiều fake signal. 1 trade position có thể để 1 tuần hoặc nửa tháng nếu ko bị SL. Nhưng khi thị trường ko xu hướng thì system của mình sẽ fail, nhưng mình tin market luôn luôn có xu hướng của nó. Mình test thì market ko xu hướng lâu nhất là nửa tháng
Mình post lên để kiếm ng có system hiệu quả để trade khi thị trường ko xu hướng. Để bù đắp khuyết điểm system của mình
Cám ơn

$$$ thì e có nhưng mà đọc top của bác xong e chả hiểu gì cả :">

700%/1,5 năm là hoàn toàn có thể nhưng củng khá hiếm
đòi hỏi nhiều yếu tố + chiếc lược tốt và tính kỷ luật cao
mong giao luu học hỏi thêm trong quá trình tìm kiếm thành công với forex
nếu có chiến lược thì thớt nên share lên cho anh em trader tham khảm góp ý
700% / năm là có thể, và có thể hơn. Nhưng để được năm nào cũng 700% thì mới gọi là hay.

700% / năm là có thể, và có thể hơn. Nhưng để được năm nào cũng 700% thì mới gọi là hay.[/QU
cau noi chinh xac day tinh nam thi hoi lau tinh theo thang co le kha thi hon
sorry vi khong dau do loi font co the giao luu hoc hoi trong qua trinh trade neu co hung thu
thank

Kiếm tiền trong forex ko phải là dễ. mục tiêu để tham gia vào fx là kiếm profit từ nó, nhưng điều quan trọng hơn nữa là làm sao tồn tạ được trong fx. good luck. :binhsua44:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom