• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight 700% trong 1.5 năm. tin ko?

Hic, Pro forex là đây, Trade được khi thị trường nó có xu hướng đã khó rồi, giờ còn muốn lãi cả lúc thị trường không rõ ràng nữa. Theo mình thì không có đâu.
Như @LeeMinHo nói là chuẩn đấy.

:binhsua39: k share system, không show proof nói ai tin :binhsua52:

đúng là pro. nói tiếng việt rùi nhảy tiếng anh rùi lại tiếng việt , đọc 1 hồi chả hỉu gì hết

ko phải dùng tiếng anh rùi nhảy qua tiếng việt rùi tiếng anh .. đâu em, mà đó là những " thuật ngữ " trong forex nên dùng vậy thui!!!!!!!!!!!

ảo tung chảo :binhsua47:

Đọc từ đầu, đến # này thấy chủ theart tham quá, sys của bác khi có xu hướng thì ngon rồi giờ lại còn đi ăn xin thêm khi ko có xu hướng, trong khi không share sys của bác, ko để lại YM. Proof thì không có, mình nghĩ là dừng thảo luận tại đây thì hợp lý rồi.

Sr, vì mấy thuật ngữ forex mà nói TV thì rất khó nói và chuyển tải.
Mình ko share system, vì sao, vì mỗi con ng có những suy nghĩ và tư duy khác nhau. Tư duy của mình là tìm ra system này, nhưng tư duy ng khác thì có thể tìm ra system hiệu quả hơn. Nếu share thì sẽ tạo lối mòn, khó tìm ra cái mới.
Mình tuyệt nhiên ko bao giờ thích các indicator, và cực kì ghét. Thứ 1, độ trễ(lag), thứ 2, mất cơ hội rất nhanh, nên mình thường để pending order. Nhưng mình cực kì thích indi MA, vì nó đánh giá xác thực market.
Nếu ai thật sự muốn nghiên cứu system của mình, thì mình gợi ý, 90% mình sử dụng MA cho system này, thường thì 3 đường MA cho signal vào và ra thị trường với period khác nhau, fast, medium và slow. Vào thị trường khi Fast cắt Slow, out khi Fast cắt medium, còn period thì mỗi ng` mỗi cách khác nhau, cái đó là tư duy mỗi người, mong rằng sẽ có ng có system 10000% 1 năm :D.Mong rằng VN mình sẽ đứng trong 5% ng` thành công trong Forex

Cũng không cần thiết như rứa vì 1.5 năm làm ra profit +700% không phải là khó để đạt được. Còn system thì chủ topic đã nói đó thôi có EMA trong đó...nghe cách diễn ta thì chơi system dạng kinh điển rồi :D. Thật tình cũng như chủ topic chi sẻ kìa system thì tùy người dùng nữa, cho mọi người biết 1 system nhưng 100 người thì sẽ có hơn 100 cách ứng dụng system đó khác nhau :D. Còn chủ topic muốn chơi lúc market sideway thì không còn cách nào khác là đi học cách chơi của những scalper thôi.

Nói như niệm kinh ấy nhỉ, chả hiểu sì sất :))

Biết mà, con gà tức nhau tiếng gáy. Ok đợi mình chụp màn hình rồi gửi lên
Nói trước, Forex chỉ lời dc 300%, drawdown( tức là lỗ trước khi có lời) là 100$. Gold thì drawdown 300$. Nói chung vốn 500$ thì luôn luôn gd 0.01lot. Ko nhồi. TK gấp bao nhiêu thì trade bấy nhiêu

Trời ơi , tìm thấy cao nhân đây rồi , share system đi anh gì ấy ơi :D

P/s : vì các bạn chưa đọc căn bản forex nên k hiểu a ấy nói gì phải rồi . Mà k biết mấy bạn đang spam cho đủ post lên Master hay là hỏi thật nữa ;)) Hỏi thật thì xem như Max nói sai :D

Max

Căn bản thì đọc hết rồi nhưng chơi chưa bao giờ lãi ;))
Chưa đủ trình độ để chơi loại này :(

Cũng không cần thiết như rứa vì 1.5 năm làm ra profit +700% không phải là khó để đạt được. Còn system thì chủ topic đã nói đó thôi có EMA trong đó...nghe cách diễn ta thì chơi system dạng kinh điển rồi :D. Thật tình cũng như chủ topic chi sẻ kìa system thì tùy người dùng nữa, cho mọi người biết 1 system nhưng 100 người thì sẽ có hơn 100 cách ứng dụng system đó khác nhau :D. Còn chủ topic muốn chơi lúc market sideway thì không còn cách nào khác là đi học cách chơi của những scalper thôi.

Ah` nếu là 700% trong 1.5 năm mà bạn nhồi lệnh thì chắc chắn phải hơn. Đây là mình muốn system ổn định. Nên luôn trade khối lượng như nhau

Chắc phải học thêm khóa về forex mất tự học chẳng hiểu gì

History nhieu quá nên chỉ chụp thế. Nhờ thg anh viết code system để làm EA, code giùm hơn 2 tháng trước. Live thì xác nhận. Đây là test trade tgian dài(3 năm), các lệnh chỉ chính xác 35%, vì mấy cái MA nó cắt thì out. Mà market ko có xu hướng nên cắt lỗ hơi nhiều. Nhưng khi có xu hướng thì ăn trọn

Không tin chấm hết ......:binhsua48: chắc chưa đủ trình nhưng forex mình cũng gắn bó gần 1 năm rồi .... nếu hệ thống gì đó của bác hoạt động được thì chắc chẳng cần mấy chuyên gia phân tích làm gì ....

Không tin chấm hết ......:binhsua48: chắc chưa đủ trình nhưng forex mình cũng gắn bó gần 1 năm rồi .... nếu hệ thống gì đó của bác hoạt động được thì chắc chẳng cần mấy chuyên gia phân tích làm gì ....

Uhm`, mình cũng như bạn đó. Thua nản thấy bà, thế là tập trên DEMO trước, chắc ăn mới live với tk nhỏ. May mắn được system này. Mà mình gợi ý system ở page 2 rồi.

Uhm`, mình cũng như bạn đó. Thua nản thấy bà, thế là tập trên DEMO trước, chắc ăn mới live với tk nhỏ. May mắn được system này. Mà mình gợi ý system ở page 2 rồi.

box forex lại xuất hiện thêm 1 pro đây :binhsua49: toàn dùng ichim nên không hiểu được cái system của bác :binhsua52:

Trời ơi , tìm thấy cao nhân đây rồi , share system đi anh gì ấy ơi :D

P/s : vì các bạn chưa đọc căn bản forex nên k hiểu a ấy nói gì phải rồi . Mà k biết mấy bạn đang spam cho đủ post lên Master hay là hỏi thật nữa ;)) Hỏi thật thì xem như Max nói sai :D

Max
người trong nghành mới hiểu :binhsua41:

toàn pro forex đọc chả hỉu gì :binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,951
171,020
Latest member
thanhtai0139

Most discussed of week