• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 500 wex - 27.69 - vcb

Status
Not open for further replies.
Reactions
717
MR
1.616
như tít, mọi gd đều phải cf topic rõ ràng.

lh skype : rookie9x

vãi rate :D thánh rate

ơắt dơ wet :))

Cậu thu hay cậu bán
Giá bán cao hơn cả site ex thì thuaa cậu luôn đó
mua hay bán rate đều quá cao :LOL

mua hay bán rate đều quá cao :LOL
topic chỗ buôn bán của người ta , đừng vào tỏ ra mình hiểu biết , có mấy k usdt mà chuyển mãi k xong thì đừng dạy ng khác nên làm gì :v rồi tỏ ra thông minh :)

topic chỗ buôn bán của người ta , đừng vào tỏ ra mình hiểu biết , có mấy k usdt mà chuyển mãi k xong thì đừng dạy ng khác nên làm gì :v rồi tỏ ra thông minh :)
:))) t chỉ nản mấy người inbox sell đồng ý sell xong rate tăng mất hút thôi :D

tớ chỉ nói sự thật thôi mà :p sell ko đc do poloniex và người ta cần LUÁ nhanh, chớ pending thì ai dám mua trừ khi người nào đấy mua nhưng rãnh thời gian chờ đợi

:))) t chỉ nản mấy người inbox sell đồng ý sell xong rate tăng mất hút thôi :D

=)) nói chung trước câu chốt giá thì 2 bên đều có quyền thay đổi. lom dom thế 1 lần thì ai chơi nữa nên cứ cho qua đi cho đời thanh thản :v Ơ mà nói thằng ra k ai lại nghĩ là đá đểu trí thì mệt lắm :v

wex nhé nhầm có chữ "t" mấy cụ chếm gê quá. Đặt cái giá thì có j sai :D

xin lỗi 2 exchanger, e đã ignore 2 anh , e cũng chẳng muốn dạy ai hết ^^ anh ex 2 dù k ám chỉ ai e cũng biết ^^ ignore cũng đồng nghĩa vs việc hết soi mói từ đây. Anh exchanger 1 ơi, đổi avatar đi, cuối cùng sr 2 anh, ai cũng muốn bán, bán đc hay ko ko cần a quan tâm, và topic này ai cũng có quyền vào cmt cho zui k phải dạy đời. Không hiểu sao dạo này e lắm kẻ thù vậy, mặc dù e cũng buôn bán giống như mấy anh, hay mấy anh ganh tỵ e dù e ko giàu có mà được cái tiếng tốt ????

Last edited:
v~ mấy cụ, làm ơn để topic bớt hot tí để còn bán chứ ko nóng quá hàng cháy hết h. topic buôn bán mấy ông chếm nhau tào lao vẫn ola dc mod nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week