• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 5000$ AMAZON US OFFER , rate 18.5 - VCB TCB

Status
Not open for further replies.

Windprovelu

Senior
Verified
Reactions
186
MR
0.048
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Như title , cần mua gift amazon offer nguồn sạch sll , ổn định lâu dài

Mệnh giá từ , 1$ ---> 500$

Ai có pm facebook hoặc skype bên phía dưới avatar. Thanks

LƯU Ý : Chỉ mua nguồn offer có bảo lưu, không mua từ các nguồn " ko rõ ràng " khác. Thank you !

bác làm dịch vụ mua bán nên đóng bảo hiểm nhé ! , biết là có dịch vụ trung gian , nhưng sẽ tốn chi phí , nên mình khuyên thật lòng nên đóng

bác làm dịch vụ mua bán nên đóng bảo hiểm nhé ! , biết là có dịch vụ trung gian , nhưng sẽ tốn chi phí , nên mình khuyên thật lòng nên đóng
trước có đóng rồi nhưng mình rút ra thôi bạn à , vì nhiều ông có bảo hiểm vẫn scam bt á. Quan trọng nick mình verify rồi , chỉ cần xác nhận topic thôi là đc bạn à

trước có đóng rồi nhưng mình rút ra thôi bạn à , vì nhiều ông có bảo hiểm vẫn scam bt á. Quan trọng nick mình verify rồi , chỉ cần xác nhận topic thôi là đc bạn à
bạn nói vậy thì chịu rồi , xác nhận xong scam cũng như vậy à , bạn đang nói lợi thế cho mình , chứ không có bảo hiểm xong bạn scam xong lấy tiền kiểu gì , bạn đang chống đối thôi , nên suy nghĩ lại

.
bạn nói vậy thì chịu rồi , xác nhận xong scam cũng như vậy à , bạn đang nói lợi thế cho mình , chứ không có bảo hiểm xong bạn scam xong lấy tiền kiểu gì , bạn đang chống đối thôi , nên suy nghĩ lại
chấp nhận giao dịch trung gian đc mà bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy
Back