HYIP 50$ có đủ học phí hơi hyip

Trước có đọc qua 1 lần nhưng chưa hiểu, giờ đọc lần 2 mới hiểu :D
là chơi bằng tiền của mình nhưng đc pro bảo hiểm, khi site cam thì đc trả lại tiền, còn k cam thì lãi nhiêu thì mình lấy, tốn công rút với post proof thôi. Mình ít vốn nên đang tìm hiểu cách chơi này đỡ đau tim :)
Có bảo hiểm nữa à :eek: Nếu nhiệt tình thì inbox giùm mình 1 vài pro nha bạn :p

Newbie thì cứ qua http://hyipoverview.com/ tham gia chat box mà tham khảo, còn chơi mà có bảo hiểm thì sao mà lãi to nổi, ai không tin thì cứ search các comment của mình, cứ 1-2 ngày lại bán PM 1 lần, từ HYIP cả đó

là chơi bằng tiền của mình nhưng đc pro bảo hiểm, khi site cam thì đc trả lại tiền, còn k cam thì lãi nhiêu thì mình lấy, tốn công rút với post proof thôi. Mình ít vốn nên đang tìm hiểu cách chơi này đỡ đau tim :)
làm sao để được pro bảo hiểm vậy bạn, trước giờ mình toàn tự chơi thôi, thấy site nào ngon ngon, RCB cao là dep, thỉng thoảng cũng bị scam

Newbie thì cứ qua http://hyipoverview.com/ tham gia chat box mà tham khảo, còn chơi mà có bảo hiểm thì sao mà lãi to nổi, ai không tin thì cứ search các comment của mình, cứ 1-2 ngày lại bán PM 1 lần, từ HYIP cả đó
mình không có ý gì, chatbox chia sẻ kinh nghiệm thì được chứ mấy pro làm site rồi lại post proof dep khủng, nói này nói nọ zụ mem dep vào, làm cú fast cam rồi kiếm lấy ít $ của người việt thì không hay nhé :v

Bản thân mình thấy chỉ cần để ý và xem kỹ 1 chút thì 10$ hay 50$ đều có thể có khả năng để đầu tư hết. Nhưng đừng nên tham quá. Cái gì tham cũng sẽ dễ chết.

mình không có ý gì, chatbox chia sẻ kinh nghiệm thì được chứ mấy pro làm site rồi lại post proof dep khủng, nói này nói nọ zụ mem dep vào, làm cú fast cam rồi kiếm lấy ít $ của người việt thì không hay nhé :v
cậu kiếm chỗ nào dụ dep chỉ dùm mình cái, chụp hình lại làm proof nhé :rolleyes:

Ai mượn tham gia chat box vậy? tôi cần mem quá nhỉ? nói xàm, riêng chú đừng bao giờ vào nhé, newbie thì có được mấy đồng mà dụ dep vậy? chú có chứng cứ dụ dep ko mà nói như đúng rồi lại còn chèn câu ko có ý gì =))

Đừng có bao giờ phát ngôn những thứ mà quá vượt tầm hiểu biết của mình, loser

Nói tóm lại đừng ai vào overview nhé, ai có ít tiền hoặc không có tiền hãy vào, ai có nhiều tiền thì đi mà chơi bảo hiểm ấy, hài vl

Last edited:

Thiếu hiểu biết thì ngậm cái mồm lại.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,472
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom