Event 3 visa fanbox free- Chuẩn bị cho mai thi đại học!

Status
Not open for further replies.

supportfanbox

Banned
Reactions
180
MR
0.000
Trong mmo chắc cũng nhiều bạn giống mình, mai chuẩn bị tinh thần chiến đấu để vào cổng trường đại học nhỉ :binhsua162:
Làm cái event nhỏ ae vui cho tinh thần thoải mái. Phát 3 visa fanbox free. Từ đây đến 9h tối hết event, mình send visa vào innbox nhé.
reply thứ 10, 20, 30 sẽ được visa, hên xui nào.
Rule:
Mỗi người chỉ được nhận 1 visa.
Nick member mới được tham gia.
Không được spam.
Update thêm 2visa, Bấm thank để tối mình dùng random.org trao giải 2visa ( random 2 lần- 1 người/visa)
Tổng event 5visa, keke
Anh em ngồi canh reply để nhận visa nào.
Đừng quên cái nút thank tí xúi nhé, tuần nào có nhiều visa sẽ làm event dài dài :binhsua168:

P/s: vì thấy có spam, nên ai cmt quá 3 lần loại. thank. ( để người khác còn tham gia với chứ spam vậy còn ai tham gia)
có mod nào giúp em random.org được không, em đưa 2visa, bonus cho mod 1 visa, mod giúp em random trao giải với, em không biết random, yahoo: teamnbt
Thank mod nào nhiệt tình.
Đã trao giải cho 3 bạn #10, #20, #30 nhé, còn 2visa random chờ mod nào pm giúp mình trao nốt, các bạn không nhận được cứ yên tâm nhé, ngày 5 thi xong sẽ làm event total 10visa tiếp. Cảm ơn tất cả các bạn mmo ủng hộ mình tinh thần cho cuộc thi ngày mai.

khoadainhan8
dangphi90

---> 2 giải do Themen99 quay ramdom

Last edited by a moderator:
Bạn bốc thank ngẫu nhiên tiện hơn chứ thớt nhỉ, chứ kiểu này khéo topic này view thì nhiều mà comment thì không có bao nhiêu vì ai cũng ngồi chờ :binhsua163:

Bạn bốc thank ngẫu nhiên tiện hơn chứ thớt nhỉ, chứ kiểu này khéo topic này view thì nhiều mà comment thì không có bao nhiêu vì ai cũng ngồi chờ :binhsua163:
hên xui mà, đây coi như luyện phím f5, ai spam thì bị loại rồi ai đâu dám :D

chúc thớt thi tốt :D

- - - Updated - - -

Ko biết có đc #10 ko ta. :D

Chờ xem thế nào. chứ fanbox chưa dùng bao giờ :D

trúng nào.................................................................

xin 1 cái visa nào. Đang cần mà ko có

- - - Updated - - -

xin 1 em nào. chúc thớt đỗ đại học

- - - Updated - - -

Thớt thi trường gì vậy?

Khó quá nhể.Có 3 slot mà đông ng cần quá :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,709