• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 28 PP add mail , Rate 18 , nguồn off android

Status
Not open for further replies.
scam, mọi người cẩn thận nha
mail ko có tiền đúng ko bạn, hôm qua mình dính rồi
mà Thớt này sao ko lập nhiều mail mà rút về, cứ 1 cái mail add vào bao nhiêu cái PP

scam, mọi người cẩn thận nha

mà Thớt này sao ko lập nhiều mail mà rút về, cứ 1 cái mail add vào bao nhiêu cái PP

Cho bằng chứng lên đi bạn, banned lun o_O

Thật sự là mình không muốn nói vì 13$ PP đâu cậu.Mình chủ quan khi GD với cậu nên mình mất tiền mình đành chịu thôi. Mình đưa ra cho cậu vài điều mà cậu nghĩ xem có vô lý không này:

+ Nếu mình scam sao lại đưa mail và pass cho cậu ( cậu bảo là nick cậu rất uy tín )
+ Sao cậu add mail PP không để lại mail xác nhận của PP trong đó để đối chất ( cậu đã xóa đi ngay tức thì rồi bảo không lên tiền ????? )
+ Khi vừa add xong cậu nói là không lên tiền , rồi làm ngay 1 câu xanh rờn : cậu có thể report mình scam :D ( Có vẻ cậu đã chuẩn bị rất kỹ lưỡng về trường hợp này thì phải )

Có vài người bạn bảo report scam nhưng mình nghĩ cái này là do mình chủ quan khi GD với cậu thôi .

mail 1-2$ còn ko.

Thật sự là mình không muốn nói vì 13$ PP đâu cậu.Mình chủ quan khi GD với cậu nên mình mất tiền mình đành chịu thôi. Mình đưa ra cho cậu vài điều mà cậu nghĩ xem có vô lý không này:

+ Nếu mình scam sao lại đưa mail và pass cho cậu ( cậu bảo là nick cậu rất uy tín )
+ Sao cậu add mail PP không để lại mail xác nhận của PP trong đó để đối chất ( cậu đã xóa đi ngay tức thì rồi bảo không lên tiền ????? )
+ Khi vừa add xong cậu nói là không lên tiền , rồi làm ngay 1 câu xanh rờn : cậu có thể report mình scam :D ( Có vẻ cậu đã chuẩn bị rất kỹ lưỡng về trường hợp này thì phải )

Có vài người bạn bảo report scam nhưng mình nghĩ cái này là do mình chủ quan khi GD với cậu thôi .
+mình không hề nói cậu scam
+trong mail pp gửi về có đường link xác nhận, sau khi mình add vào và không thấy tiền về, thì mình nghĩ có chuyện ko bình thường nên xóa cái mail có đường link ấy đi. do mình sợ có người vào đường link đó thôi. ( mail đó đã dc add vào pp mình, mình chỉ muốn an toàn thôi)
+mình chờ rất lâu sau khi add mail vào phải hơn 20 phút, vẫn ko thấy tiền. rồi mới bảo cậu có thể report
trên 4rum có nhiều người giao dịch với mình họ vẫn chuyển tiền trc (tất nhiên chỉ giao dịch nhỏ 1-2$)
tóm lại nếu cậu nghi ngờ mình thì cậu cứ report, đó là quyền của cậu
mình chưa bao giờ và sẽ ko bao giờ đi lừa gạt ai hết.

Cho bằng chứng lên đi bạn, banned lun o_O
nói hugo66 scam mà pro. đâu phải anh kia.
thêm 1 đoạn nữa.
mail có tiền add chắc chắn lên, không bh có chuyện không lên phả ko pro nhỉ, ko lên thì nó trả về
a kia không teamview, vì nghĩ tin tưởng uy tín, chả tin được thằng nào cả
tên kia add xong, do không trung gian, ko bảo hiểm, nên add xong nói không lên tiền, chả làm được gì. xong đâu đấy, đăng nhập vào mail, ko scam tại sao phải xóa mail xn paypal gửi về, hết bằng chứng luôn.
Nếu h ông hugo66 có cho teamview xem, ai chắc được ông đấy đã add vào tài khoản paypal nào. bằng chứng không còn
+ cuối cùng, nếu a kia tính đi scam, hoặc vu khống, tại sao lại đưa mail với pass cho nó trước làm gì. scam để làm gì, trong khi không trung gian, không nhận tiền trước, ông kia cũng ko bảo hiểm. Chẳng lẽ đi vu khống để nó bóc tiền trong thẻ của nó gửi cho mod xong mod trả lại tiền, hay tự dưng đi vu khống rồi nó cho tiền à.
Chỉ có người ngu mới đi scam kiểu đấy, hoặc rảnh ko có việc gì làm, tạo cái chơi chơi.
ở đây minh nói ông hugo66 scam, mong mọi người cảnh giác với cái hình thức mua mail thế này. h cũng chả con bằng chứng

thêm 1 đoạn nữa.
mail có tiền add chắc chắn lên, không bh có chuyện không lên phả ko pro nhỉ, ko lên thì nó trả về
tên kia add xong, do không trung gian, ko bảo hiểm, nên add xong nói không lên tiền, chả làm được gì. xong đâu đấy, đăng nhập vào mail, ko scam tại sao phải xóa mail xn paypal gửi về, hết bằng chứng luôn.
Nếu h ông hugo66 có cho teamview xem, ai chắc được ông đấy đã add vào tài khoản paypal nào. bằng chứng không còn
+ cuối cùng, nếu a kia tính đi scam, hoặc vu khống, tại sao lại đưa mail với pass cho nó trước làm gì. scam để làm gì, trong khi không trung gian, không nhận tiền trước, ông kia cũng ko bảo hiểm. Chẳng lẽ đi vu khống để nó bóc tiền trong thẻ của nó gửi cho mod xong mod trả lại tiền, hay tự dưng đi vu khống rồi nó cho tiền à.
Chỉ có người ngu mới đi scam kiểu đấy, hoặc rảnh ko có việc gì làm, tạo cái chơi chơi.
ở đây minh nói ông hugo66 scam, mong mọi người cảnh giác với cái hình thức mua mail thế này. h cũng chả con bằng chứng

Lần sau rút kinh nghiệm temview o_O
Mà cái này Mail của ai thì người đó phải chịu trách nhiệm nhất là lại còn tự add, $ ko vào acc người ta thì phải chịu trách nhiệm thôi...

Mua $ nghĩa là $ phải nằm trong tk của mình thì nó mới có giá trị là đã mua :rolleyes:
.
.
.

thêm 1 đoạn nữa.
tại sao nói mình scam, chủ thớt còn chưa nói vậy nhé
lí do xóa mail mình đã nói ở trên
mình ko nói chủ thớt scam.cậu ấy có thể ko hề biết mail này đã ko còn tiền có thể đã dc add trước đó.
mình đã từng bị scam ở đây, và các bạn đã bị như mình cũng hiểu cảm giác lúc đó thế nào
http://mmo4me.com/threads/jul12st83-yahoo-220988-scam.176188/

thêm 1 đoạn nữa.
mà bạn từ đâu đến tự nhiên nhảy vào nói mình scam là sao

tài khoản paypal mà teamview thì hơi khó,với lại nếu có thời gian teamview thì thà tự add vào pp mình cho xong cái này giao dịch thấy khó chứng minh cho 2 bên quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,845
Latest member
lichnguyen
Back
Top Bottom