24h cho nick 4rum mayhakai,mayhakai1,mayhakai2,mayhakai3,anhhungvole

Status
Not open for further replies.

HYIPGROUP

Banned
Reactions
83
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là thế này : thú thật là mình với người đang sở hữu những nick trên ko hề quen biết và thù oán gì

Nhưng time gần đây nó lại vu khống , nói xéo mình là thằng Kai nào đó ( mình ko biết Kai là loại nào )

Proof vu khống :

Sau khi 1 tài khoản mới lập thì tài khoản cũ bị lộ ko xài nữa (hiện tại là HYIP*ROUP nhưng có lẽ nó sẽ xài tiếp để đánh lạc hướng sau commetn này)
Ơ hay ;)) từ trước dến nay mình ko nhớ là ghi rõ tên nick bạn :binhsua53:
Mình luôn ghi là HIY*GROUP hoặc HY*PGR*UP cơ mà :binhsua53:sao bạn biết là bạn :binhsua53:
Bạn biết dấu * là kí tự nào à :binhsua172:
Ai biết mình thì nick conglylentieng , longhomon, anhhungvole...... (và khá nhiều nick khác) thì các bạn hiểu mình là người thế nào, mình tham gia forum với mục đích gì nên mình ko cần giải thích thêm , mất thời gian với con gà scammer Magickaitokid kia :binhsua58:

Những kiểu comment vu khống thế này thật sự ko ảnh hưởng đến c.v làm ăn của mình . Nhưng nó khiến mình rất bực mình và khó chịu

Và mình cho cậu clone nick kia 24h để đưa ra bằng chứng ( nói mình là Kid gì đó nhé )

Sau 24h mà bạn ko đưa ra được bằng chứng thì mình xin MOD banned forever toàn bộ nhưng nick clone trên

Và đây là cách biện minh của nó
Ơ hay thằng nào buồn cười nhỉ, tao nói HIY*GROU* là MagicKaitokid chứ tao nói mày là MagicKaitokid à???
"có tật giật mình " rồi đòi bằng chứng

Mong MOD xử lý theo Rule nhé :

Đối với Report Vu khống, nói xéo, nói móc trong các bài post:
BQT sẽ xử lý theo 3 trường hợp sau:

Trường hợp 1:

• Nói xéo, nói móc, vu khống có bằng chứng, rõ ràng cụ thể.
  • Bị cáo bị banned 7-30 ngày.

Trường hợp 2:

• Người tố cáo Không có proof rõ ràng, cố ý gây ảnh hưởng đến uy tín của người khác.
  • Người tố cáo bị banned 30 ngày

Trường hợp 3:

• Proof cung cấp có sự hiểu lầm giữa 2 bên. (SCAM A B C)
  • Bị cáo phải lập topic phục hồi, đính chính uy tín cho người bị vu khống.

Last edited by a moderator:
1. Mọi người vui lòng đọc hết tất cả các commetn của nick này từ khi mới lập nick . Đa phần đc xét vào diện spam tăng post.

2. Uy tín trong forum này đc thể hiện chủ yếu bởi 2 yếu tố tương đối (ko phải an toàn tuyệt đối):
- thời gian hoạt động
- đóng bảo hiểm
Nick HYIPGROUP đạt đc tiêu chuẩn gì trong 2 tiêu chuẩn trên để người khác nghi ngờ

3. Bạn không phải là MOD mà có quyền cho người khac 24h, và xin ban người khác forever. Comment nên hiểu mình là ai?

4. Mình chưa bao giờ ghi rõ nick liên quan đến MagicKaitokid là HYIPGROUP . Mình luôn kẹp * ở giữa (* là kí tự gì thì rất đa dạng)

5. Mình tuy là phỏng đoán . Nhưng là phỏng đoán rất có cơ sở và kết quả là 100% đều đúng khi các nick của MagicKaitokid lần lượt ra đi theo mình nói (vì nó ngu)

6. Tính đến thời điểm này mình chưa hề nói là HYIPGROUP (đủ ký tự, ko có *) là MagicKaitokid nhưng mình xin đưa ra 1 số điểm để nhận dạng SCAMMER MagicKaitokid cho mọi người dễ hiểu

1> Nó chắc chắn sẽ spam ngay khi tạo nick ở các topic tính post (up, site tốt, good quá, khi nào tiền về sẽ chơi) thường ở Paypal, HYIP (nó chơi HYIP), Invest (thi thoảng)......
2> Mở event (cái này thì 50%) bèo bọt để lấy tiếng
3> Chém gió tùm lum nhất là về Paypal, HYIP. Sau 1 thời gian chuyển qua thu mua PP, acc PP, nhỏ lẻ 1 số thứ khác. Để quen biết add yahoo sau này scam (mới đầu uy tín , sau này scam)
4> Bản chất khoái chém gió của nó nên rất hay commetn các topic report (từ đó mà lộ vì commetn của nó rất quen thuộc, và trong comment thể hiện nó quen nhiều người qua cách xưng hô, đặc điểm)
5> Hay lấy lòng MOD khi comment và làm quen MOD
6> Mặt rất dầy khi bị bóc mẽ nó thường lảng tránh hoặc thách thức đưa bằng chứng hoặc mặt dày tự nhân nhưng yêu cầu proof.
7> rất ghét mình hay comment đá đểu mình

Tất cả đặc điểm trên mang tính tương đối nhưng các bạn nên cẩn thận. Mình tự tin là mình nhìn ra " bản chất " thằng cờ hó MagicKaitokid khá tốt :binhsua58:

giải thích thì giải thích rồi . Mình chưa nói rõ danh tính thì mình chẳng vi phạm rule :binhsua58:.
Còn việc mình xin unban thì là đúng rule, sao phải đợi xem xét vậy?????
Rule thì ghi rõ việc mình xin ban, sau này nếu muốn có thể xin unban.
Và mình cũng làm đúng rule là xin ban các nick clone là : mayhakai, mayhakai3.
Bạn còn muốn gì nữa đây hả MOD animax1991?????

BQT sẽ xem xét có nên unbanned bạn không?

Trong khi chờ đợi, bạn qua topic này giải trình nhé!

Thân!

sao lại có nhiều nick clone vậy lại định có vụ gì đây :|

mayhakai: bị mod ssson99 ban vô lý ( đã nói ở topic khác)
mayhakai1: sau khi commetn topic đã tự xin mod ban
mayhakai2: thấy khó chịu nên lập nick để comment tiếp (sau đó bị mod nào đó ban vì bóc mẽ BQT quá đáng)
mayhakai3: mới tạo sáng nay để lập topic xin unban anhhungvole

Và xin nói là nick mình bị ban vì lý do chính đáng, bản chất mình thế nào ai theo dõi thì hiểu. Với mình cái nick không quan trọng. OK :binhsua58:
Do ngán ghép hình quá muốn lấy cái nick >20 post trước xin ban mà lằng con nhằng quá :binhsua58:

1. Mọi người vui lòng đọc hết tất cả các commetn của nick này từ khi mới lập nick . Đa phần đc xét vào diện spam tăng post.

2. Uy tín trong forum này đc thể hiện chủ yếu bởi 2 yếu tố tương đối (ko phải an toàn tuyệt đối):
- thời gian hoạt động
- đóng bảo hiểm
Nick HYIPGROUP đạt đc tiêu chuẩn gì trong 2 tiêu chuẩn trên để người khác nghi ngờ

3. Bạn không phải là MOD mà có quyền cho người khac 24h, và xin ban người khác forever. Comment nên hiểu mình là ai?

4. Mình chưa bao giờ ghi rõ nick liên quan đến MagicKaitokid là HYIPGROUP . Mình luôn kẹp * ở giữa (* là kí tự gì thì rất đa dạng)

5. Mình tuy là phỏng đoán . Nhưng là phỏng đoán rất có cơ sở và kết quả là 100% đều đúng khi các nick của MagicKaitokid lần lượt ra đi theo mình nói (vì nó ngu)

6. Tính đến thời điểm này mình chưa hề nói là HYIPGROUP (đủ ký tự, ko có *) là MagicKaitokid nhưng mình xin đưa ra 1 số điểm để nhận dạng SCAMMER MagicKaitokid cho mọi người dễ hiểu

1> Nó chắc chắn sẽ spam ngay khi tạo nick ở các topic tính post (up, site tốt, good quá, khi nào tiền về sẽ chơi) thường ở Paypal, HYIP (nó chơi HYIP), Invest (thi thoảng)......
2> Mở event (cái này thì 50%) bèo bọt để lấy tiếng
3> Chém gió tùm lum nhất là về Paypal, HYIP. Sau 1 thời gian chuyển qua thu mua PP, acc PP, nhỏ lẻ 1 số thứ khác. Để quen biết add yahoo sau này scam (mới đầu uy tín , sau này scam)
4> Bản chất khoái chém gió của nó nên rất hay commetn các topic report (từ đó mà lộ vì commetn của nó rất quen thuộc, và trong comment thể hiện nó quen nhiều người qua cách xưng hô, đặc điểm)
5> Hay lấy lòng MOD khi comment và làm quen MOD
6> Mặt rất dầy khi bị bóc mẽ nó thường lảng tránh hoặc thách thức đưa bằng chứng hoặc mặt dày tự nhân nhưng yêu cầu proof.
7> rất ghét mình hay comment đá đểu mình

Tất cả đặc điểm trên mang tính tương đối nhưng các bạn nên cẩn thận. Mình tự tin là mình nhìn ra " bản chất " thằng cờ hó MagicKaitokid khá tốt :binhsua58:

Thật đúng là trẻ trâu và nực cười

Tao đọc từ điều 1 => điều 6 . Mà thấy buồn cho 1 thằng như mày :D

Đó là những lập luận và nói bừa như dân đầu đường , xó chợ , 1 loại vô học

Và 1 điều cuối cùng tao muốn nhắc mài hiểu là tao éo cần biết mài nói gì . Chỉ cần qua 24h mài ko có bằng chứng thì kết thúc . Chỉ vậy thôi . OK

Rule 4rum :

Trường hợp 1:

Trường hợp 2:

• Người tố cáo Không có proof rõ ràng, cố ý gây ảnh hưởng đến uy tín của người khác.

Trường hợp 3:

Thật đúng là trẻ trâu và nực cười

Tao đọc từ điều 1 => điều 6 . Mà thấy buồn cho 1 thằng như mày :D

Đó là những lập luận và nói bừa như dân đầu đường , xó chợ , 1 loại vô học

Và 1 điều cuối cùng tao muốn nhắc mài hiểu là tao éo cần biết mài nói gì . Chỉ cần qua 24h mài ko có bằng chứng thì kết thúc . Chỉ vậy thôi . OK

Rule 4rum :

trẻ trâu thì phản bác lại đi??? Xem ai trẻ trâu nực cười????
đầu giường xó nhà thì đúng còn đầu đường xó chợ thì xin lỗi nhà trong hẻm, chợ ở xa :binhsua58: . Còn vô học thì tất nhiên là mình đang VÔ ĐẠI HỌC năm 3 rồi :binhsua58:

Chắc bạn ko hiểu "tiếng người " mình nói nên mình ko chấp. Bạn cũng ko phải MOD mà cho mình 24h . Mà kể cả là MOD thì 24h là đối với scam, vu không. Còn đằng này là bạn tự nhận chứ mình ko nói nha :binhsua172:

Magickaitokid nó cũng hay nói ÉO và . OK . Cái này mình học từ nó ko biết có liên quan ko đấy nhỉ :binhsua58:

Ko cần nói nhìu . Mài đã vu khống thì cho xin proof . Còn nếu sau 24h mà ko có bằng chứng thì MOD xử lý theo Rule . Chấm hết . OK

Ko cần nói nhìu . Mài đã vu khống thì cho xin proof . Còn nếu sau 24h mà ko có bằng chứng thì MOD xử lý theo Rule . Chấm hết . OK

bạn nào nói HYIPGROUP là MagicKaitokid thì giơ tay lên nhận kìa.
Mình ko nói là HYIPGROUP (đầy đủ ký tự ) là MagicKaitokid mà bạn ấy cứ nhận vào người :binhsua58:ko hiểu cha ông dạy "có tật giật mình" bạn ấy có đc học ko mà để lộ liễu quá.

Và MOD forum này là VUA rồi, chú là dân thường thì đừng láo ra lệnh cho MOD , ko là ra đảo đấy.

Chú lập topic xin MOD xử lý mà cứ như ra lệnh ấy, rồi còn quyết định 24h, ban forever, CHẤM HẾT nữa mới ghê chứ :binhsua168:

Anh thì nghèo lắm, ko biết scam nên phải gõ captcha kiếm từng đồng đây. Chào chú :binhsua58:

:m122: vote ban forever .................

Lão ăn mày cứ được cái Vote đúng người , đúng tội :binhsua113:

tieuphong cũng chỉ là thằng chém gió trong forum này mà thôi :binhsua58:
đúng người đúng tội thì đợi MOD vô xử lý rồi closed topic giùm để mình để mình tập trung làm việc :binhsua57:

Ý kiến của mình như cũ. Anh em cẩn thận với cái nick HYI*GR*UP nha, MagicKaitokid là nó đấy 100%

tieuphong cũng chỉ là thằng chém gió trong forum này mà thôi :binhsua58:
đúng người đúng tội thì đợi MOD vô xử lý rồi closed topic giùm để mình để mình tập trung làm việc :binhsua57:

Ý kiến của mình như cũ. Anh em cẩn thận với cái nick HYI*GR*UP nha, MagicKaitokid là nó đấy 100%

MOD có ghé thăm thì vào xem xét trường hợp này giúp mình nhé . Cứ để con doog này sủa hoài , nghe nhói tai lắm :binhsua53:

- - - Updated - - -

There are currently 24 users browsing this thread. (14 members and 10 guests)
HYIPGROUP,
animax1991,
binh6699,
chechen12,
devil_lucifer,
haunhqn,
hoktindc,
luongchan,
MoRoGa,
ngochoa318,
o0NVT0o,
offer1991,
thuhanguyen,
trantuankt

Đã thấy 2 MOD bên topic vào rùi . Mong 2 bạn xem xét trường hợp này giúp mình nhé . Cảm ơn :binhsua07:

Mình chỉ cần nói 1 từ là " PROOF " . Nhưng nó ko cung cấp và chỉ nói bừa vu khống :binhsua159:

2 bên tranh cãi dùng lời lẽ văn hóa chút nha. Ngôn từ không đẹp chỉ thiệt cho bên sử dụng .

2 bên tranh cãi dùng lời lẽ văn hóa chút nha. Ngôn từ không đẹp chỉ thiệt cho bên sử dụng .

OK , nhưng với những loại như nó thì tớ ko chịu được :binhsua159:

Tiện đây xin hỏi MOD là sau 24h , nếu nó ko đưa ra được bằng chứng thì xử lý như thế nào vậy ? :binhsua163:

- - - Updated - - -

OK , nhưng với những loại như nó thì tớ ko chịu được :binhsua159:

Tiện đây xin hỏi MOD là sau 24h , nếu nó ko đưa ra được bằng chứng thì xử lý như thế nào vậy ? :binhsua163:

Theo Rule tớ được biết thì như thế này :

Trường hợp 1:

Trường hợp 2:

Trường hợp 3:

cứ thấy nick mới mới vào mà tham gia nhiệt tình vào chuyện gì đó quá là lũ rảnh việc trong mmo cứ cho là thằng nào đó clone, làm như mình thông minh lắm không bằng, cứ bám riết rồi chọt này chọt nọ, nói đểu miết vậy đó! phán cứ như thánh! mình không biết chuyện thớt với mayhakia...gì gì đó thế nào chứ mình cũng đang bị một con cầy chạy theo tạp hoài, cứ nói mình là longhomon gì gì đó, hắn nói cứ như hắn là người giỏi lắm,,chuyện gì cũng biết,làm như thần thánh phán người ta thế này thế nọ,thiệt bó tay lun!tự kỷ nặng thấy sợ!
p/s: một tí bức xúc về chuyện này, không liên quan tới thớt hay mayhakia...gì gì đâu ha!

:d mình kiện ngược lại nó dùng lời lẽ xúc phạm mình. Bạn có thể đọc từ đầu topic.

1. Mình ko nói rõ nó là MagicKaitokid nhưng nó tự nhận
2. Mình ko chửi nó như : con ***, con ***. Mà chỉ dùng từ cờ hó cho thằng scammer MagicKaitokid.

MOD xử lý giùm.
1. Mình ko vu khống
2. Nó xúc phạm mình
3. unban nick anhhungvole sớm giùm mình, ngán xếp hình lắm rồi

:binhsua168:

- - - Updated - - -

cứ thấy nick mới mới vào mà tham gia nhiệt tình vào chuyện gì đó quá là lũ rảnh việc trong mmo cứ cho là thằng nào đó clone, làm như mình thông minh lắm không bằng, cứ bám riết rồi chọt này chọt nọ, nói đểu miết vậy đó! phán cứ như thánh! mình không biết chuyện thớt với mayhakia...gì gì đó thế nào chứ mình cũng đang bị một con cầy chạy theo tạp hoài, cứ nói mình là longhomon gì gì đó, hắn nói cứ như hắn là người giỏi lắm,,chuyện gì cũng biết,làm như thần thánh phán người ta thế này thế nọ,thiệt bó tay lun!tự kỷ nặng thấy sợ!

longhomon là nick của mình hình như hồi trước bị MOD nào trong forum ban vì lý do bóc mẽ BQT với MEM :binhsua172:
You have been banned for the following reason:
Clone Account investment - Có nhiều hành động gây mất đoàn kết trong Forum
Date the ban will be lifted: Never

Nick mới như mình . Cả tháng ko lên nổi 20 post và KO GIAO DỊCH hay Hợp tác gì trong forum cả nên ko càn lo.
Còn nick mới là vừa vào đã là THÁNH, chém gió tăng post rồi GIAO DỊCH, HỢP TÁC thì mới phải cẩn thận. NHƯ CHỦ TOPIC CHẲNG HẠN

Bị MOD cảnh cáo , vì lí do này hả em zai ::binhsua166:Loại người như e thì nên suy nghĩ lại cách sống nha. Để time xoi mói người khác mà làm việc có ích hơn đi

You have been banned for the following reason:
Clone Account investment - Có nhiều hành động gây mất đoàn kết trong Forum
Date the ban will be lifted: Never

MOD quả thật công minh :binhsua79:

Và 1 số lời cuối cùng tao mún nói với mày :

- Tại sao tao & mày : ko thù oán , ko quen biết . Thì lí do gì mà xoi mói tao ( có kiếm ra được 0.01 LR nào ko )

- Tao cũng chưa lừa đảo hay scam ai trong 4rum cả

- Lần sau nếu mún bêu xấu ng khác thì yêu cầu : có đầy đủ bằng chứng nhé rùi hãy nói

Thân.

Bị MOD cảnh cáo , vì lí do này hả em zai ::binhsua166:Loại người như e thì nên suy nghĩ lại cách sống nha. Để time xoi mói người khác mà làm việc có ích hơn đi

MOD quả thật công minh :binhsua79:

thời gian để chém scam cũng rất có ích mà :binhsua172:
mà này Duy Biến Thái (nếu đúng - để tránh rule :)) ), tuổi mày ko bằng anh đâu mà xưng anh ngọt xớt thế?

thời gian để chém scam cũng rất có ích mà :binhsua172:
mà này Duy Biến Thái (nếu đúng - để tránh rule :)) ), tuổi mày ko bằng anh đâu mà xưng anh ngọt xớt thế?
\

Ủa vậy là lớn tuổi rồi hả ? Hix , lớn rồi mà hành động như trẻ trâu vậy sao ? Nghĩ càng thấy tội nghiệp :binhsua160:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom