24h cho nick 4rum mayhakai,mayhakai1,mayhakai2,mayhakai3,anhhungvole

Status
Not open for further replies.
tao kai đây uylg mày có ý kiện gì :S dcm ngu thì đừng tỏa ra nguy hiểm kêu mod vào mà check IP :S bố thấy con ngu mấy hôm nay rồi nhưng để con tỏa ra nguy hiểm thôi dcm đã ngu cứ thích sủa :S

tao kai đây uylg mày có ý kiện gì :S dcm ngu thì đừng tỏa ra nguy hiểm kêu mod vào mà check IP :S bố thấy con ngu mấy hôm nay rồi nhưng để con tỏa ra nguy hiểm thôi dcm đã ngu cứ thích sủa :S

Uk , nhìu lúc mình cũng ko hiểu nó là loại gì nữa :binhsua160: Chắc time vào 4rum chỉ để xoi mói người khác thì phải :binhsua159:

Phân tích (ko phải kết luận ko nó vu mình là vu khống ;)) )

nếu HYIPGROUP ko phải MagicKaitokid:
Tôi + HYIPGROUP tranh luận
MagicKaitokid : HAHA chém nhau đi 2 con gà :)) Bố mài đây cơ mà :))

nếu HYIPGROUP là MagicKaitokid:
Tôi + HYIPGROUP tranh luận
MagicKaitokid : để lấy nick khác vào tiếp để lừa gà cho thấy thằng kia nó sai
Và BeatVioLin tự nhận nhảy vô rửa tội cho HYIPGROUP

=> Giờ các bạn đã hiểu . Cha ông dậy " đã ngu lại càng thêm ngu - có tật giật mình "

Vâng anh SCAMMER tốt đến mực vào nhận để bênh vực cho 1 "MEM TỐT" bị "OAN" :binhsua172:

Chúng ta cho anh SCAMMER 1 tràng PHÁO CHÂN nào :binhsua172:

Đến đây thì "ai có óc" (ko có ý xúc phạm) thì suy nghĩ giùm mình kết quả kết luận của mình là đúng hay sai nha :binhsua172:

MOD xử lý topic đi, ko mình chết vì buồn cười với thằng SCAM ngu kia quá :binhsua58:

- - - Updated - - -

2 lão này lúc nào cũng làm forum thật sôi động quá đi :)
bạn thông cảm thằng scam này nó NGU lắm, nhưng cũng mặt DÀY và LÌ DÃ MAN lun nên mới NGÀY CÀNG DÔNG DÀI cho nó LỘ ĐUÔI CỜ HÓ đó mà :D

:binhsua172:

Tao nói lại với mài 1 lần cuối cùng là " với tao ko có từ NẾU "

Thứ tao cần là
BẰNG CHỨNG

Nên mài vui lòng thông bộ não ra dùm tao . Còn 20h cho mài kiếm Bằng Chứng đó ku

P/S : đi vu không tao mà sử dụng từ NẾU àh ? Nực cười quá

Tao nói lại với mài 1 lần cuối cùng là " với tao ko có từ NẾU "

Thứ tao cần là
BẰNG CHỨNG

Nên mài vui lòng thông bộ não ra dùm tao . Còn 20h cho mài kiếm Bằng Chứng đó ku

P/S : đi vu không tao mà sử dụng từ NẾU àh ? Nực cười quá

Ơ hay thằng nào buồn cười nhỉ, tao nói HIY*GROU* là MagicKaitokid chứ tao nói mày là MagicKaitokid à???
"có tật giật mình " rồi đòi bằng chứng =))

Và chưa thấy MOD nào vô yêu cầu bằng chứng + 24h , mày là ADMIN hay MOD hay SMOD mà nói như ra lệnh phải thực hiện thế =))

Vâng thưa bà con cô bác. sau khi em lập topic thì có bạn GaConDiLonTon nhảy vô chém em khí thế. Rồi Đổ Vỏ cho em là SCAM. Rồi sao đó Nick GaConDiLonTon out, và nick HYIPGROUP lâp topci chém em.
CÓ LẼ LÀ "SỰ TRÙNG HỢP BẤT NGỜ" các bác ạ =))

Link: mmo4me.com/showthread.php?109424-nho-bqt-unban-gium-tai-khoan

Các bác có quyền NGHI NGỜ. EM là EM KẾT LUẬN LUÔn RỒI ĐẤY :binhsua58:

Ơ hay thằng nào buồn cười nhỉ, tao nói HIY*GROU* là MagicKaitokid chứ tao nói mày là MagicKaitokid à???
"có tật giật mình " rồi đòi bằng chứng =))

Thì cứ đợi thêm 20h rùi sẽ rõ :D
Zị chắc tao phải lập 1 topic repost : Sh*n , On*yC , an*max1991 v....v...là lừa đảo , là Kid , là .v...v thì chắc cũng ko sợ gì nhỉ :binhsua172:

Sau 24h topic này được lập , nếu bác kia ko đưa ra được bằng chứng thì xin MOD xử lý theo Rule nhé :binhsua157:

Last edited by a moderator:
Thì cứ đợi thêm 20h rùi sẽ rõ :D
Zị chắc tao phải lập 1 topic repost : Sh*n , On*yC , an*max1991 v....v...là lừa đảo , là Kid , là .v...v thì chắc cũng ko sợ gì nhỉ :binhsua172:

Sau 24h topic này được lập , nếu bác kia ko đưa ra được bằng chứng thì xin MOD xử lý theo Rule nhé :binhsua157:
cứ nói thẳng ra là OnlyC , animax1991 scam. Xem người ta có cười vào mặt mày và ban mày ngay lập tức ko :D Vàng thật ko sợ lửa.

Còn vàng giả khi nhìn thấy lửa là xoắn hết cả lên rồi có tật giật mình thon thót :binhsua172:

HYIPGROUP cho mình biết lý do clone nick nguyenvantuan92

HYIPGROUP cho mình biết lý do clone nick nguyenvantuan92

mod hỏi thừa quá :binhsua58:.

Trọn bộ 3 nick rồi, còn thiếu 1 nick GaC*nDiLo*Ton chưa vô nữa thôi.

dự: sắp tới lại có vài nick mới ra đời :binhsua58:
khổ thân thằng bé mấy nick đều mất thời gian đi spam vô đảo hết :binhsua172:

@kai: anh nói mày ngu ko phải vì anh ghét mày nên anh nói thế.
Mà thật sự là MÀY QUÁ NGU :binhsua159:

Mặc dù thím conglylentieng có rảnh thật nhưng theo thống kê trước đây thì chưa bao giờ thím phát hiện lầm, và đôi khi có vài comment ko thể chuẩn Sơn hơn :)) Còn về việc thím là ai thì....:hihi:

Có vẻ mọi chuyện đã rõ ràng. 3 nick clone tung hứng ,có ý định xấu.

Cám ơn bạn anhhungvole, Mod ssson9 đã hỗ trợ forum truy tìm SCAM! Tuy nhiện, bạn lưu ý muốn tố cáo ai phải có bằng chứng rõ ràng, ( may là lần này có Mod ssson9 cung cấp bằng chứng, không thì bạn đã bị banned oan ). Tên SCAM này không ngu nhé, nếu ngu thì đã không lừa được nhiều người như vậy!

Proof: http://mmo4me.com/showthread.php?109458-Thao-luan-vui-ve-su-trung-hop-cua-cac-nick-clone

GaConDiLonTonhas been banned pertinently!
HYIPGROUP has been banned pertinently!
nguyenvantuan92 has been banned pertinently!
mayhakai3 has been banned pertinently!

Unban anhhungvole!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111