Event 20$ cho những bạn nào may mắn cùng mùa Valentine

Status
Not open for further replies.

bbuzz336

Junior
Reactions
403
MR
0.002

Nội dung: Chỉ cần bạn comment là sẽ có cơ hội nhận $ thôi.
Cơ cấu giải thưởng: Tất cả các giải đều bouns 0,1$, tổng giá trị giải thưởng là 20$.
Thể lệ:
  1. Bạn cần comment với một lời chúc cho ngày Valentine sắp tới cùng với dự đoán xem người comment sau bạn có số ID sau cùng là bao nhiêu.
  2. Bạn đươc dự đoán 1 lần duy nhất trong 1 trang (như vậy bạn sẽ không bị giới hạn số lần chơi trong ngày rồi nhé).
Điều kiện trúng giải:
  1. Người trúng giải là người dự đoán đúng số ID sau cùng của người sau.
  2. Những comment hợp lệ là chỉ đúng khi bạn dự đoán 1 lần duy nhất trong 1 trang và người comment sau cũng phải là người dự đoán lần 1 trong trang đó.
  3. Phải bấm thanks (Mình ko quan trọng cái thanks nhưng điều đó thể hiên việc bạn có thật sự thích tham gia event hay không)
Thời gian tham gia và kết thúc: Từ hôm nay đến hết ngày 14/2 hoặc đã trao hết 20$
Rút kinh nghiệm lần trước, lần này mình sẽ pay cho các bạn qua LR.

Chú ý:
  1. Bài viết không được phép sửa đổi
  2. Có thể mình sẽ bỏ sót những bạn trúng giải nên vui lòng kiểm tra xem mình có trúng giải hay không.
  3. Bạn nào trúng giải vui lòng để lại số LR và quote lại bài viết mình trúng giải ngay tại topic này hoặc liên lạc qua inbox để mình tiện theo dõi.
  4. Nói không với kết hợp để trúng giải.
Để kiểm tra số ID của một acc bạn bấm vào avatar của thành viên đó, trên thanh địa chỉ của trình duyệt sẽ có số ID của thành viên.
Mình sẽ bouns tiền chậm nhất là vào cuối ngày.

Cuối cùng chúc tất cả thành viên MMO4VN một valentine vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc .

Cập nhật:
các bẠn chú ý: Mình không ngỜ sỐ lƯỢng tham gia chƯƠng trình lẠi nhiỀu ĐẾn vẬy nên các bẠn trúng giẢi gỬi inbox mình link trúng giẢi nha. Mình không ĐỌc hẾt ĐƯỢc tẤt cẢ các trang. HỲ hỲ.
Chúc cẢ nhà vui vẺ

Last edited by a moderator:
Mở hàng cho thớt đắt khách nào :)

Chúc toàn thể ae MMO4VN có 1 ngày Valentine đầy ý nghĩa, thật sự vui vẻ và hạnh phúc. Dù cho ko ở bên cạnh người mình yêu, nhg cũng vẫn có niềm vui, hạnh phúc từ những ước mơ mà mình đang theo đuổi :)

​Happy Valentine!!!

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Hehe, quên chưa dự đoán, làm số 7 cho vui vẻ nào :D

ai chưa yêu thì mau có tình yêu, ai đang yêu thì hạnh phúc bên người yêu, ai đã yêu thì hãy yên bản thân mình trước đã
Chúc các bạn 1 mùa valentine ngọt ngào, ấp áp, bên gia đình , bạn bè, và nhất là người "ấy"!

Next: 1

valentine vui vẻ nha mmo, ai có người yêu thì đi chơi không có thì lên đây chém gió.
dự đoán next is: 7

làm con số 8 cho nó phát nào, không thích valentine lắm, thích cuối năm thôi :D

Một mùa valentine nữa lại đến. Chúc cho tất cả những người bạn của tôi có một mùa valentine ấm áp và hạnh phúc.

Số tiếp theo: 5
======================================
U1751835

Chúc bạn có một ngày Valentine thật hạnh phúc bên cạnh người bạn yêu. Và tôi chắc rằng hạnh phúc đó được trao tặng từ một người yêu bạn chân thành nhất.

id tiếp theo: 3

----------------------------
U1751835

Moi nguoi chuc het roi minh biet chuc cai gi day. Thoi chuc cho nhung ai di choi valentine @ ngay di choi vui ve va an toan.So 2 nha. U0059578.

Chuc ace Valungtung am ap, hanh phuc ben nguoi yeu!
Con so 9 may man cho U4308128 :binhsua113:

Ngày Valnetine là một ngày quan trọng và ba chữ "I love you" có ý nghĩa đặc biệt với một ai đó. Đừng nói lên ba chữ ấy nếu bạn không chắc. Đừng đem cảm xúc chân thành của người khác làm trò đùa. Đừng nhìn thẳng vào mắt người khác nếu những điều bạn sắp nói chỉ toàn là giả dối.
Chúc bạn sớm trưởng thành hơn và biết quý trọng tình yêu cũng như những tình cảm chân thành ai đó dành cho bạn. Chỉ một tình cảm chân thực mới làm nên một Valentine ý nghĩa.

id tiếp theo: 7

----------------------------
U1751835

Một mùa valentine nữa lại đến. Single! continue...
ID: 8

Chúc mọi người có 1 valentine nóng bỏng =)) Dự đoán số 4.

chúc-tat-ca-anh-chi-em-mmo-1ngay-valentine-hanh-phúc-cùng-người-yêu.
dự-đoansố:5
LR:U4396849

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus