Event 20$ cho những bạn nào may mắn cùng mùa Valentine

Status
Not open for further replies.
Chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy 1 bờ vai chia sẻ, chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách... Chúc cho ngày lễ Valentines tràn đầy hạnh phúc, ko chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc ….
Tiep tuc voi so 8 may man cho U4308128!
:binhsua113:

chúc cho những đôi tình nhân 1 đêm valentine ngọt ngào,những ai cô đơn thì cũng đừng bùn :( giống như mình
số tiếp theo số 9
U7262842

Valentine chúc mọi người vui vẻ, hạnh phúc bên "nửa ấy" của mình, còn ai chưa có thì sẽ tìm thấy một nửa còn lại trong ngày này nhé

ID: số 6 nhé
LR: U4435524

Ngày Valnetine là một ngày quan trọng và ba chữ "I love you" có ý nghĩa đặc biệt với một ai đó. Đừng nói lên ba chữ ấy nếu bạn không chắc. Đừng đem cảm xúc chân thành của người khác làm trò đùa. Đừng nhìn thẳng vào mắt người khác nếu những điều bạn sắp nói chỉ toàn là giả dối.
Chúc bạn sớm trưởng thành hơn và biết quý trọng tình yêu cũng như những tình cảm chân thành ai đó dành cho bạn. Chỉ một tình cảm chân thực mới làm nên một Valentine ý nghĩa.

id tiếp theo: 9

----------------------------
U1751835

Chúc anh em va linh tinh hạnh phúc. Ai chưa có người iu thì sẽ có người iu. Ai có rồi thì...có thêm nữa @@

số 8 nhá

Vơ lung tung vui vẻ mọi người nhé ;)

ID người sau : 5 :)
U2324826

Chúc những người đang yêu hạnh phúc với một ngày valentine ý nghĩa. Chúc ai chưa yêu sẽ có một bờ vai để chia sẻ. Chúc toàn thể anh êm MMO một Valentine vui vẻ ấm áp hạnh phúc bên người yêu :) Mình thích số 7 :D

hạnh phúc bên người yêu nhá mọi người, ai muốn có người yêu thì sớm có được, ai muốn bỏ người yêu thì sớm bỏ được :))

số 9.......... LR : U4001956

Zeek về hay sao mà tạo cái event to thế:)

Happy valentine day.

Số 5 tiếp theo nhé.

Có vẻ khó ăn nhỉ:(
Số 8
Chúc những ai đang độc thân sẽ kiếm được người yêu ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,056
Latest member
toingoo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week