• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

2 pic của em Angela Phương Trinh .

Reactions
161
MR
0.000

:binhsua163:

Cái này mình thấy hay nên post lên cho vui , Bác nào tỏ vẻ có ăn học đàng hoàng thì mời ra nhé :binhsua146:

Last edited by a moderator:
oh my god ^_^ !

Rảnh vãi.Đem con người ta ra làm trò.Thấy nó đẹp quá rồi ghen tị hả.Nản.Ghép thế ai mà chả ghép được.

thằng đại gia này sướng nhỉ,con này ngon vãi,chơi chắc phải mấy shot/lần :))

ảnh thứ 2 lộ quá

Thế hoá ra đóng phim vai hiền lành thơ ngây thì ngoài đời cũng phải diễn mình là hiền lành thơ ngây để ko bị anti ah. Hoá ra bạn bè thân thiết thì không đc ôm eo, đụng chạm vào người nhau ah.
Tao kinh mấy thằng anti vì cái lí do vớ vẩn này.

Thế hoá ra đóng phim vai hiền lành thơ ngây thì ngoài đời cũng phải diễn mình là hiền lành thơ ngây để ko bị anti ah. Hoá ra bạn bè thân thiết thì không đc ôm eo, đụng chạm vào người nhau ah.
Tao kinh mấy thằng anti vì cái lí do vớ vẩn này.

Não bác ko có nếp nhăn ah, ng ta anti vì lí do gì lên mạng mà tìm.Tự mình làm xấu hình tượng thì bị anti thôi.

má này xài toàn đồ giả, mông, ngực bơm, sửa mũi, chỉ có cái mỏ là ko sửa thôi, toàn bộ sửa ráo, đã vậy còn đạo KPOP trắng trợn nữa chứ, mấy bạn vào forum KPOP coi họ chửi, em gái má PT nói với bạn của nó: "chị mềnh cái gì cũng sửa, mình thì ko đc như chị nên chỉ hút bồ đà giải sầu thui"

vô học! chả thích Phương Trinh nhưng không vì thế đi nhục mạ người ta! Còn đời riêng thì cần gì bới móc... mỗi người 1 cs mà

vô học! chả thích Phương Trinh nhưng không vì thế đi nhục mạ người ta! Còn đời riêng thì cần gì bới móc... mỗi người 1 cs mà
Vô học hay ko cũng cao hơn bác , Người ghép đc chứ bác có làm đc ko mà chửi :binhsua146:
Cái này ng ta làm cho vui còn đầy hình sao nổi tiếng khác đấy. Hay nó là mẹ bác nên bác lên tiếng :binhsua159:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom