Help 15 nguyên tắc HYIP :|

Bài viết hay! thanks.
Bây giờ có ít tiền rảnh, tham gia tí cho vui,!

thật sự rất có ích, tks thớt

Đọc xong vỡ được ra nhiều điều. Hay phết. Hóa ra từ trước tới giờ mình toàn chơi theo cảm tính. May mà mất ít

đã thấm nhuần ng tắc thứ 10.............

rất bổ ích cho ai chơi hyip!

Mỗi lần bị scam lại quay vào đây nghiền ngẫm sự HYIP. ...

thanks nhìu !!! newbie nên khá chuối trong mấy vụ này

Hành động đi chứ nói xuông làm gì :binhsua43:

á, lastmonitor.............:binhsua24: :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Tks chủ thớt , rất hữu ích

thanks chủ thớt, bài viết rất hữu ích với newbie muốn tham gia hyip như mình

Đang muốn chơi hyip, bạn nào tư vấn cho mình bây giờ trang nào ngon nhỉ
Mình vốn có 10$ thôi, mong anh em tư vấn giúp :binhsua156::binhsua156:

I began the game in Hyip programs with 10$. gradually raised rates)

12. Đừng bao giờ để lộ những trang các bạn đang chơi, điều này sẽ làm hại bạn, bởi tại sao ? 1 trang tốt là 1 trang có lượng pay và dep ổn định, nếu lượng dep quá nhanh site sẽ sập, tưởng tượng như 1 nồi cơm vậy, nhiều người ăn thì nhanh hết, ít người ăn thì cơm thiu, thế nên người ăn vừa đủ và cơm vừa hết là được.

13. Đừng bao giờ chơi theo phong trào, vì mỗi người chơi sẽ luôn có 1 định hướng riêng, bạn không thể biết họ tính toán và suy nghĩ như thế nào , thế nên bạn chơi theo phong trào khả năng bị scam là khá cao, bởi lẽ nhiều người chỉ đang muốn bạn dep vào để họ có thể rút được thêm ra mà thôi.

14. Đừng bao giờ chia sẻ bất cứ thông tin gì về 1 site hyip cho bất kỳ người nào, bởi họ có thể là admin của 1 site hyip nào đó mà khi bạn tiết lộ bí mật về site đó, chắc chắn admin sẽ đề phòng hơn trong những lần làm site kế tiếp.

15. Nguyên tắc cho nhận : Cuộc sống không có ai cho không ai cái gì cả, đơn giản ví dụ như là ai đó dạy bạn che@t, thì bạn có bao giờ nghĩ là họ là admin, họ mong bạn biết che@t, để rồi mỗi site họ làm ra bạn sẽ che@t 2-3 acc, thậm chí 10 acc. Bạn tìm được 1 monitor tốt, đừng tin, họ ngăn cản bạn vài site nhưng khi họ ra site, bạn dep vào và bạn ăn 1 quả cam cực đắng , bạn đã bao giờ nghĩ tới điều này chưa ? Đừng nhận bất kỳ 1 sự miễn phí nào dễ dàng, ẩn sau nó là 1 con dao sắc nhọn.

Update thêm 4 nguyên tắc nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom