Help 15 nguyên tắc HYIP :|

Mới thấy bác dep 230$ bên palm, ngưỡng mộ ghê, mình chả dám chơi quá 100$ cho 1 acc bao giờ.

cái nào chắc ăn thì mình xuống xác cho nó khô máu luôn chứ cậu:))

cái này hình như copy của bác las
hay bác las copy đây nhỉ :D

Bài viết kia là của 2 đứa này :|
Tác giả bài viết: Hà Thu (theo Investorguide)
Nguồn tin: Phúc Hậu sưu tầm

còn bài viết của anh là từ kinh nghiệm của anh viết ra :| thế nên anh chả trích dẫn câu nói của mấy ông nghiên cứu kinh tế với triết lý đâu :| mà bài kia là kiểu hướng dẫn cho các nhà đầu tư kiểu dạng forex, gold, oil chứ không hợp lý lắm cho HYIP.

Đọc mấy cái này đi xem có thích hợp với HYIP không =))

Biết tận dụng các xu thế thị trường
Biết cách tận dụng các đòn bẩy
Có một đội ngũ cố vấn chuyên nghiệp

Bài viết kia là của 2 đứa này :|

còn bài viết của anh là từ kinh nghiệm của anh viết ra :| thế nên anh chả trích dẫn câu nói của mấy ông nghiên cứu kinh tế với triết lý đâu :| mà bài kia là kiểu hướng dẫn cho các nhà đầu tư kiểu dạng forex, gold, oil chứ không hợp lý lắm cho HYIP.

Đọc mấy cái này đi xem có thích hợp với HYIP không =))

Biết tận dụng các xu thế thị trường
Biết cách tận dụng các đòn bẩy
Có một đội ngũ cố vấn chuyên nghiệp

phức tạp quá đê...thuật ngữ chuyên ngành lun.

Cũng học hỏi được 1 ít kinh nguyệt - đã đầu tư lần đầu tiên 1 số tiền vừa xấu vừa đẹp 14.68 $

thanks nhiều
mình mới chơi, và bị scam luôn, nhưng giờ vẫn máu và muốn chiến tiếp. Mong được các bác chỉ giáo

Điều này cũng như trong cuộc sống thôi, đó là khi bạn tìm đc 1 site bạn cho là tốt, hãy xem xem nó có lãi 3%/ngày và được ít nhất 5000$ đầu tư vào hay không , nếu có thì hãy xem xét thật cẩn thận.Tôi không bao giờ chơi những site có host rẻ tiền hay free, hoặc sử dụng cùng 1 kiểu script.

các bác cho em hỏi tí xíu:

làm sao để biết được " site nào có host rẻ tiền hoặc free"?
làm sao để biết site được đầu tư 5000$ vào hay không?

cảm ơn các bác

Last edited by a moderator:
Là newbie , đọc những kinh nghiệm của chủ thớt thật bổ ích. Thấy cái nào bác nói cũng đúng cả. Thích nhất câu đừng để lòng tham chi phối đó.

PM qua yahoo chủ thớt để mua tip mà ko bao giờ thấy chủ thớt trả lời m ...ko hiểu bác còn làm dịch vụ cung cấp tip chơi HYIP ko nhỉ

Đang ngâm cứu HIYP và có ít vốn muốn quăng vào.Thank bác Last nhé.Nghe ngóng và phang thôi.:binhsua02:

Mình đang tập đầu tư hyip vào đọc bài viết bạn rất hay

Đang ngâm cứu tập tành chơi hyip, bài viết của bạn rất hữu ích cho nhữg newbie như mình :binhsua85: thanks nhé

cũng muốn thử với hyip nhưng chưa ch đã bị ăn cam mấy site nên cũng ngán

Chơi HYIP thấy cũng giống chứng khoán phải luôn luôn lắng nghe và không ngừng tìm hiểu

để nghiên cứu tí thể loại này,anh em kiếm được site ngon share với,chia lãi cho :binhsua104:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back