Event [15 MR] Tranh giải FAN Cứng của MMO4ME.com - 24/02/2024

Facebook Post - 1200x630.jpg

Chào các bạn,

FAN cứng là gì, đó là những người thường trực và cống hiến rất nhiều bài viết cho ngôi nhà MMO4ME của chúng ta. Chúng ta cũng rất thắc mắc đó là những ai đúng không? Thì với chương trình này, chúng ta sẽ tìm được họ sớm thôi.

Chương trình tranh giải FAN cứng của MMO4ME.com với thể lệ đơn giản như sau:​

1. Bạn đã đăng kí trước 30 ngày so với thời điểm bắt đầu chu kỳ mới của Event
  2. Bạn đang có trên 20 Posts
  3. Các bài trả lời sau sẽ được cho là SPAM:
    • Không có giá trị cho chủ Topic: bàn ra khỏi chủ đề của Topic, gây hoang mang, khó hiểu cho chủ Topic và những người khác, ...
    • Không có giá trị cho người khác đọc: topic quá cũ, vấn đề đã được giải quyết, ...
    • Không thật lòng trả lời, hướng dẫn: khi có người hỏi lại nhưng không trả lời khi vẫn đang Online trong 24h
    • Tự SPAM vào Topic của mình tạo ra
    • Vi phạm từ 3 Posts trở lên sẽ bị loại
  4. Phải cách 4 tuầnbạn mới được tham gia chương trình:
    • Có nghĩa là nếu bạn thắng giải lần này, thì 2 lần tiếp theo bạn tham gia sẽ không được tính
  5. Bạn trả lời vào các Topic có trong các BOX sau:
    • Questions & Answers
      Pay Per Click Advertising (PTC)
      Cryptocurrency
      NFT Games
      Paid to Upload (PTU)
      Captcha
      Offers
      YouTube
      Facebook
      TikTok
      Others
      Publisher
      Affiliate Marketing
      Google AdSense
      Vietnam
      Global
      Forex
      Discussion
      Trading System
      Broker
      Analysis
      Stock
      HYIP & Matrix
      Report SCAM
      SCAMMER Detection & Prevention
      SCAM Case
      Virtual Currencies
      PayPal
      WebMoney
      Perfect Money
      Skrill (Moneybookers)
      Payoneer
      Payeer
      Others
      Gift Card
      Banking & Credit - Debit - Prepaid Card
      IT Skills
      Phone Numbers
      Website, Mobile App & Server
      Share Sofware & Tools
      Trending

Thời gian các chu kỳ:​

• Chù kỳ thứ 6 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 12/02/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 24/02/2024
  • Chù kỳ thứ 5 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 29/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 10/02/2024
  • Chù kỳ thứ 4 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 15/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 27/01/2024
  • Chù kỳ thứ 3 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 02/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 13/01/2024
  • Chù kỳ thứ 2 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 18/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 30/12/2023
  • Chù kỳ đầu tiên bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 07/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 16/12/2023

Bạn có thể kiểm tra bảng xếp hạng trực tiếp ở đây:​

• Đầu tiên bạn sẽ tìm đến khu vực cập nhật những bài viết mới: Forum Statistics
    • Bạn chọn vào mục: FAN Cứng
    • Và tìm thứ hạng của bạn ở đây

Và cuối là giải thưởng cho mỗi chu kỳ cực kỳ hấp dẫn:​

• Giải nhất: 15 MR
  • Giải nhì: 5 MR

Chúc các bạn vui vẻ và luôn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Last edited:
Gửi @Shin
đọc cmt phía trên kìa , rõ ràng là nó gài bẫy mình mà còn nói chuyện rất mất dạy thôi cũng kệ chứ nó gây với nhiều người rồi , kiểu j cũng bị sờ gáy thôi

Mình @TaiChinhThuDong chính thức đã bị loại khỏi event vào ngày 12/12. Nhưng vào ngày 09/12 bạn @Caplockit đưa ra thông tin này là không đúng sự thật. View attachment 241230View attachment 241231
Lại thêm 1 người có vấn đề về đọc hiểu nữa :ami_fat_cat_040: Có biết khái niệm gần đây là gì không thế bác ???

Thứ nhất cái này lâu rồi, hình như em post vào buổi sáng 9/12
Rule mới của Admin áp dụng vào cuối ngày 9/12 thì liên quan gì

Thứ 2 bác chơi bẩn giống y chang ngài bí bí đái tới 99% thì bị loại là điều tất nhiên, suy ra em dự đoán đúng tương lai chứ có cái gì gọi là sai sự thật đâu ???

Không hiểu sao bác và ngài bí bí đái giống nhau tới 99% từ cách chơi bẩn tới khóc thét và rồi giờ tới vấn đề về nhận thức nữa :ami_fat_cat_040:

Mình @TaiChinhThuDong chính thức đã bị loại khỏi event vào ngày 12/12. Nhưng vào ngày 09/12 bạn @Caplockit đưa ra thông tin này là không đúng sự thật. View attachment 241230View attachment 241231
thì nó rp rồi nó công bố luôn đó , rp rồi ngày 12 admin mới vào xử lý , nói chúng bọn này toxic lắm , giờ ai mà nói nhiều tí là nó bảo spam , còn bản thân chúng đá qua đá về với nhau thì ko phải, spam , chắc do mấy người bị chọt đa số là lớn rồi hoặc trưởng thành về nhận thức rồi nên họ ko đôi co làm j , chứ thành phần này gây sự với rất nhiều người chứ k riêng j bạn đâu

View attachment 241234
Có một người anh em lạ trên diễn đàn này nhắn tin cho tôi như thế này.

Đây là bằng chứng nhé mọi người, khỏi cần che chi cho mệt nick của ngài bí bí đái @pipidn , mất 30 MR ngồi cày cú đến nổi chụp hình gửi người khác, kêu người khác đi report em đó mọi người, sống bẩn như thế này đây ? Đây là hành động của kẻ tiểu nhân, lập team vu khống người hiền lành, nhưng do trình độ có hạn, chắc ai cũng biết đỉnh cao trí tuệ của ngài bí bí đái rồi, hèn gì report này có vấn đề rất nặng về nhận thức thì ra là do ngài bí bí đái @pipidn chỉ :ami_fat_cat_040: . Anh @Shin cho em hỏi ngài bí bí đái @pipidn chơi bẩn đã bị loại còn không biết hối cải, hết lần này tới lần khác không ngừng kích động người khác để vu khống cho một người hiền lành như em thì bị tội gì, có nên bị ban nick vĩnh viễn không ?

View attachment 241234
Có một người anh em lạ trên diễn đàn này nhắn tin cho tôi như thế này.
bọn nó là 1 team chứ k phải 1 người đâu , cũng bị chơi , nhưng mình là cá nhân sợ nói k lại bọn nó , bằng chứng chúng xoá cmt để lại các cmt của tui rồi rp bảo tui spam , rõ ràng thế kìa mà cũng chịu k làm j đc nó đó thôi

bọn nó là 1 team chứ k phải 1 người đâu , cũng bị chơi , nhưng mình là cá nhân sợ nói k lại bọn nó , bằng chứng chúng xoá cmt để lại các cmt của tui rồi rp bảo tui spam , rõ ràng thế kìa mà cũng chịu k làm j đc nó đó thôi

Tiểu nhân là luôn núp sau lưng người khác rồi xúi người khác ra mặt lên tiếng về một vấn đề gì đó, chẳng hạn như vấn đề vì chơi bẩn nên không thể đạt giải nhất nên mất 30 MR, trong lòng cay cú, tức điên người nên tìm mọi cách hãm hại nói xấu người khác mọi nơi, mọi lúc. Ngài bí bí đái @pipidn sống với phương châm " tao không ăn được thì tao đạp đổ, chứ không cho bất cứ thằng nào ăn được, giải nhất của forum luôn luôn là của tao " :ami_fat_cat_040:
Anh @Shin theo em nghĩ nên cho ngài bí bí đái vào danh sách đen, không áp dụng bất kỳ event nào đối với nick ngài bí bí đái @pipidn vì ngài ấy luôn nghĩ forum này là của ngài ấy. :ami_fat_cat_051:

View attachment 241235
Đây là bằng chứng nhé mọi người, khỏi cần che chi cho mệt nick của ngài bí bí đái @pipidn , mất 30 MR ngồi cày cú đến nổi chụp hình gửi người khác, kêu người khác đi report em đó mọi người, sống bẩn như thế này đây ? Đây là hành động của kẻ tiểu nhân, lập team vu khống người hiền lành, nhưng do trình độ có hạn, chắc ai cũng biết đỉnh cao trí tuệ của ngài bí bí đái rồi, hèn gì report này có vấn đề rất nặng về nhận thức thì ra là do ngài bí bí đái @pipidn chỉ :ami_fat_cat_040: . Anh @Shin cho em hỏi ngài bí bí đái @pipidn chơi bẩn đã bị loại còn không biết hối cải, hết lần này tới lần khác không ngừng kích động người khác để vu khống cho một người hiền lành như em thì bị tội gì, có nên bị ban nick vĩnh viễn không ?
Mày lấy bằng chứng gì nói thằng này là thằng @pipidn trẻ ranh

kệ thôi bạn ơi , nó nói chuyện rất mất dạy , mình ko rp nhưng hình như có người rp nó rồi đó , gây với bao nhiêu người rồi

2 thành phần chơi bẩn giống nhau 99% lên đây song ca đóng tuồng cải lương khóc thét :ami_fat_cat_040: thật tội nghiệp

Ở đây chỉ có ngài bí bí đái @pipidn là chơi bẩn như thế thôi, chứ không ai chơi bẩn như thế, muốn chứng minh không phải ngài bí bí đái @pipidn thì rất là đơn giản, show hình không che lên đây :ami_fat_cat_040:

Nhưng đảm bảo là không dám vì 100% là ngài bí bí đái mà :ami_fat_cat_051:

Đọc giọng điệu, câu từ cay cú, thêm có vấn đề về nhận thức rất nặng thì không ai khác ngoài ngài bí bí đái @pipidn nhé, ở đây người cay cú vì giải này chỉ có ngài bí bí đái thôi nhé, nên không cần diễn tuồng chi cho mệt

Last edited:
rồi sẽ có ngày thôi , admin sẽ sờ gáy thôi , nhưng cách nó nói chuyện là thấy quá mất dạy rồi
Đây là topic anh @Shin lập ra để tạo event cho mọi người tham gia, chứ không phải là nơi để vô đây đóng tuồng khóc thét nha. Suốt ngày cứ lập team vô đây vu khống gây sự với người khác. Đây là lần nhắc nhở cuối cùng đó nha ngài bí bí đái @pipidn

2 thành phần chơi bẩn giống nhau 99% lên đây song ca đóng tuồng cải lương khóc thét :ami_fat_cat_040: thật tội nghiệp

Ở đây chỉ có ngài bí bí đái @pipidn là chơi bẩn như thế thôi, chứ không ai chơi bẩn như thế, muốn chứng minh không phải ngài bí bí đái @pipidn thì rất là đơn giản, show hình không che lên đây :ami_fat_cat_040:

Nhưng đảm bảo là không dám vì 100% là ngài bí bí đái mà :ami_fat_cat_051:

Đọc giọng điệu, câu từ cay cú, thêm có vấn đề về nhận thức rất nặng thì không ai khác ngoài ngài bí bí đái @pipidn nhé, ở đây người cay cú vì giải này chỉ có ngài bí bí đái thôi nhé, nên không cần diễn tuồng chi cho mệt
Mày thì ghê rồi. Và tao cũng không cần phải chứng minh là thằng @pipidn hay người khác đối cho mày biết để mày quấy rối người ta. OK he. Tao không thích tác phong của mày nên mày đừng tương tác với tao ở các post của ae trên này nữa nhé. Mày kím tao hoài mà tao không replly mày mãi mà mày vẫn chưa biết nhục kkk

Mày thì ghê rồi. Và tao cũng không cần phải chứng minh là thằng @pipidn hay người khác đối cho mày biết để mày quấy rối người ta. OK he. Tao không thích tác phong của mày nên mày đừng tương tác với tao ở các post của ae trên này nữa nhé. Mày kím tao hoài mà tao không replly mày mãi mà mày vẫn chưa biết nhục kkk
ko nên dùng ngôn ngữ chợ búa nhé bạn , ko thì mình cũng giống như nó thôi , cứ kệ nó , rồi sẽ có ngày thôi , nó đâm chọt nhiều người lắm , :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad:

Screenshot 2023-12-17 at 8.44.42 PM.png

Đã tới hạn của chương trình rồi. Mình xin công bố kết quả như sau:
  1. Giải nhất thuộc về @sockscheap
  2. Giải nhì thuộc về @Caplockit
  3. Đồng giải 3 sẽ chia đôi giải thưởng: @1qaz1qaz@DaoDung2008
Và mình đã trao giải cho các bạn rồi. Chúc các bạn vui vẻ nha.

Tiếp tới là:
  • Chù kỳ thứ 2 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 18/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 06/01/2023
Cùng với đó là những quy định mới để bảo đảm công bằng cho mọi người:
  • Bạn đã đăng kí trước 30 ngày so với thời điểm bắt đầu chu kỳ mới của Event
  • Bạn đang có trên 20 Posts
  • Các bài trả lời phải có liên quan và đóng góp cho chủ đề của chủ Topic tạo ra
    • Các trường hợp cố tình thảo luận ra khỏi chủ đề của Topic sẽ được xem là SPAM gian lận
    • Vi phạm trên 5 Posts sẽ bị loại
  • Phải cách 1 tuầnbạn mới được tham gia chương trình:
    • Có nghĩa là nếu bạn thắng giải lần này, thì lần tới bạn có tham gia cũng không được nhận giải

Giải thưởng:​

• Giải nhất: 20 MR
  • Giải nhì: 5 MR

Chúc mọi người vui vẻ,
BQT MMO4ME

Gửi @Shin
Cám ơn bạn đã báo cáo những Links này cho mình. Tuy nhiên thì các Links này đã cũ hơn hoặc quá ít để khẳng định một hành vi gian lận.

Hy vọng lần tới mọi người tham gia sẽ không xảy ra trường hợp tương tự này nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,393
172,486
Latest member
doankhacdat22

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom