Event [15 MR] Tranh giải FAN Cứng của MMO4ME.com - 24/02/2024

Facebook Post - 1200x630.jpg

Chào các bạn,

FAN cứng là gì, đó là những người thường trực và cống hiến rất nhiều bài viết cho ngôi nhà MMO4ME của chúng ta. Chúng ta cũng rất thắc mắc đó là những ai đúng không? Thì với chương trình này, chúng ta sẽ tìm được họ sớm thôi.

Chương trình tranh giải FAN cứng của MMO4ME.com với thể lệ đơn giản như sau:​

1. Bạn đã đăng kí trước 30 ngày so với thời điểm bắt đầu chu kỳ mới của Event
  2. Bạn đang có trên 20 Posts
  3. Các bài trả lời sau sẽ được cho là SPAM:
    • Không có giá trị cho chủ Topic: bàn ra khỏi chủ đề của Topic, gây hoang mang, khó hiểu cho chủ Topic và những người khác, ...
    • Không có giá trị cho người khác đọc: topic quá cũ, vấn đề đã được giải quyết, ...
    • Không thật lòng trả lời, hướng dẫn: khi có người hỏi lại nhưng không trả lời khi vẫn đang Online trong 24h
    • Tự SPAM vào Topic của mình tạo ra
    • Vi phạm từ 3 Posts trở lên sẽ bị loại
  4. Phải cách 4 tuầnbạn mới được tham gia chương trình:
    • Có nghĩa là nếu bạn thắng giải lần này, thì 2 lần tiếp theo bạn tham gia sẽ không được tính
  5. Bạn trả lời vào các Topic có trong các BOX sau:
    • Questions & Answers
      Pay Per Click Advertising (PTC)
      Cryptocurrency
      NFT Games
      Paid to Upload (PTU)
      Captcha
      Offers
      YouTube
      Facebook
      TikTok
      Others
      Publisher
      Affiliate Marketing
      Google AdSense
      Vietnam
      Global
      Forex
      Discussion
      Trading System
      Broker
      Analysis
      Stock
      HYIP & Matrix
      Report SCAM
      SCAMMER Detection & Prevention
      SCAM Case
      Virtual Currencies
      PayPal
      WebMoney
      Perfect Money
      Skrill (Moneybookers)
      Payoneer
      Payeer
      Others
      Gift Card
      Banking & Credit - Debit - Prepaid Card
      IT Skills
      Phone Numbers
      Website, Mobile App & Server
      Share Sofware & Tools
      Trending

Thời gian các chu kỳ:​

• Chù kỳ thứ 6 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 12/02/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 24/02/2024
  • Chù kỳ thứ 5 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 29/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 10/02/2024
  • Chù kỳ thứ 4 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 15/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 27/01/2024
  • Chù kỳ thứ 3 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 02/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 13/01/2024
  • Chù kỳ thứ 2 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 18/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 30/12/2023
  • Chù kỳ đầu tiên bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 07/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 16/12/2023

Bạn có thể kiểm tra bảng xếp hạng trực tiếp ở đây:​

• Đầu tiên bạn sẽ tìm đến khu vực cập nhật những bài viết mới: Forum Statistics
    • Bạn chọn vào mục: FAN Cứng
    • Và tìm thứ hạng của bạn ở đây

Và cuối là giải thưởng cho mỗi chu kỳ cực kỳ hấp dẫn:​

• Giải nhất: 15 MR
  • Giải nhì: 5 MR

Chúc các bạn vui vẻ và luôn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Last edited:
View attachment 241334
Đã tới hạn của chương trình rồi. Mình xin công bố kết quả như sau:
  1. Giải nhất thuộc về @sockscheap
  2. Giải nhì thuộc về @Caplockit
  3. Đồng giải 3 sẽ chia đôi giải thưởng: @1qaz1qaz@DaoDung2008
Và mình đã trao giải cho các bạn rồi. Chúc các bạn vui vẻ nha.

Tiếp tới là:
  • Chù kỳ thứ 2 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 18/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 06/01/2023
Cùng với đó là những quy định mới để bảo đảm công bằng cho mọi người:
  • Bạn đã đăng kí trước 30 ngày so với thời điểm bắt đầu chu kỳ mới của Event
  • Bạn đang có trên 20 Posts
  • Các bài trả lời phải có liên quan và đóng góp cho chủ đề của chủ Topic tạo ra
    • Các trường hợp cố tình thảo luận ra khỏi chủ đề của Topic sẽ được xem là SPAM gian lận
    • Vi phạm trên 5 Posts sẽ bị loại
  • Phải cách 1 tuầnbạn mới được tham gia chương trình:
    • Có nghĩa là nếu bạn thắng giải lần này, thì lần tới bạn có tham gia cũng không được nhận giải

Giải thưởng:​

• Giải nhất: 20 MR

Chúc mọi người vui vẻ,
BQT MMO4ME

Cám ơn bạn đã báo cáo những Links này cho mình. Tuy nhiên thì các Links này đã cũ hơn hoặc quá ít để khẳng định một hành vi gian lận.

Hy vọng lần tới mọi người tham gia sẽ không xảy ra trường hợp tương tự này nữa.
cám ơn admin đã tổ chức sân chơi cho anh em. Em có chút quà cầm về là vui lắm rồi ạ. :D

Gửi @Shin
Ối giời ơi công sức thức tới gần 5h sáng để ngồi lục lại tất cả những comment của em từ lúc bắt đầu tham gia event tới giờ, thật tội nghiệp cho bác :ami_fat_cat_040: nhưng vấn đề là bác có vấn đề về đọc hiểu, không biết 2 chữ " gần đây " của Admin có nghĩa là gì ??? Lại thêm có người giật dây, kích động sau lưng vì cay cú bị loại mất 30 MR :ami_fat_cat_051:
Event đợt 2 chuẩn bị bắt đầu, thế nào tối nay cũng có người thức tới sáng, để spam topic liên tiếp cả chục nháy nên cẩn thận nha đồng minh của bác ấy, ngài bí bí đái @pipidn :ami_fat_cat_040:

View attachment 241334

Tiếp tới là:
  • Chù kỳ thứ 2 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 18/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 06/01/2023
    • Các trường hợp cố tình thảo luận ra khỏi chủ đề của Topic sẽ được xem là SPAM gian lận
    • Có nghĩa là nếu bạn thắng giải lần này, thì lần tới bạn có tham gia cũng không được nhận giải

Chúc mọi người vui vẻ,
BQT MMO4ME

Cám ơn bạn đã báo cáo những Links này cho mình. Tuy nhiên thì các Links này đã cũ hơn hoặc quá ít để khẳng định một hành vi gian lận.

Cám ơn anh @Shin đã tạo ra sân chơi bổ ích này cho mọi người vào dịp cuối năm 😍😍😍

View attachment 241334

Tiếp tới là:

Chúc mọi người vui vẻ,
BQT MMO4ME

Gần hết năm admin chơi lớn quá

View attachment 241334

Tiếp tới là:

Chúc mọi người vui vẻ,
BQT MMO4ME

Cám ơn Admin. Vì đã nhận được giải nhì 10 MR của forum, nên cũng phải có tinh thần trách nhiệm của event này, em sẽ quan sát theo dõi từng hành động, từng cử chỉ của những người tham gia event tuần này, vì tuần này quy tụ nhiều thành phần chơi bẩn của tuần trước, nên việc chơi bẩn khá cao, để đảm tính công bằng của event, tất cả mọi hành vi phạm rule đều sẽ bị report một cách không thương tiếc. Vì sự công bằng của event nên em sẽ cống hiến tuổi thanh xuân của mình để tìm bằng được những hành vi chơi bẩn :ami_fat_cat_076:

Mới có nữa ngày mà có người đã gần 10 post rồi, thật đáng sợ. Tình trạng chơi bẩn đang ở mức đáng báo động, cầm phải xử lý mạnh tay để răng đe kẻ khác :ami_fat_cat_051:

Chúc mọi người tham gia event tuần này vui vẻ, và luôn nhớ đừng bao giờ giở trò " chơi bẩn " :ami_fat_cat_040:

Gần hết năm admin chơi lớn quá
Mong event nho nhỏ góp vui chương trình cuối năm cho mọi người.

Má bao giờ mới đc 30$$$$$$$$$$$$$$$
Cứ bình tĩnh từ từ tham gia là sẽ được giải nhất thôi.

lâu lắm quay lại 4rm khác quá....
Lâu quá thấy khác là chắc rồi. Forum luôn thay đổi theo thời gian mà.

Hy vọng Forum sẽ có thể giúp đỡ bạn thật nhiều.

Anh @Shin đã dành rất nhiều thời và tâm huyết mới tạo ra 1 event " Thi thiết kế Mascot chào mừng tên miền mới https://kiem-tien.com " để tạo ra cơ hội cho những người có tài năng cùng nhau thi thiết kế. Thế nhưng ngài bí bí đái @pipidn không những không có tài năng gì, mà còn vô topic spam vớ vẩn hết lần này tới lần khác, với mục đích sâu xa là tăng số post " Fan Cứng " để gặm được giải nhất 20 MR, làm cho topic event kia người thì thiết kế thì rất ít, mà lời nói nhảm của ngài bí bí đái thì rất nhiều

Như vậy ngài bí bí đái đã " cố tình thảo luận ra khỏi chủ đề của Topic " :ami_fat_cat_051:

sao vô lý vậy họ goi tui vao cmt, tui trả lơi cmt của họ thì bị goi là spam là sao ,
tui chỉ tra lời cai họ nhăn tui vào thì bi gọi là spam , vô lý quá , tui đề nghị admin xem lại cai thằng cap đó , no suot ngày đâm chọt , họ chả lam j sai cũng đâm chọt dù tui chả làm j cả

admin xem lại , thằng đó mất dạy rõ ràng , trong khi tui chả làm j sai cả , chủ đề cmt rõ ràng có phải là cố tình nói ra cái khác đâu , hỏi ptc thì nói chuyện ptc , forex thì nói chuyện forex , chả hiểu sai ở đâu , cái thằng cap đó đã có rất nhiều người tố cáo nó toxic mà sao cứ nhè tui chặt là sao

admin xem lại , thằng đó mất dạy rõ ràng , trong khi tui chả làm j sai cả , chủ đề cmt rõ ràng có phải là cố tình nói ra cái khác đâu , hỏi ptc thì nói chuyện ptc , forex thì nói chuyện forex , chả hiểu sai ở đâu , cái thằng cap đó đã có rất nhiều người tố cáo nó toxic mà sao cứ nhè tui chặt là sao
Trước khi event admin có ra thông báo rất rõ

Không biết ngài bí bí đái @pipidn có biết đọc chữ không ?
Topic tiêu đề một chuyện mà vô nói qua chuyện khác.
Em chỉ nói sự thật nên mọi người ghét em thôi ngài bí bí đái @pipidn ơi, còn người tố cáo em topxic có phải là @Mmo01 người bạn thân của ngài không ?

sao vô lý vậy họ goi tui vao cmt, tui trả lơi cmt của họ thì bị goi là spam là sao ,
tui chỉ tra lời cai họ nhăn tui vào thì bi gọi là spam , vô lý quá , tui đề nghị admin xem lại cai thằng cap đó , no suot ngày đâm chọt , họ chả lam j sai cũng đâm chọt dù tui chả làm j cả
Nếu để ý event kìa thì do ngài bí bí đái @pipidn cmt trước nên người khác mới gọi tên ngài, mà khi người ta gọi vào thì chơi luôn 3 nháy mà kêu không spam.
Ngoài ra còn nhiều topic khác nữa chứ đâu phải topic event không đâu.
Ngài bí bí đái @pipidn cứ tưởng đua đợt này giống như là đua top chat, cứ tưởng là mỡ sẽ dễ húp :ami_fat_cat_040:
Thôi đừng đóng tuồng cải lương khóc thét nữa ngài bí bí đái à, để qua đợt 3 đua với em cho vui :ami_fat_cat_051:

Gửi người bạn thân cùng team với ngài bí bí đái @pipidn , núp lùm kích động, đâm chọt sau lưng @Mmo01 , em có quà cho bác nhân dịp Noel đây :ami_fat_cat_040:

Topic thông báo của Admin " Chính sách bảo hiểm khi SCAM có liên quan đến nhóm Legendary, Ancient và Expert " thì vô cố tình spam nhiều lần nhầm mục đích tăng số post

Như vậy bạn thân của ngài bí bí đái @Mmo01 đã " cố tình thảo luận ra khỏi chủ đề của Topic " :ami_fat_cat_051:.

Mình không tham gia event này cũng như không rảnh hỗ trợ 1 phần làm giám khảo để theo dõi kỹ all những người có tham gia nhưng chỉ cần dạo qua 4r và để ý từ khi có cái event này các tình trạng cố tình cmt để tăng post tồn đọng rất chi là buồn cười :popo_burn_joss_stick:

1: Khá nhiều các cmt kiểu TỰ KỶ = cmt liên tục > 2, 3 cmt liên tiếp
2: Xuất hiện khá nhiều các cmt đào mộ kiểu tìm các bài viết từ mấy năm trước để reply =))
3: Nhiều cmt chẳng liên quan gì đến chủ đề của topic hoặc cố tình giả nai hỏi vu vơ để người khác trả lời xong tạo cớ quote rep tiếp ...

-------

=> ĐỀ XUẤT :

1: Đối với các bài viết khi ta online mà thấy các cmt mới, muốn trả lời thì có thể tổng hợp quote để trả lời trong 1 lần thôi chứ đừng lách luật kiểu quote thành nhiều #. Không nói đâu xa, chính bản thân Admin còn tuân thủ tổng hợp quote 1 lần để làm gương rồi thì bà con cứ theo gương admin mà làm , vd như admin quote nhiều cmt để trả lời 1 lần thế này thôi : https://mmo4me.com/threads/471368/page-7#post-7988376

Mình mà rảnh làm giám khảo lần này thì mấy cái cmt kiểu liên tục 2,3 lần liên tiếp, thì chỉ nhắc nhở lần đầu xong merge posts lại, đến lần 2 vẫn cố tình là loại khỏi event, bị loại mà vẫn tiếp tục spam vi phạm là banned luôn 1 tuần - 1 tháng cho nhớ :popo_boss:

2: Đối với các bài viết đã lâu không có người reply thì chỉ cần vài tháng đã gọi là đào mộ rồi chứ đừng nói là đi lục cả bài viết mấy năm trước để cmt, vì thế các cmt nào đào mộ chỉ cần moi lại 1 bài viết từ 6 tháng trước không ai rep cũng đã goi là lỗi thời, có chăng khi ai đó đụng việc có liên quan đến chủ đề đó và nêu lại thì nó sẽ khác, và không khó để nhận ra nếu việc cmt xoáy lại chủ đề cũ đúng mục đích so với việc cmt chủ yếu đào mộ để tăng post :popo_burn_joss_stick:

3: Việc các cmt giả nai hỏi qua lại vu vơ để viện lý do reply lách luật không phải cmt liên tục thì chỉ nhìn sơ qua là cũng biết chứ không cần phải xem các report của mọi người mới thấy đâu, vì thế các cmt kiểu giả nai tạo cớ nên stop lại :popo_beat_brick:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week