SCAM Nguyen Nhat Minh - MSB 25001011991056 - Scam bán TUT KYC

Chắc phải đóng tiền mở dịch vụ Thu hồi nợ xấu , nợ ko giấy . có giấy . Các loại nợ . Xài nhiều ̣dịch vụ có ưu đãi . Từ 1 , 2 Hộ trở lên . Nữa hộp là giá chót . Ngoài ra có dịch vụ nhỏ lẽ tẻ . Luôn bênh cạnh khách hàng bàn bạc tìm ra địa chỉ chính xác . Tiu2y khách hàng chọn bản án cho scamer . Nhiệm vụ chúng tôi là lôi cổ lên phường bàn giao lại nguyên số tiền và thỏa thuận . Nói vậy thôi chứ cũng khó nhai lắm . Mình có thấy có mấy Dịch vụ như Song long . Nợ khó đòi . Thám tử . Cầm cố tài sản . Giờ Nếu làm là làm hết luôn . Chứ giờ Đoi nợ thuê hiếm có khách , 3 , 4 tỷ mới làm . ít làm mất công . Tại thấy trong đây ae toàn lẽ tẻ nên . AE chịu khó cố gắng đọc nội quy . Khi nào mà chịu đựng không nổi . 1 Cú pm của ae đến mình sẽ là người free đầu tiên . Nhớ tên , địa chỉ . Bằng chứng phải rõ ràng và được ae tán thành . NHắc lại hiện tại mình ko mở DV gì cả . Kiểu như người pm lần đầu tiên nhờ mình thì mình giúp . Đưa người scam lên CA do ae mình hộ tống .
Sincerly .
Trinh Huu

bác quan tâm bank quầy hay bank onl, bên em cam kết giá ổn nhất thị trường
Em quan tâm thời hạn BH và bao khóa bác ơi. Em bị lạc mất nguồn mua, hồi trước mua mấy thẻ dùng tới giờ gần hết date vẫn chưa bị vấn đề gì Mà sim hết hạn rồi không có OTP đăng nhập thiết bị mới được, nên muốn tìm nguồn mua mới sản phẩm OK như vậy. Em hay gặp tình trạng mua về tầm 2 tuần 3 tuần là bị tình trạng hủy tài khoản, thẻ không tồn tại

Em quan tâm thời hạn BH và bao khóa bác ơi. Em bị lạc mất nguồn mua, hồi trước mua mấy thẻ dùng tới giờ gần hết date vẫn chưa bị vấn đề gì Mà sim hết hạn rồi không có OTP đăng nhập thiết bị mới được, nên muốn tìm nguồn mua mới sản phẩm OK như vậy. Em hay gặp tình trạng mua về tầm 2 tuần 3 tuần là bị tình trạng hủy tài khoản, thẻ không tồn tại
bên em bh 1 tháng đó bác, trong 1 tháng xảy ra vấn đề như khoá hay huỷ tk thì đổi hoặc hoàn

Tút 800 thì chịu rồi :) cần kyc bank mua tut qua mình nhé, cân gdtg vcb, vp, an bình...
thôi bạn làm Bank hải tự lên cho an toàn bạn nhé . tut tit gì . qua thì dễ . mà liệu có chuyện thì ́khó nói . KYC Skrill bàng tài khoàn giả dương di . lên chơi bobet . bet365 . bình thường . giờ vẫn chạy tốt account

mà mấy bạn cho hỏi hồi xưa mình fake qua được ko khó lắm đâu . nhưng mình hơi khờ là moneybooker là khác Srkill đúng ko nhỉ hay 2 cái là 1 . Cái nào mình ko biết mình hỏi . ko dấu dốt

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom