• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

..........1001 câu hỏi thú vị về Zeek....

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Có ý định chuẩn bị xuất bản cuốn sách --->> 1001 câu hỏi về Zeek (cần nhờ hội những người chơi Zeek giúp đỡ nhìu)
1 . Lập nơi hổ trợ cho các câu hỏi của newbil (nhằm chia sẽ những khó khăn mà newbil gặp phải) .
2 . Các bợn nào có ji thắc mắc cứ ném câu hỏi vào (T trả lời hk được sẽ gởi lên tuyến trên) -->> cứ tự nhiên như người Hà Nội .
Tình hình là mình lập topic phụ giúp newbil hk dám " múa riều qua mắt thợ các đàn a đi trước " như : ong nội zeek (vinammos),pác tonghieu, pác leedung ,...... vì có thể các pác còn nhiều việc phải làm nên t phụ xí gọi là góp xí công sức cho 4r mong các pác thông cảm
---->>> Nhà tài trợ Admin Zeek với phương châm ---->>> luôn luôn lắng nghe , luôn luôn thấu hiểu
_ Hk biết góp sức cho 4r ntn chỉ làm được thế này
. đặt gạch phát cho AE vào ném đá chơi !

Last edited by a moderator:
Hỏi: acc zeek của mình khi đăng kí thì dùng mail yahoo, nay nhận thấy yahoo ko an toàn và bảo mật bằng gmail nên đã change mail trong acc thành gmail, vậy sau này lỡ như hacker scan đc acc của mình thì support zeek sẽ gửi lại thông tin acc về mail nào?, mail gốc yahoo hay gmail?, nếu vẫn send về yahoo (mail gốc) thì liệu sau khi mình đã change mail acc zeek thành gmail đc 1 thời gian (ví dụ là khá dài), hacker có khả năng biết đc mail yahoo (mail gốc) của zeek và hack luôn yahoo đó ?

Upvote 0
Cho mình hỏi chừng nào zeek sẽ scam??? Tại sao zeek bắt buộc phải có upline mới cho đăng kí??? Tại sao paid hẹn trong 15 ngày chứ không phải là 2 ngày, 3 ngày hay 1 tuần???? :binhsua146:
Cho mình hỏi chừng nào zeek sẽ scam??? --->> C vui lòng back page
những C hỏi của C thật thú vị nhưng đó thuộc về chế độ của Zeek đề ra cái này để hôm nào rãnh sp hỏi thử đã :binhsua166::binhsua166::binhsua166:

Hỏi: acc zeek của mình khi đăng kí thì dùng mail yahoo, nay nhận thấy yahoo ko an toàn và bảo mật bằng gmail nên đã change mail trong acc thành gmail, vậy sau này lỡ như hacker scan đc acc của mình thì support zeek sẽ gửi lại thông tin acc về mail nào?, mail gốc yahoo hay gmail?, nếu vẫn send về yahoo (mail gốc) thì liệu sau khi mình đã change mail acc zeek thành gmail đc 1 thời gian (ví dụ là khá dài), hacker có khả năng biết đc mail yahoo (mail gốc) của zeek và hack luôn yahoo đó ?
1. khi sp có rs pass thì Zeek sẽ send về mail gốc (tức mail yahoo)
2. gmail (theo dân UG thì có xác minh bước 2 sdt của có thể scan ra hết --->> mún biết cụ thể thì vào vnw tìm hiểu)
3. Khã năng scan ra pass thì nghe còn hợp lý chứ còn scan ra all thông tin thì hk khã quang (gần như là ko thể) --->> nếu có thể thì làm bên nhìu cái khác $ khủng hơn chứ bên Zeek đã là ji . Mặc khác victim nào mất acc trren 1k Vip thì hk dễ ji bỏ qua cho hacker(thường ngta nói " ăn hk được phá cho hôi " lấy hk được acc thi sp banner lun)

Upvote 0
tớ muốn kiếm 1 tỷ từ zeek trong vòng 1 tháng thì làm thế nào bây giờ, hiện tại trong túi có 100 ngàn :m131:

Upvote 0
Hỏi : Mình muốn Sup cái acc mềnh mất ,khi Sup gặp toàn thằng khó tính nó bắt gọi tiền mà em hok có xèng ,vậy mình nên Sup vào khi nào để gặp được em Sup vừa xinh gái vừa dễ tính trả lại acc về mail mình luôn :D

Upvote 0
Hỏi : Mình muốn Sup cái acc mềnh mất ,khi Sup gặp toàn thằng khó tính nó bắt gọi tiền mà em hok có xèng ,vậy mình nên Sup vào khi nào để gặp được em Sup vừa xinh gái vừa dễ tính trả lại acc về mail mình luôn :D
Sax ! khó tính ở đây t mún đề cập đến là ng sp hỏi nhiều chuyện + lung tung ----> giờ + ca làm việc của ngta (C mún gặp sp vừa xinh+ vừa dễ tính) --->> khi nào có trụ sở Zeek ở Vn chắc t có câu tl hợp lý cho C

Upvote 0

thế cậu gặp đc con sup tên Lisa chưa ?;)) xinh thì có mà dễ tính thì éo =))

Upvote 0
:binhsua155::binhsua155::binhsua155::binhsua155::binhsua155::binhsua155::binhsua155::binhsua155::binhsua155:

Upvote 0
Cho mình hỏi cái mình đã chơi được 5 tháng, mình đặt 80% được 1 tuần nay rồi, vậy mà ko hiểu sao tiền thì thấy nó nhích lên chút ít, gần 1$/ngày, còn vip thì chẳng thấy lên tí nào, chỉ có vip die thôi :( Mình thấy của ai vip cũng lên hết mà ko biết sao mình lại bị vậy, phải chăng mình nên tự reg một đống acc rồi give bid bằng tay????

Upvote 0
Cho mình hỏi cái mình đã chơi được 5 tháng, mình đặt 80% được 1 tuần nay rồi, vậy mà ko hiểu sao tiền thì thấy nó nhích lên chút ít, gần 1$/ngày, còn vip thì chẳng thấy lên tí nào, chỉ có vip die thôi :( Mình thấy của ai vip cũng lên hết mà ko biết sao mình lại bị vậy, phải chăng mình nên tự reg một đống acc rồi give bid bằng tay????
Uhm ! đúng như thế đó C , tình trạng chung chứ hk phải chỉ riêng C
em muốn hỏi bao giờ zeek scam để em còn liệu:binhsua166:
back page

Upvote 0
Cái lợi của việc đầu tư 100$ lên sliver luôn, và bao lâu thì kiếm lại được 100$ đó :binhsua172:
lên vip có thể trên 150v nhưng làm phép tính đơn giãn : 150v + 100 dep vào ---->> t3,t4,t5,t6 = 2%(18day/1month) ; t7,cn,t2 = 1% (12day/1month) ====>>> 150V + 100 dep =2% x 18 + 1% x 12 =120 $ / 1 month (lưu ý con số mang tính chất tương đối)

Upvote 0
Vậy nên cày free 2 tháng hay nên dep 100$ vậy pro ^^
VN đều cày 2month free sau đó mới dep vào (dep vào bao nhiu thì tùy ĐK của mỗi người)

Upvote 0
luôn luôn lắng nghe lâu lâu mới hiểu :)) kỷ niệm hẳn chủ thớt hẳn 1 xe gạch để xây shop bán sách nè :binhsua168:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom