• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

..........1001 câu hỏi thú vị về Zeek....

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Có ý định chuẩn bị xuất bản cuốn sách --->> 1001 câu hỏi về Zeek (cần nhờ hội những người chơi Zeek giúp đỡ nhìu)
1 . Lập nơi hổ trợ cho các câu hỏi của newbil (nhằm chia sẽ những khó khăn mà newbil gặp phải) .
2 . Các bợn nào có ji thắc mắc cứ ném câu hỏi vào (T trả lời hk được sẽ gởi lên tuyến trên) -->> cứ tự nhiên như người Hà Nội .
Tình hình là mình lập topic phụ giúp newbil hk dám " múa riều qua mắt thợ các đàn a đi trước " như : ong nội zeek (vinammos),pác tonghieu, pác leedung ,...... vì có thể các pác còn nhiều việc phải làm nên t phụ xí gọi là góp xí công sức cho 4r mong các pác thông cảm
---->>> Nhà tài trợ Admin Zeek với phương châm ---->>> luôn luôn lắng nghe , luôn luôn thấu hiểu
_ Hk biết góp sức cho 4r ntn chỉ làm được thế này
. đặt gạch phát cho AE vào ném đá chơi !

Last edited by a moderator:
ủng hộ bác tới nái luôn! :m098:
Zậy thì T cũng cố gắng cho trung tâm phát triển tới ngày Zeek có trung tâm hỗ trợ về tới VN

Upvote 0
Cho mình hỏi: khi đăng ký customer, mình đăng ký luôn diamond cus có được give hơn 100 bids không bạn (mình là silver thôi). Thanks bạn :)

Upvote 0
acc mình mới chuyển sang lấy vip mấy ngày nay,2 3 ngày đầu thì thấy +vip,mấy ngày gần đây thì k thấy nữa,là sao hở thớt ?

Upvote 0
Cho mình hỏi: khi đăng ký customer, mình đăng ký luôn diamond cus có được give hơn 100 bids không bạn (mình là silver thôi). Thanks bạn :)
được nhưng khuyến cáo là hk nên

Upvote 0
acc mình mới chuyển sang lấy vip mấy ngày nay,2 3 ngày đầu thì thấy +vip,mấy ngày gần đây thì k thấy nữa,là sao hở thớt ?
Nếu C post đầy đủ thì Vip hiện đang kẹt ở Bid give manager

Upvote 0
ta có 1 câu hỏi : mi chích ngừa tró dại chưa? :m190:
Ông nội Zeek mà sao bùn gì phán 1 câu chán ngắt thế hè ....???... Dù ji thì e cũng đi sau Pác nchung là cũng hk dám " múa riều qua mắt thợ " có ji Pác bỏ qua cho đàn e

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Thế cái topic Thảo luận về Zeekrewards thì vứt xó à :| bỏ time 1 chút đọc trong đó rất nhiều cái hay mà :| Sao đi tạo topic như thế này ?? Trong topic Thảo Luận bạn có quyền đặt câu hỏi và các Pro sẵn sàng trả lời.... có cần thiết với cái topic này không ?

Upvote 0
bao h zeek die đây ? :binhsua79::binhsua79:
Tình hình là Zeek đã tồn tại và phát triển hơn 12 năm qua + T hk nhớ rõ nhưng có 1 người thuộc BQL Zeek xếp vị trí thứ 2 về thu nhập bằng cách QC sau facebook

Upvote 0
Thế cái topic Thảo luận về Zeekrewards thì vứt xó à :| bỏ time 1 chút đọc trong đó rất nhiều cái hay mà :| Sao đi tạo topic như thế này ?? Trong topic Thảo Luận bạn có quyền đặt câu hỏi và các Pro sẵn sàng trả lời.... có cần thiết với cái topic này không ?
tất nhiên là topic Thảo luận về Zeek thì cũng tốt nhưng vẫn còn mặc hạn chế --->> hk ai quản lý + đôi khi các bạn newbil vào hỏi nhưng chã ai ngó ngàn đến -->>> nên mới có topic này

Upvote 0
đầy đủ cả tuần mà chỉ có 6$ để give nhưng rồi chỉ đc 1/2 là 3vip :|
Do C chọn Affiliates để lấy bids ra mà hk fake ip lập acc Customer trên link của acc C nên chỉ nhận được 1/2 số Vip

Upvote 0
Có lẽ câu hỏi nhiều người quan tâm là "Bao Giờ Zeek Scam " :binhsua156:

Upvote 0
lại tự kỉ rồi :"> newbie vào kiếm trong topic hỏi liệu được trả lời hết đâu chi mà phải xoắn lên thế :">
phương châm là dám nghĩ - dám làm - và dám liều mà =)) ganh nhau chi thế =))
cậu open topic đi, mềnh qua góp phần cho nó sôi nổi :">

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week