• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

..........1001 câu hỏi thú vị về Zeek....

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Có ý định chuẩn bị xuất bản cuốn sách --->> 1001 câu hỏi về Zeek (cần nhờ hội những người chơi Zeek giúp đỡ nhìu)
1 . Lập nơi hổ trợ cho các câu hỏi của newbil (nhằm chia sẽ những khó khăn mà newbil gặp phải) .
2 . Các bợn nào có ji thắc mắc cứ ném câu hỏi vào (T trả lời hk được sẽ gởi lên tuyến trên) -->> cứ tự nhiên như người Hà Nội .
Tình hình là mình lập topic phụ giúp newbil hk dám " múa riều qua mắt thợ các đàn a đi trước " như : ong nội zeek (vinammos),pác tonghieu, pác leedung ,...... vì có thể các pác còn nhiều việc phải làm nên t phụ xí gọi là góp xí công sức cho 4r mong các pác thông cảm
---->>> Nhà tài trợ Admin Zeek với phương châm ---->>> luôn luôn lắng nghe , luôn luôn thấu hiểu
_ Hk biết góp sức cho 4r ntn chỉ làm được thế này
. đặt gạch phát cho AE vào ném đá chơi !

Last edited by a moderator:
Chơi d-com tắt cái lại bật như vậy là đổi ip. :binhsua11: Hỏi tổng số cụ thể acc Zeek mà có thể chơi bằng 1 cái d-com, 1sim, 1 ổ USB đó là bao nhiêu :binhsua07:

Không biết thì sắm cái d-com về bật lên bật xuống cho nó đổi ip rồi ngồi đếm, chưa đếm xong thì nó cháy :))

Nhưng như vậy có thể cheat được không :(. Ai đã từng dùng cách này để cheat mà được thanh toán chưa ??

Upvote 0
SPAM quá đê :m077:

--------------------Close-----------------------
Oh! thế ah. sp zùm free (mỗi lúc sp cần all thông tin+ SS# mà giao cả cho ông thì acc Zeek đó ông mún cuỗn lúc nào thì cuỗn) --->> đó mới là nguy cơ (chỉ có gà mới dám đưa cho ông chứ pố đây thì tự xữ lun nha)----->> share chỉ dẫn hk share mà free sp ngồi cả 1h mới gặp được sp chứ tưởng 1hay 2p ah --->> lừa tình dzỡ

Upvote 0
Oh! thế ah. sp zùm free (mỗi lúc sp cần all thông tin+ SS# mà giao cả cho ông thì acc Zeek đó ông mún cuỗn lúc nào thì cuỗn) --->> đó mới là nguy cơ (chỉ có gà mới dám đưa cho ông chứ pố đây thì tự xữ lun nha)----->> share chỉ dẫn hk share mà free sp ngồi cả 1h mới gặp được sp chứ tưởng 1hay 2p ah --->> lừa tình dzỡ
kệ người ta đi !!!!!!!!!!!!!!!!!

Upvote 0
cho tớ hỏi lãi suất hàng ngày của silver, gold và diamond có khác nhau ko thớt? nếu khác nhau cụ thể ra sao?

thanks

Upvote 0
cho tớ hỏi lãi suất hàng ngày của silver, gold và diamond có khác nhau ko thớt? nếu khác nhau cụ thể ra sao?

thanks
Tất cả đều hưởng chung 1 lãi suất chia hàng ngày nhưng khác nhau về % từ ref và matrix

Upvote 0
Làm sao cài đặt lại chế độ tự lấy tiền trong cash balance để up silver hàng tháng nhỉ??? Các bác giúp phát!!! Tìm trong topic cũ mà chưa ra (có lẽ chưa đến). Thanks ai giúp nhé!!!

Upvote 0
:m187: mấy bạn newbie hoặc ko newbie có gì còn chưa rõ thì vào đây hỏi này :m187: chứ hở 1 tí là lập topic mình đi close topic + del bài cũng mỏi cả tay :m187: hic

Upvote 0
Làm sao cài đặt lại chế độ tự lấy tiền trong cash balance để up silver hàng tháng nhỉ??? Các bác giúp phát!!! Tìm trong topic cũ mà chưa ra (có lẽ chưa đến). Thanks ai giúp nhé!!!
Không có chế độ auto trừ tiền trong cash balance bạn nhé, mà bạn phải chủ động chuyển $ từ cash balance sang Subscription Payment thì nó mới auto trừ phí tháng tại đó. Cụ thể là tại Cash Available bạn click vào (Request Check) sau đó chọn To pay my Silver Gold or Diamond subscription with Available Cash click Here. và điền số $ tương ứng cho từng loại thành viên vào đó.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Các Pro cho hỏi, mình give vào customer AFF thì nó cho có 1/2 VIP. Vậy còn 1/2 thì nó sẽ đi đâu nhỉ ?
Thanks

Upvote 0
Các Pro cho hỏi, mình give vào customer AFF thì nó cho có 1/2 VIP. Vậy còn 1/2 thì nó sẽ đi đâu nhỉ ?
Thanks
give cho customer affiliates thì bạn nhận 1 nửa số vip và customer nhận được 1 nửa số bids (không phải vip) tại acc zeekler.com của customer đó.

Upvote 0
zeek khi nào scam ai biết ko :binhsua85::binhsua79:

Upvote 0
Các bác cho hỏi với :binhsua75:
Sao mọi người bảo càng chơi càng lên vip, nhưng đợt trước em chơi thì tuột thảm :binhsua75:
Có ai bị giống như em không ạ :binhsua76:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week