• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help 10000 point = $1 mà không cần làm offer,hơn hẳn cashfiesta

uuuuuu1515

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Đây là 1 trang chạy surfbar của Pháp,không cần làm offer vẫn tính 10000 point = $1,hơn hẳn cashfiesta và pay cho anh em Vn ta chứ ko như thằng 20dollar2surf :binhsua48:
Sau khi đăng kí xong,anh em kéo xuống cái chỗ The Plateform để download cái surfbar của nó về,mở lên và điền thông tin vô để chạy thôi :binhsua35:
Ngoài ra trang cũng có nhiều game free hay cho mọi người giải trí kiếm thêm point :D
Còn đây là bảng status VIP, sau khi đăng kí,anh am vào phần Games And Contest chơi vài game free của nó,để đc up lên VIP1 miễn phí :D,còn muốn lên cấp nữa thì mua Ipass hoặc làm offer,nhìn cũng rất đáng để đầu tư :D

Còn phần Paid Click thì y hêt như PTC nên hok có gì để nói
Proof:
Chúc anh em kiếm được thật nhiều tiền
:binhsua43:

Link đăng kí:
http://www.i-gagnant-barre.com/?u=jerrybb15&lang=en

cashfiesta ko làm off 10000 points cũng 1$ thôi mà:binhsua39:
What? câu phát biểu tếu nhất trong ngày =]]]]]],phải làm 5 offer,đợi mỏi mòn 1 tháng nó mới active cho nhé bạn,có khi còn active thiếu nữa :D

cashfiesta ko làm off 10000 points cũng 1$ thôi mà:binhsua39:

Cashfiesta 10000 point thì đc 0.1$ nếu ko làm offer :)

---------- Post added at 12:07 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

What? câu phát biểu tếu nhất trong ngày =]]]]]],phải làm 5 offer,đợi mỏi mòn 1 tháng nó mới active cho nhé bạn,có khi còn active thiếu nữa :D

Sao lại phải làm 5 offer bạn, làm đc bao nhiêu thì làm, chỉ cần 2 - 3 offer đc credit 1 tháng là quá ấm rùi :)

đã ref, tình hình là point lên chậm lắm :)

trang này ăn theo 20dollars2surf hay sao ấy, thấy cái bar nó thiết kế gần như giống hệt, rồi cả cái i-pass giống với 20dollars pass nữa....... nhiều thứ khác ....

Tất cả đều giống, cả cái dùng I-pass để tăng point nhanh nữa chứ. Nhg mà tình hình là gần 1' đc 1 point @@ cắm chung vs Cash thì ko thể dùng máy tính đc, quá vướng. Nếu Cash ko pay thì mới chơi cái này thôi @@

Site này khi đủ tiền vào đâu để thanh toán ? (Chrome dịch chưa ra nữa là ) bạn cho thêm thông tin đầy đủ về site này để anh em còn có đường mà lần ! Thân

Mình search google thì mấy trang khác nó bảo là khi nào đủ minpay thì nút Cash out mới xuất hiện :)

máy mình trước đây chạy cashfiesta, sau đó chạy thêm 20dollars2surf, giờ thêm cái này nữa chắc tràn màn hình quá, tạm thời chưa chạy, xem thế nào đã

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:35 PM ----------

Mình search google thì mấy trang khác nó bảo là khi nào đủ minpay thì nút Cash out mới xuất hiện :)
không cần chrome đâu, có bản tiếng anh mà, bấm vào lá cờ ở góc trên bên trái ấy

cái này khó nhai lắm các bác :)

thì tớ báo anh em biết rồi đó ! không dễ ăn ! đặt banner cho đầy cái Desktop :binhsua38: nên không chơi

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

xài 2 máy quá ! 1 máy không ăn thua !

1000 /1$ tính tiền = eruo......có ai proof đều đều không....chạy 1 ngày được 10000 point không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom