Help 10000 point = $1 mà không cần làm offer,hơn hẳn cashfiesta

uuuuuu1515

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Đây là 1 trang chạy surfbar của Pháp,không cần làm offer vẫn tính 10000 point = $1,hơn hẳn cashfiesta và pay cho anh em Vn ta chứ ko như thằng 20dollar2surf :binhsua48:
Sau khi đăng kí xong,anh em kéo xuống cái chỗ The Plateform để download cái surfbar của nó về,mở lên và điền thông tin vô để chạy thôi :binhsua35:
Ngoài ra trang cũng có nhiều game free hay cho mọi người giải trí kiếm thêm point :D
Còn đây là bảng status VIP, sau khi đăng kí,anh am vào phần Games And Contest chơi vài game free của nó,để đc up lên VIP1 miễn phí :D,còn muốn lên cấp nữa thì mua Ipass hoặc làm offer,nhìn cũng rất đáng để đầu tư :D

Còn phần Paid Click thì y hêt như PTC nên hok có gì để nói
Proof:
Chúc anh em kiếm được thật nhiều tiền
:binhsua43:

Link đăng kí:
http://www.i-gagnant-barre.com/?u=jerrybb15&lang=en

cashfiesta ko làm off 10000 points cũng 1$ thôi mà:binhsua39:

Cashfiesta 10000 point thì đc 0.1$ nếu ko làm offer :)

---------- Post added at 12:07 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

What? câu phát biểu tếu nhất trong ngày =]]]]]],phải làm 5 offer,đợi mỏi mòn 1 tháng nó mới active cho nhé bạn,có khi còn active thiếu nữa :D

Sao lại phải làm 5 offer bạn, làm đc bao nhiêu thì làm, chỉ cần 2 - 3 offer đc credit 1 tháng là quá ấm rùi :)

trang này ăn theo 20dollars2surf hay sao ấy, thấy cái bar nó thiết kế gần như giống hệt, rồi cả cái i-pass giống với 20dollars pass nữa....... nhiều thứ khác ....

Tất cả đều giống, cả cái dùng I-pass để tăng point nhanh nữa chứ. Nhg mà tình hình là gần 1' đc 1 point @@ cắm chung vs Cash thì ko thể dùng máy tính đc, quá vướng. Nếu Cash ko pay thì mới chơi cái này thôi @@

Site này khi đủ tiền vào đâu để thanh toán ? (Chrome dịch chưa ra nữa là ) bạn cho thêm thông tin đầy đủ về site này để anh em còn có đường mà lần ! Thân

Mình search google thì mấy trang khác nó bảo là khi nào đủ minpay thì nút Cash out mới xuất hiện :)

máy mình trước đây chạy cashfiesta, sau đó chạy thêm 20dollars2surf, giờ thêm cái này nữa chắc tràn màn hình quá, tạm thời chưa chạy, xem thế nào đã

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:35 PM ----------

Mình search google thì mấy trang khác nó bảo là khi nào đủ minpay thì nút Cash out mới xuất hiện :)
không cần chrome đâu, có bản tiếng anh mà, bấm vào lá cờ ở góc trên bên trái ấy

cái này khó nhai lắm các bác :)

thì tớ báo anh em biết rồi đó ! không dễ ăn ! đặt banner cho đầy cái Desktop :binhsua38: nên không chơi

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

xài 2 máy quá ! 1 máy không ăn thua !

1000 /1$ tính tiền = eruo......có ai proof đều đều không....chạy 1 ngày được 10000 point không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom